Trải nghiệm gói Onsen tuyệt vời tại PA Relax - 09

Lượt xem: 6,730

xhunter

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
16
Điểm
6
Mấy hôm nay đi tiếp khách hơi nhiều nên hơi mệt mỏi trong người nên tạt ngang PA.Relax định làm vé vip thái, nhưng bé tiếp tân nói có gói Onsen anh thử không? Định không thử vì đã đi gói Onsen này mấy lần ở chổ khác thấy cũng bình thường, đưa đẩy một hồi thôi chọn Onsen luôn.
Locker dẫn lên một phòng lớn lầu 2, niềm nở bật xông hơi, khoản 10p em ấy bước vào, cười tươi "Chào anh" hi uh "Chào em", nhìn quen quen có lần đi Vip Thái em này thì phải.
Bước ra, Em lấy khăn ân cần lau kho và kêu nằm nghỉ tí cho kho rồi em tắm cho để bệnh +1 thái độ ần cần, thích đá nóng nên dặn bé đi lấy, 2p sau bé vào nói "đi tắm nè anh" cách nói rất tự nhiên như quen lâu lắm rồi, làm mình cần gần gũi hơn. Em dìu vào bồn tấm nước ấm ấm rồi cởi từng món đồ trên người xuống, dáng rất đẹp nhất là V3, da trắng và mùi hương thơm nhẹ... cảm tình đã có! Em chủ động nằm trên người mình trong bồn duy chuyển nhẹ nhàng tạo cảm giác vô tình đụng chạm những chỗ nhạy cảm, rất thích! Em xoay người lại mặt đối mặt vòng 1 vừa phải tha hồ mân mê, khám phá! Quá bất ngờ mới nhớ ra trước đi mình đi Onsen chổ khác là đâu có được vầy, toàn tắm sơ sơ rồi lên dĩa thôi à! P.A Relax No.1, mới bật dậy hỏi em: "ủa Onsen là mình thư giãn trong bồn luôn hả?" Em trả lời: "Dạ! trải nghiệm cảm giác mới lạ anh! Rồi em bắt đầu hôn từ từ khắp người, BJ nhẹ nhàng rồi tăng nhịp nhanh cùng những tiếng rên đê mê gợi tình! Kết hợp với nhiều skill đặc biệt cảm giác rợn người phê pha mà đi nhiều chổ chỉ có P.A mới cho cảm giác tột đỉnh như thế này. Em làm khoảng 15p nhiệt tình nhưng chắc do mệt nên lâu ra, Em không hối thúc mà bảo "lên giường nha anh để lạnh, lên em làm tiếp cho từ từ ra hihi".
Lên giường nằm, CSVC P.A rất đẹp và rộng rãi, em tâm sự nhiều chuyện cho mình vui có buồn có trong lúc làm massage khỏe, riêng mình đi massage cực thích chổ nào chú trọng vào massage khỏe tốt vừa thư giãn vừa khỏe khoắn cơ thể nữa còn gì bằng đúng không?
Em chủ động thư giãn lần 2 cho mình vì lần 1 không ra rồi, Em dùng nhiều skill đặc biệt hơn, kết hợp âm thanh lớn hơn tạo cảm giác đang ở với người yêu vậy, cầm cự khoảng 15p rồi cũng out vì chắc không quen out trong hồ quá, nằm dễ ra hơn!
Đánh giá chung:
V1: Đẹp, vừa tay
V2: eo ọt
V3: tuyệt vời, nóng bỏng
V4: khám phá ít ,nên anh em tự trải nghiệm
Thái độ: 10, ân cần chu đáo phù hợp ae nào muốn trải nghiệm gói mới.
Kỹ năng: No.1 những chỗ đã đi, có nhiều skill độc và quan trọng là cảm giác mình được cưng chiều, nâng niu, không hối thúc, không gạ giá... có nhắn nhủ ghé các số nổi bật như: 08, 42, 16, 06... để trải nghiệm thêm... có tin thần đồng đội cao.
Kết: P.A Relax là nơi lý tưởng anh em trải nghiệm các gói massage.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • quentenroi quentenroi:
    loveofsex nói:
    comment nhiều mà bác, thây hơn 50 comment
    thôi mai lại đoán lại thôi hehee
  • Thông Bảo San Thông Bảo San:
    loveofsex nói:
    chắc bác lục đi du lịch òi, sáng giờ l.o.x pm hem có.
    do anh ăn ở, em được rep nè yociexp45
  • betapchoi10 betapchoi10:
    Ủa sao thấy ai cũng dự đoán dg a3 mà ta sao chỉ 29 ng dg dc nhỉ
  • thosanms thosanms:
    Check tin nhắn em với Bác Lục ơi.
  • Nangcucex Nangcucex:
    Hom nay @Lục A Ka có online không ta
  • H Heineken:
    Phú quốc có massage k mấy bác
  • nhimxu nhimxu:
    mở bát tháng 7 thấy thuận lợi rùi. trúng vé P.A hehe. hôm nay hy vọng mình lại trúng tiếp. kkk hôm qua đi về vẫn còn thèm mấy bác ơi
  • Professor Professor:
    @nhimxu, nhường cho ae vs bác ơi :)) chứ trúng hoài ae chịu gì nỗi :))
  • A alodaika:
    các bác ơi , cho mình hỏi : ở vũng tàu bây giờ nên đi mát xa nào tới Z được nhất vậy ?
  • B BunnyBear:
    YHCT KHanh Bang còn hoạt đông k mấy bác
  • D dqbit:
    có anh em nào đi Thái Bình 2 không
  • D dqbit:
    ko biết dạo này bên đó có gì mơi không
  • N newbie100:
    chỗ nào bj qua bao các huynh , giá ko thành vấn đề
  • Dory Dory:
    nhimxu nói:
    mở bát tháng 7 thấy thuận lợi rùi. trúng vé P.A hehe. hôm nay hy vọng mình lại trúng tiếp. kkk hôm qua đi về vẫn còn thèm mấy bác ơi
    Anh có thể chia sẽ với anh em hem nè.
  • deedee123 deedee123:
    Có kết quả chưa @Dory xinh đẹp ơi
  • D dqbit:
    Massage YHCT Q5 còn hoạt động ko các bác
  • Minh Dự Minh Dự:
    Bác nào đi eva gò vấpc ho em ý kiến vs ạ
  • 6sauchin9 6sauchin9:
    dqbit nói:
    Massage YHCT Q5 còn hoạt động ko các bác
    còn đó bác
  • Nangcucex Nangcucex:
    @Lục A Ka đã inbox xin chiếu cố
  • Professor Professor:
    @Nangcucex, ib sáng sớm đi bác. Ib trễ v k có đâu
  • L Lần Đầu Tiên:
    Đà Nẵng ghé chỗ nào massage được mấy huynh ơi
  • L Lần Đầu Tiên:
    o em xin ít địa chỉ, review với
  • quentenroi quentenroi:
    @Lần Đầu Tiên, đn có mi hồng thì phải giá ok thử đi xem sao
  • L Liang.Lucas:
    @Lục A Ka đã inbox cám ơn bác trước

