Q.1 trải nghiệm fyou cùng bé 79 hotgirl

Lượt xem: 484

anh shipper may mắn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
2
35
16
0 ₿
lâu rồi cũng chưa đăng lại bài trên diễn đoàn toàn coi chùa không nhân dịp nay mất ngủ nên ngoi lên kể lại lần đi thẩm bên fyou nghe tên là biết như nào rồi hehe mà ngâm cũng lâu phết , không biết sao cứ có tật ngâm rồi từ từ kể lại trải nghiệm xấu ghê kkk hôm đó mình đi gói nuru vip kèm bé 79 bác nào chưa biết mặt mũi thì vô bài dàn mỹ nữ của fyou xem nha nhìn non choẹt luôn

chọn vé xong mình lên phòng xông hơi , ở đây phòng sạch rộng rãi mà lúc bé vô thì tuyệt vời thật nhìn trắng nhịn như hotgirl thêm bộ đồ sexy em bước vô ngồi ngoan ngoãn đợi mình bên ngoài , phần tắm thì nhẹ nhàng không có gì phần tắm nhìn em tắm chung thì đúng là nuột nà luôn v1 hệ cam nhưng tròn quả mềm mại , v2 thon gọn , v3 mông căng tròn , em tắm kĩ thích giỡn trong bồn nhất là màn trườn thái làm mình chỉ muốn đè em ra hun cho đã cái nư thôi

qua giường bé vô luôn bài nuru trước , dư vị trong bồn nên giờ thằng em vẫn còn căng cứng , bé leo lên người đổ dầu 1 cách điêu luyện em leo lên trườn mà không quên đi lưỡi quanh tai với cổ , không quên kèm theo tiếng thở dốc và tiếng rên nhè nhẹ nhìn em nằm trên người mình kèm theo mùi nước hoa phảng phất thì thằng em mình cũng hứng tới cực điểm , nuru xong em chuyển qua bj để kết thúc buổi massage hôm nay , em bj trổ kĩ thuật nóng lạnh bú được tầm 3,4 phút gì đó thì mình kêu em vào thế 69 luôn để mình thưởng thức bé hàu , bé này vệ sinh sạch sẽ nên v4 thơm tho và ngọt nước hẳn bú liếm cũng dạn hơn , vô thế này có lẽ em sướng hơn nên bú thấy nhiệt tình hơn hẳn kèm thêm chiêu soắn ciu đá lưỡi các kiểu thì mình cũng đành đầu hàng chịu thua

tổng kết
tic 299 đồng giá camapro
tip 800
tổng 1tr1

Massage FYou

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/10/20
Chủ đề
38
178
96
0 ₿
Cám ơn anh trai đã ghé và trải nghiệm dịch vụ bên em ạ! Rất mong sẽ tiếp tục được đón nhận tình cảm của anh ạ