Trải nghiệm hoàn hảo cùng Cưu Tinh (09) PA

Lượt xem: 6,160

peterpan1987

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
9/2/19
Chủ đề
9
70
97
0 ₿
Chào anh em diễn đàn
Lời đàu tiên xin phép mở lời cảm ơn đến mod L.A.K đã tạo sân chơi đầy đủ kiến thức cho anh em mới như em
Lời tiếp theo xin cảm ơn các bô lão kinh nghiệm đầy mình, ngủ thử Pikachu, Bua, De Mèn... vì đã có nhiều bài đánh giá quá sức hấp dẫn và chính xác. Và, xin đi vào chủ đề chính :)
Sáng ngày thứ 2, cả người đờ đẩn mệt mỏi, chắc lại lâu lâu thiếu kèo Massage cho khỏe đây. Thế là rà khắp diễn đàn để tìm ngôi sao sáng tại Sài gòn, thấy ngôi sao Cửu Tinh tại P.A tửu lầu đang sáng quá. Thế là Peter nhờ tiên Tinker bell ( phone) đến tửu lầu, mong muốn gặp Cửu Tinh tại tửu lầu. Và, quá sức may mắn, em rảnh. Thế là Peter bôi gấp đôi bột tiên để bay cho nhanh đến tửu lầu gặp em, háo hức quá rồi.
Đến nơi, gặp em Locker nhắn vé Thái thôi, mà nghỉ lại, Cửu Tinh sáng chóa trên trời, khó khăn để có thể hẹn gặp,nên thôi, đã chơi là chơi cho trót, làm luôn cái ONSEN để trải nghiệm. Và đây là quyết định chính xác nhất của Peter trong ngày.
Chọn xong, locker dẫn lên phòng. Chả nhớ rõ là lầu 1 hay lầu 2 nhưng bước vào là 1 không gian rộng rãi, Peter ưng lắm luôn. Sát tường, cái giường con sò thần thánh với đường rãnh phía dưới cứ nổi bần bật lên, phen này là phê roi đây - bụng bảo dạ, anh bảo em :)
Thay đồ, vào xông hơi các kiểu con đà điểu. Vừa xông vừa nhìn cửa đợi ngôi sao sáng vào mà lòng cứ rạo rực. Và 10 phút sau, qua lóp kính mờ mờ, một bóng hồng bước vào. Không nhịn được, Peter mở cửa bước ra
Em đón chào Peter bằng điệu cười cực duyên với chiếc răng khẻnh nhỏ, và khuôn mặt cực teen. Quá hợp ý Peter luôn.
Em mở nước, rồi lây khăn lau cho peter, cẩn thận, tỉ mỉ như mẹ chăm con. Vừa chờ vừa nói chuyện, công nhận tiền bối nói cấm có sai, giọng ngọt như mía lùi làm Peter cứ vấn vương mãi. Em còn sà vào lòng Peter, ôm ấp như người yêu nữa chứ.
Nước đầy, đứng dậy, cởi từ từ từng phần một. Peter ngồi nhìn em mà đứng hình luôn, em thả dần bộ váy, còn lại bộ nội y đỏ chót với quần lọt khe thần thánh. Thằng anh đứng hình còn thắng em ngóc dậy chào hỏi ngay :). Rồi em cũng tụt nhe nhàng quầng lọt khe và nội y, nude 100% dắt em vào bồn tắm.
Quả không hổ danh PA thánh nữ, em chuyên nghiệp chăm sóc Peter trong bồn tắm làm Peter cứ như lên mây. Em cười tủm tỉm: 2 shot nhé anh. OMG, cầu còn không được :)thế là em chăm sóc thằng nhỏ Peter sung sướng lần thứ nhất.
Xong màn tắm, đến màn Mat Khỏe, cái này nhiều bác đã report rồi nên em mạn phép không đề cập thêm
Hết mát khỏe, lại có cảm giác kiến bò khắp người làm thằng em nó đang gục lại ngỏng đầu lên đòi hỏi :) hí,thì ra em nó mát mệt rồi. Cặp vú đi đến đâu là cảm giác tới đó, em nó còn WC lẫn BJ ngược nữa.Peter đúng là xem out nhưng may quá còn kịp được :) sau đó em lật peter lại, tiếp tục màn mát mệt với các tuyệt chiu lich ti, kiến bò, thêm âm thanh Hifi 7.0 nữa chứ. Quần quật với em gần 20 phút chuyển qua tư thế LỤC CỬU luân hồi và em out trong sung sướng lần thứ 2.
Lúc này nhìn lại đồng hồ, 120 phút qua thật nhanh. Nằm nghỉ chút, em nó cũng ko hối PEter, còn đắp mặt nạ, xoa bóp nhẹ và nằm tâm sự với Peter thêm 15 phút nữa mới tha cho anh em Peter ra về :) Chia tay em mà trong lòng tiếc nuối.
Chốt lại, đây quả là buổi trải nghiệm đáng nhớ nhât của Peter từ lúc bước chân vào diễn đàn đến giờ
Em cụng mạn phép đánh giá điểm sơ bộ:
CSVC: 9 đ - phòng rộng và cực thoải mái, sạch sẽ
Cửu Tinh PA -09
V1: Cam mĩ, em lại thích nên cho 9đ
V2: 8đ
V3: Chỉ muốn doggy đến Z thôi mà - 9đ
V4: Thơm tho sạch sẽ 8đ
Service: 9.5đ

Tổng thiệt hại:
Tic: 770k - có code kama
TIP: 1xxx
Locker, gửi xe: li cà phê