Thaihoa

Bé Tập Massage
    Reaction score
    30
    Điểm
    21
    09 khỏi bàn,,tuyệt cú mèo,,chúc mừng bác

Garryyau

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    526
    Điểm
    111
    Ai chứ 09 thì ko có chỗ chê rồi.

Braum

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    10
    Điểm
    6
    Thánh nữ 09 là miễn bàn từ skill đến thái độ. Sẽ trải nghiệm Onsen với bé này

Doggy 96

Bé Thích Massage
    Reaction score
    178
    Điểm
    46
    Bác mạnh vãi 09 mà phải lần 2 mới hạ dc

loveofsex

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    568
    Điểm
    90
    Đi gặp đúng bài rồi, chúc mừng bác.

KamaSu

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    3,036
    Điểm
    111
    Bé 09 luôn mang lại sự hài lòng cho anh em trên 98 phương diện.
    Chúc mừng bác @xhunter !

loveofsex

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    568
    Điểm
    90
    Vừa đủ bộ -8-09 luôn hen bác

Prok

Bé Thích Massage
    Reaction score
    92
    Điểm
    31
    Tick thế nào vậy bác?

bongbong

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Điểm
    1
    bác nào có zalo bé 09 này ko cho mình xin với. Nghe nhìu mà bữa giờ ko gặp dc :(

Sir Tư Hậu

Bé Tập Massage
    Reaction score
    86
    Điểm
    21
    Gói osen tip nhiu vậy bác
    Gói Onsen - 120p: 870k
    Tip Locker - 30k
    Tip Em Kỹ Thuật Viên - 900k là đẹp & vui cả đôi bên.
    Nếu thái độ + kỹ năng của em KTV ấy làm bạn quá hài lòng khi thư giản xong thì có thể Tip bonus thêm chút nha bạn ^^!

Sir Tư Hậu

Bé Tập Massage
    Reaction score
    86
    Điểm
    21
    bác nào có zalo bé 09 này ko cho mình xin với. Nghe nhìu mà bữa giờ ko gặp dc :(
    Massage P.A Relax - Holine: 0938.191.226
    Móc cái điện thoại cục gạch ra book cái hẹn trước em 09 qua sđt Hotline P.A Relax nha bạn.
    Zalo thì có nhưng em nó chỉ add friend với Khách quen thôi.

Sir Tư Hậu

Bé Tập Massage
    Reaction score
    86
    Điểm
    21
    Hỏi ngu onsen là sao dạ bro
    Onsen là em kỹ thuật viên Massage nude 90%, chỉ mặc mỗi cái quần chip lọt khe tắm cho Khách, cùng nhau trong bồn tắm nghịch nước, kích thích nhẹ mơn trớn cho nhau, tùy em KTV có em thư giãn luôn cho Khách ngay & luôn trong bồn tắm.

