Gò Vấp Trải nghiệm Hera:Trăm nghe ko bằng tận mắt !!!

Lượt xem: 1,765

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
644
527
0 ₿
Từ lâu nghe danh Hera Gò Vấp có bác Tỉnh dễ thương uy tín,vui vẻ cũng định ghé thăm 1 lần cho biết nhưng chưa có dịp,nay vừa đi công tác An giang về ko được như ý nên tìm và nhờ bác Tỉnh sắp xếp cho 1 em hẹn 14h15' (khung giờ vàng).Bác ok sắp cho mình bé A10 bác ấy cũng nói rõ bé cao,xinh,trắng,xịn,mịn nhưng mới vào nên tay nghề hơi yếu có gì mình chỉ bảo thêm,mình nghĩ chít rồi bé A10 mấy hôm nay bà con report rần rần rồi giờ mình gặp nữa thì ko biết báo cáo kiểu gì đây nhưng thôi kệ cứ thử xem sau có gì nói đó,mình đi thật viết thật là Ok rồi,thế là 14h có mặt ở Hera làm thủ tục luôn
Ghé vào cơ sở có em pv chạy ra dắt xe luôn rồi mời vào phòng chờ,em gái tiếp tân dễ thương ra chào cho mình xem menu để lựa chọn vì đồng giá giờ vàng nên chọn luôn Super Hera khỏi suy nghĩ,bước vào phòng Vip3 thì nhận xét là khá tốt nhưng hơi nhỏ ,cửa ra vào lại chính giữa cái giường sung sướng (hơi quan ngại),bồn tắm to,rộng rãi dư sức 2 người bơi lội thỏa thích có cả sục trong bồn,xông ướt xông khô WC trong phòng luôn rất tiện lợi,CSVC 8/10 .Vào xông ướt rồi xông khô tầm 10 phút thì bé vào.Ấn tượng ban đầu là bé dễ thương hoạt bát,vui vẻ
Face: dễ thương,có nét DDCN,mũi cao nhưng hàng thật ko sửa
Vòng 1 : trung bình vừa tay,vẫn còn săn chắc
Vòng 2 : ko được gọn cho lắm
Vòng 3 : Vỗ kêu sướng
Vòng 4 : cắt tỉa gọn,ko cavat,múp .....blem...blem...
Trong khi chờ nước trong bồn đầy bé chủ động làm quen sà vào lòng mình bắt chuyện này kia trong khi mình nghĩ cơ hội đến rồi và ko để 2 tay ở không cũng thăm khám này nọ.Sau phần thủ tục bé đưa mình vào bồn bắt đầu những giây phút đê mê.Bé tắm rất kỹ, chà lưng,ngực,3 chân đầy đủ vừa được tắm vừa mở sục thật sảng khoái con gà mái,sau 1 hồi tắm qua tắm lại cho nhau bé lấy tinh dầu làm nuru trong bồn,sau lưng,trước ngực,trên dưới, làm ngũ chi mình căng cứng cả người,rất chăm chỉ và nhiệt tình,rồi bé nói mình ngồi lên thành bồn để bé BJ cho thoải mái.Từ từ,nhe nhàng,rất tình cảm ko ào ào vồ vập rất đúng ý mình,hic..hic.. 2 bên đùi,2 trái bi,2 bên bẹn ko thiếu gì,và rồi ....lút cán sau 1 hồi cậm cự thì cũng phải thuận theo tự nhiên tuôn trào đầy cảm xúc,bé vẫn ko tha típ tục hút đến những giọt cuối cùng.Rồi cũng đến phần khỏe bé cũng làm đầy đủ đá nóng,gói thảo dược,tay chân,đầu các kiểu,cũng ok,có lực,chà Thái ,vòng 3 , vòng 4 đủ cả,nhưng thích nhất là màn chổng mông doggy cho bé dọn dẹp wc,rồi qua thế 69 mà ae nào cũng đã từng trải qua,cuối cùng mình luôn luôn là người thua cuộc trong sung sướng đê mê.Sau khi chia tay ra về mình vẫn còn tiếc nuối sao 120 phút trôi qua nhanh quá.Xuống quầy lễ tân còn được bốc thăm trúng thưởng nữa nhưng đáng tiếc là chưa gặp may bốc nhằm cái thăm GAME OVER hy vọng lần sau sẽ khá hơn.16h30 trời mưa to tầm tã con đường Dương Quảng Hàm ngập đầy nước nhưng vẫn thấy ấm lòng vì sự uy tín của bác Tỉnh và cách phục vụ cùa A10.Xin cảm ơn các đồng chí đã bỏ thời gian đọc bài report dở ẹc này
Tich : 300K giờ vàng
Tip : 1 200K bằng tích chưa giảm +++++
locker : 50K
giữ xe 20K

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,032
533
0 ₿
Dạ e xin cảm ơn a zai đã rv bé a10 a nha . 1 sự uy tín không hề nhẹ ạ. E kính chúc a thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống a nha . Hi vọng sân chơi gò vấp sẽ được đón tiếp a dài dài ạ

• Love
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

võ thanh trọng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/3/22
Chủ đề
6
33
7
0 ₿
ngon nha thớt.