Gò Vấp Trãi nghiệm Galaxy

Lượt xem: 1,779

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chick

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/2/22
Chủ đề
3
54
6
Tphcm
0 ₿
Sau khi xong trận banh sân 11 thì chân và người mõi cả ra. Về mấy ông anh rủ làm vài "con cọp" sau khi kết thúc cuộc chơi thì dự sẽ không có gì vì được về nhà ngủ. Thế mà chưa ngủ được bao nhiêu thì chợt nhớ ra cả năm hơn mình chưa đi ms lại thế là canh event onsen nhưng canh mãi ko có B12 đành phải tìm 1 cơ sở nào đó để giải tỏa tâm sinh lý. Sau khi đọc tìm hiểu một vài cơ sở thì thấy có galaxy giá w dvu gọi là vừa túi $ của mình. Nt cs book ngay vì sợ hôm nay chủ nhật mấy chú mấy bác cũng giống mình, ai dè đến nơi chỉ 1 mình 1 ngựa B32 sau khi thủ tục tại quầy nhận vé Onsen 2 như đã nhắn thì ngồi làm chai nước suối khoảng 2-3p sau thì nvien dẫn lên phòng (quên xem phòng vip mấy).
Nhận xét về cơ sở thì csvs 8/10 trừ 2 điểm vì phòng xông ướt của mình bị hư cái cửa ko khép sát lại được. Phòng tương đối sạch sẽ. thắc mắc là bồn tắm nvien ko khóa cái chốt nước lại để mở nước mà chốt mở thì nước ra hết rồi lấy gì lát tắm ? Thôi chuyện đó tính sau thay cái quần vào xông hơi, phòng xông hơi tương đối ổn ko quá nóng ngồi cũng được 5-7p thì bé bước vào. Bản thân thì cận nhẹ mà khói bay tùm lum nên nhìn ko rõ bé cho lắm. Xông ướt ra thì bay qua xông khô.
Kết thúc quá trình xông hơi thì bước ra thì ôi giời ơi bé này hơi mũm mĩm (ko phải ú ù nhé) -0,25đ vì bé ko có chào mình B12 -0,25đ nữa vì đề mình tự lau người B12 nhưng thôi không sao vì mình cũng không quan tâm mấy chuyện lặt vặt này.
Bồn tắm khá lớn nên bé tắm cho mình khá là thoải mái, tắm kỹ từ trên xuống "dưới". Sau quá trình làm sạch thì cũng đến round 1, round này thì bé làm cũng tương đối nhiệt tình nhưng hj khá nhiều (80% hj 20% bj) cầm cự lắm thì cũng đầu hàng.
Đến phần ms khỏe thì mình hài lòng, vì cũng mũm mĩm nên lực bé làm tốt, không đau mà còn thấy khỏe hẵn. Phần này thì bác nào muốn khỏe thì book bé được.
Đến phàn làm thái thì mình phải công nhận v1 của mấy bé mới lớn khá là săn chắc làm phê B05 bé chủ động "đối đầu" với mình, mình thì cứ thế khám phá thôi hihi round 2 nên cũng hơi lâu nhưng bé vẫn không nói gì, round 2 có tiến triễn hơn chút (60% hj 40% bj) nhưng cũng khá buồn B16
Nhận xét chung về bé này (ý kiến cá nhân)
Bé số 79
v1 : không to 7/10
v2 : có lipit
v3 : 9/10 săn chắc lắm mấy bác
v4 : 8/10 tương đối

Thiệt hại
tic 350k (đã giảm 50%)
tip = tic chưa giảm
xe cộ 20k

Sẽ quay lại galaxy để tìm hiểu bé khác B32

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,153
1,598
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Mừng là bác thấy ổn ngon lành . Chứ bác tả Nge có vẻ giống húp hầm quá vậy nè .

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Im đi so sánh cái quái gì , Asssy, chết tiệt, cái đồ chết tiệt này, m nghĩ m đang làm cái quái gì đó hả ? Chết tiệt.

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,153
1,598
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Bữa cũng thử mà ở đây nuru đc có 1/2 cảm giác vì ktv nói k đc cạ chym cu, k biết là do ktv hay do cs quy định, chán

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.