Q.10 Trải nghiệm em 24 Hawaii

Lượt xem: 625

Massagevuive

Tù Binh
Banned
15/4/24
Chủ đề
2
15
10
HCM
0 ₿
Hôm thứ 6 tham gia chương trình cá tháng tư trúng được code free vé onsen cơ sở Hawaii nên tối thứ 7 mình có nt *** cho cơ sở đặt bé 24 do sở thích vòng 1 to của mình (bé 24 này vòng 1 tự nhiên mà to nữa nên mình cũng muốn thử). Tầm 7h15 là mình tới cơ sở. Nằm đối diện sân vận động phú thọ nên cũng dễ thấy. Gửi xe đi vô mình đưa code cho lễ tân (nhân viên phục vụ toàn là nam, nếu là nữ xinh xinh thì có khi vui hơn kiểu lâu lâu chọc ghẹo gạ gạ cho vui =)). Code này dung được cho vé vip và king nên mình chọn vé King.
Vô thì thấy phòng cũng khá rộng, giường 1m6x2m nằm thoải mái (với người chuyên nằm trên giường massage như mình thì giường này là to chà bá rồi). Mình vô xông khô mà thấy không nóng dù có dội nước lên đá nên chuyển qua xông ướt. Xông tầm ít phút thì thấy e mặc bộ đồ ngủ màu nâu đỏ đi vô. Ấn tượng nhất là cái gì thì chắc ae cũng biết – cặp bưởi của em – sau đó là tới chiều cao vì em khá cao (tầm 1m62-1m63 theo lời e kể). Mặt mũi em này với mình thì cũng bình thường dạng dễ nhìn thôi chứ không phải dạng sắc nét mũi cao lông mày sắc sảo này kia và phần răng không đều lắm (răng khểnh khá nhiều, có anh chắc sẽ thích kiểu nhìn có duyên). Em kêu sau này mà không làm nữa thì sẽ tu sửa nhan sắc còn bây giờ thì thích nét tự nhiên hơn. Da em này kiểu ngăm chứ không trắng trẻo. Vòng 3 lúc nằm bóp thì cũng có mông nhưng lúc đứng chắc do vòng 1 chiếm ưu thế quá nên vòng 3 hơi nhỏ về tỉ lệ so với vòng 1. Em cởi đồ ra rồi dắt mình vô bồn tắm. Em lấy vòi sen xịt rồi bôi sữa tắm cho mình còn mình thì mân mê vòng 1 của em. Đến lúc ẻm sờ chuối thì mình cương lên dữ luôn, ẻm chọc chắc đang nghĩ chuyện xa xôi nên nó hứng lên kaka.Tắm xong thì e dắt mình lên giường kêu nằm sấp massage trước mà mình kêu massage sơ sơ thôi nên ẻm cũng massage tầm dưới 10 phút à tại mình cũng không mong đợi tay nghề các em ktv massage như mấy chỗ massage khỏe bấm huyện mình hay đi được. Massage khỏe xong e kêu mình nằm ngửa lại. Ôm ấp khám phá mọi nơi trên cơ thể em. Hôn môi đá lưỡi khá là phê. Mình có hỏi có đc xuất trong miệng ko thì được em báo là phòng super king trở lên mới được chứ phòng vip với king thì ko có. VIP nó còn thiếu thốn hơn không có 69 hôn môi nên ae nếu có vô thì ít ra cũng nên đi từ phòng king trở lên
cho trọn vẹn.
Sau tầm 30 phút hơn thư giãn với em thì mình cũng ra trong sung sướng. Em 24 thích nói chuyện nên mình cũng ngồi nói chuyện lâu với em sau khi thư giãn trong khi nói chuyện không quên tranh thủ matxa 2 quả bưởi của ẻm, ẻm kêu anh bóp xong chắc bưởi e xệ luôn quá kakaka. Nói chung trải nghiệm lần đầu ở Hawaii là tốt. Nếu mà không có code free vé thì giá hơi chua xíu tại mấy chỗ mình hay đi thì vé tầm 400-500k mà tip cũng cỡ đó. Hy vọng sắp tới sẽ có code free tiếp để trải nghiệm thêm vài số trong đó.