Q.1 - Trải nghiệm hoàn hảo cùng em 20 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Trải nghiệm hoàn hảo cùng em 20

Lượt xem: 407

Anh Tiều Phu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/1/22
Chủ đề
1
31
28
0 ₿
Được một hôm phong ba bão táp trên con đường quận 1 mưa gió bão bùng nên tấp ngang vội DuBai để tránh mưa . Em lễ tân cũng khá nhiệt tình tư vấn , ập vào mắt là hình bé 20 trắng nõn hỏi thì được biết hiện em 20 đang rảnh nên nhờ em lễ tân sắp xếp nhanh lên phòng để trải nghiệm gặp em . Phòng sạch sẽ , khá sang trọng và đơn giản theo cách riêng mình nhìn nhận , chú tiều phu cậm cụi bay vọt vào xông hơi . Khá phê sau khi vừa trải qua thời tiết ướt át dường như lại được sưởi ẩm cả tâm hồn tiều phu . Xông 10-15 phút em nhẹ nhàng bước vào với nụ cười duyên nhẹ nhàng . Với thân hình mảnh mai sau lớp áo , ngực em khá to cùng với quả đào trắng . Em chăm sóc nhẹ vào em cuội trong bồn , cùng gương mặt kiều diễm với chiếc lưỡi điêu luyện em cuội bắn tung tóe , em khá tâm lí nhưng đổi cách em lạm Tiều phu mê mệt chính là sự nhẹ nhàng và khá nhịp địu trong cách em làm . Tiều phu và em quấn nhau cảm giác như em đang yêu chiều người tình của em . Với v1 bốc lửa , v2 nhỏ nhắn , v3 mông to khá tròn cùng sự kiều diễm của em . Em sưởi ấm tâm hồn , ngọn lửa , trái tim của kẻ vừa ướt đẫm cơn mưa . Càng ấm lòng hơn được trộm dùng tô Bò kho nóng hổi để có thể về nhà sau khi được sưởi ấm tâm hồn . Trải nghiệm khá ướt át nhưng lại ấm lòng chú Tiều Phu
vé 900 = tip

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
242
1,454
687
0 ₿
Dạ Dubai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm cở và cho tụi em những trải nghiệm tuyệt vời của anh ạ . Vẫn mong lần sau được anh dành thời gian ghé thăm cơ sở ạ :ami-(18)::ami-(18)::ami-(18):

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
265
3,046
2,230
0 ₿
Tiều Phu xuống núi gặp đc bé cưng là ngon rồi hehe