Q.10 Trải nghiệm hawaiii

Lượt xem: 5,279

duckymomo

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
11/2/22
Chủ đề
9
42
36
0 ₿
Tại thấy cơ sở mới lên *** lần đầu dù mở lâu rồi
Thì mình khai đao review đầu tiền nếu này số 2-3 khi ghi xong mong ad sửa lại :((
Lúc tới cs thì cs dễ kiếm vì rất to đậu xe thì bên cạnh
Đội ngũ lễ tân cũng phục vụ nhiệt tình - không gian quán ở quầy lễ tân đúng kiểu luxury
Mà hơi cấn lúc làm vụ code và mã khuyến mãi trên app nhưng k ảnh hưởng mấy
Rồi mình đi gói royal gồm 2 bé ktv phục vụ
Lên lầu thì ở đây có chia phòng rõ rệt
Giường thì chắc 4-5 người nằm cũng đc
Bồn tắm to này duyệt:sprite-187:
Mà xông ướt không nóng cho lắm nên hơi thất vọng chỗ này mình thì trc h xông ướt thôi không xông khô
Rồi đang ngồi có 1 bé hù làm giựt mình là số 59 bé còn lại 23
Tới phần tắm thì 2 người tắm rất kỹ và rất sạch nha
Rồi lúc lên giường bị khám phụ khoa miễn phí luôn:sprite-191:
Thì 2 bé hỏi thư giãn hay mệt trước
H tới vấn đề chính nè
Số 59 : Thân hình loli - ngực vừa tay - mông căng nha
Rên như mấy bé nhật ấy - hj thì 10 điểm nha
Lúc bj thì 2 bé chuyển qua chuyển lại
Bé 23 : vóc dáng như ng mẫu - eo thon / v2 hợp body - mông diu
59 thì kiểu cute 23 thì bao dâm nha :sprite-186:
Hôm nay làm hơi lâu nên gói nãy lẽ ra thư giãn 2 lần mà mình có 1 thôi mà k vấn đề gì tại làm xong cả 2 bé chảy mồ hôi luôn
Phần khoẻ thì bé 23 có lực hơn 59
59: thì kiểu nhẹ nhàng cho bác nào k thích mạnh
23 : thì đấm và bóp chỗ nào là cảm nhận được chỗ đó
Phòng thì 8/10 * không hài lòng xông ướt không là 10*
Vé: 1tr200 tiền vé do có mã Km
Tips : mỗi bé 2tr
Tổng thiệt hại 5tr2
Nói chung ok mà ở đây k có mời mì hay bò cụng hay gì khác khi làm xong
Nên tổng quan cơ sở 8.5/10
Vẫn sẽ quay lại mà mong ok và tốt hơn

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,071
849
0 ₿
Bác chơi quá mạnh.

Massage Hawaii

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
6/8/22
Chủ đề
10
109
53
0 ₿
:beauty: Cám ơn bác đã mở hàng, cho bên mình những lời khen cũng như góp ý chất lượng!!
Xông ướt bên mình sử dụng van tự động cảm biến nhiệt, chắc đang để mức vừa phải cho các bác. Sau bác cứ bảo looker chỉnh cho mức nóng hơn ak
Còn ko có mì các thứ là do mấy e nhân viên dưới sơ suất quên, mình có nhắc nhở rồi. Sau bác qua là ăn mì ăn cháo bồi bổ nhée

• Like
Điểm cảm xúc: duckymomo

AH8X

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/20
Chủ đề
14
409
112
0 ₿
ước ao

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Thực sự thì mức giá ở đây nằm ở tầm cao mà.
Với 1 tân binh vừa đổ bộ vào SG không lâu (cũng có chút danh tiếng ở ngoài bắc) thì với mức phí dịch vụ như vậy có vẻ hơi kén khách.
Csvc thì ổn nhất trong các cơ sở mình từng trải nghiệm (hệ thống dubai và các cơ sở trong phân khúc)
Lúc mình đi thì ktv còn đang được train nên chân ướt chân ráo, nhiều bỡ ngỡ lắm. Mong là hiện đã cải thiện đc nhiều
Đợt đó mình có gặp trực tiếp quản lý để góp ý rất nhiều khía cạnh.
Nay thấy cơ sở đã có mặt tren diễn đàn thì cũng chúc cơ sở gặt hái nhiều thành công