Thèm masage

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    1
    Điểm
    1
    Mấy hôm nay đi tiếp khách hơi nhiều nên hơi mệt mỏi trong người nên tạt ngang PA.Relax định làm vé vip thái, nhưng bé tiếp tân nói có gói Onsen anh thử không? Định không thử vì đã đi gói Onsen này mấy lần ở chổ khác thấy cũng bình thường, đưa đẩy một hồi thôi chọn Onsen luôn.
    Locker dẫn lên một phòng lớn lầu 2, niềm nở bật xông hơi, khoản 10p em ấy bước vào, cười tươi "Chào anh" hi uh "Chào em", nhìn quen quen có lần đi Vip Thái em này thì phải.
    Bước ra, Em lấy khăn ân cần lau kho và kêu nằm nghỉ tí cho kho rồi em tắm cho để bệnh +1 thái độ ần cần, thích đá nóng nên dặn bé đi lấy, 2p sau bé vào nói "đi tắm nè anh" cách nói rất tự nhiên như quen lâu lắm rồi, làm mình cần gần gũi hơn. Em dìu vào bồn tấm nước ấm ấm rồi cởi từng món đồ trên người xuống, dáng rất đẹp nhất là V3, da trắng và mùi hương thơm nhẹ... cảm tình đã có! Em chủ động nằm trên người mình trong bồn duy chuyển nhẹ nhàng tạo cảm giác vô tình đụng chạm những chỗ nhạy cảm, rất thích! Em xoay người lại mặt đối mặt vòng 1 vừa phải tha hồ mân mê, khám phá! Quá bất ngờ mới nhớ ra trước đi mình đi Onsen chổ khác là đâu có được vầy, toàn tắm sơ sơ rồi lên dĩa thôi à! P.A Relax No.1, mới bật dậy hỏi em: "ủa Onsen là mình thư giãn trong bồn luôn hả?" Em trả lời: "Dạ! trải nghiệm cảm giác mới lạ anh! Rồi em bắt đầu hôn từ từ khắp người, BJ nhẹ nhàng rồi tăng nhịp nhanh cùng những tiếng rên đê mê gợi tình! Kết hợp với nhiều skill đặc biệt cảm giác rợn người phê pha mà đi nhiều chổ chỉ có P.A mới cho cảm giác tột đỉnh như thế này. Em làm khoảng 15p nhiệt tình nhưng chắc do mệt nên lâu ra, Em không hối thúc mà bảo "lên giường nha anh để lạnh, lên em làm tiếp cho từ từ ra hihi".
    Lên giường nằm, CSVC P.A rất đẹp và rộng rãi, em tâm sự nhiều chuyện cho mình vui có buồn có trong lúc làm massage khỏe, riêng mình đi massage cực thích chổ nào chú trọng vào massage khỏe tốt vừa thư giãn vừa khỏe khoắn cơ thể nữa còn gì bằng đúng không?
    Em chủ động thư giãn lần 2 cho mình vì lần 1 không ra rồi, Em dùng nhiều skill đặc biệt hơn, kết hợp âm thanh lớn hơn tạo cảm giác đang ở với người yêu vậy, cầm cự khoảng 15p rồi cũng out vì chắc không quen out trong hồ quá, nằm dễ ra hơn!
    Đánh giá chung:
    V1: Đẹp, vừa tay
    V2: eo ọt
    V3: tuyệt vời, nóng bỏng
    V4: khám phá ít ,nên anh em tự trải nghiệm
    Thái độ: 10, ân cần chu đáo phù hợp ae nào muốn trải nghiệm gói mới.
    Kỹ năng: No.1 những chỗ đã đi, có nhiều skill độc và quan trọng là cảm giác mình được cưng chiều, nâng niu, không hối thúc, không gạ giá... có nhắn nhủ ghé các số nổi bật như: 08, 42, 16, 06... để trải nghiệm thêm... có tin thần đồng đội cao.
    Kết: P.A Relax là nơi lý tưởng anh em trải nghiệm các gói massage.
    Bác cho hỏi có gói onsen 2 ktv ko?
    Cảm ơn

Yamaham

Bé Thích Massage
    Reaction score
    111
    Điểm
    46
    Onsen là em kỹ thuật viên Massage nude 90%, chỉ mặc mỗi cái quần chip lọt khe tắm cho Khách, cùng nhau trong bồn tắm nghịch nước, kích thích nhẹ mơn trớn cho nhau, tùy em KTV có em thư giãn luôn cho Khách ngay & luôn trong bồn tắm.
    Gói này 1 hay 2 shot bro?

090khong090

Bé Thích Massage
    Reaction score
    126
    Điểm
    46
    Chờ vận may trúng code phát là up lên osen gặp bé ngày

BLACK PINK

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    10
    Điểm
    6
    Thích quá :">

Mà vào bồn vần nhau vẫn mặc chip ah, em tưong nude 100% chứ

emlacuaanh

Bé Thích Massage
    Reaction score
    65
    Điểm
    31
    em mặc lọt khe vẫn ngon đấy bác, quan trong là kỹ thuật em làm nó chất lắm.

Lão Tôn

Bé Thích Massage
    Reaction score
    41
    Điểm
    31
    nay mùng 10 gặp bé 9 lấy điểm 10 nào. mấy nay luyện công để thủy chiến với bé.