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Massage Hawaii and Lục A Ka

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
wow quá dữ luôn bác, mở hàng chơi mạnh thiệt bác nha, ở hawaii thì mình thấy khoản đầu tư csvc khá ok, đi cũng vài tháng trước thì thấy giờ giá có lên 1 chút. May mắn lần đó đi 1 bé ktv đã có kinh nghiệm từ ngoài HN vào làm nên dịch vụ rất tốt. Sẽ sớm ghé lại check thử

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Hawaii

KINGOFKINGS

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/21
Chủ đề
2
37
25
0 ₿
Gói Royal 2ktv mà chỉ có 90 phút, so với mặt bằng chung dịch vụ - giá vé - ktv ở khu q10 thì đâu có gì đặc sắc nhỉ, nhất là nằm ngay sát cạnh King69 kế bên service vô hạn chỉ từ 1t4.
Thật sự không hiểu tip mỗi ktv 2tr, trong đó có gì đặc sắc không? Bác chơi cao tay quá, phá giá ae sao này ai đi nỗi, chưa nói với tổng tic+tip 5tr2, khiến t nghĩ đến ct3 vừa úp xọt mức tip trước đó cũng tương đương như vậy???

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Cá nhân em nghĩ thì bác ấy chơi đúng là có hơi quá lố và tip với chi phí như vậy , nhưng quan trọng là ở Sài Gòn cũng đã có mức giá tip sẵn rồi nên gọi phá giá thì cũng không đúng lắm . Và biết đâu trong quá trình thư giãn cũng như service 2 bé đó làm chủ post hài lòng thì anh ấy tip cao em nghĩ cũng không sao . Nếu nhiều trương hợp mình nghĩ đáng để lên án , nhưng lâu lâu mới có 1 dạng bài post như vậy em nghĩ cũng không nên quá khắt khe , rất vui khi có những ý kiến như anh :sprite-54:

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: duckymomo and Massage Hawaii

Thiensu99

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/4/17
Chủ đề
9
173
51
0 ₿
:) các bác ráng kiếm dc $ để tip như chủ thớt cũng tốt cho các bé. Công nhận bác chủ bạo $ thật.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Hawaii

Massage Hawaii

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
6/8/22
Chủ đề
10
109
53
0 ₿
Cám ơn nhận xét của bác. Hawaii bên mình luôn lắng nghe ý kiến góp ý để ngày 1 cải thiện hơn, mang lại những trải nghiệm xứng đáng nhất cho các bác

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Giá cả không quan trọng, quan trọng nhất vẫn là KTV có ngoại hình xinh xắn không chứ cá sấu lên bờ thì mình xin hàng.

duckymomo

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
11/2/22
Chủ đề
9
42
36
0 ₿
Mình tip 2tr mỗi bé do mình thích 2 bé và thích nhiệt tình thôi bác

duckymomo

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
11/2/22
Chủ đề
9
42
36
0 ₿
Nói chung thì tip+ Vé tổng là 4tr200 là tic - vé
Mà như bác Mìn nói
2 bé làm mình hài lòng nên mình típ thêm
Chứ nếu k thoã mãn dịch vụ thì mình k típ thêm - gói royal ra 2 lần mình ra có 1 mà mình vẫn thấy okey vì 2 bé làm mình hài lòng đơn giản vậy thôi

duckymomo

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
11/2/22
Chủ đề
9
42
36
0 ₿
Chuẩn
Thề tiền nào của đó
KTV xinh - trẻ phục vụ ok là típ cao k tiếc
Chứ cá sấu lên bờ mà làm cho có thì 100k thêm cũng tiếc vcl
Mình thì theo chủ nghĩa đáng thì bỏ ra bữa có event free vé mà vé 500 mình tips ktv 1tr vì bé đáng thôi bác :))

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong