Q.8 Trải nghiệm HPDC của lần đầu...

Lượt xem: 1,215

Mưa 14

Binh Nhất
Bé Thích Massage
2/9/22
Chủ đề
5
67
18
0 ₿
Trứớc tiên thì cũng xin cảm ơn các mod diễn đàng đã tạo ra sân chơi cho các anh em, cảm ơn mod @Dory đã gửi code.. Nói chung khi tham gia event gì đó của diễn đàng, mình đều chọn các cơ sở xa nhà, một phần vì ở gần thì cũng đi hết rồi, một phần muốn đi xa để trải nghiệm, để đánh giá xem sao, mà đi toàn gần 20km, từ bình Tân đến trung Sơn, toàn đem về cảm giác hụt hẫng,tính cũng không viết bài luôn, tại nghỉ chắc sau này không đi theo kiểu event nữa, toàn trải nghiệm không tốt chúc nào.
trở lại về code trung Sơn, sau khi háo hức vượt qua hơn 20km để đi trải nghiệm lần đầu, cuối cùng cũng đến nơi, ấn tượng ban đầu, cơ sở to, khang trang, nằm nơi dễ kiếm, khá ok.... Chạy vào trong, nhân viên dắt xe, khá ok... Lại thấy hôm nay có vẻ tốt rồi.....
vào trong đưa code fee osen anh lễ tân đọc thành được giảm giá vé 40% còn 740, hỏi lại vẫn như vậy, bắt đầu tuột mod, anh lễ tân lại nói thôi up lên vé 1500 cho đã, lại phải kêu đọc lại tin nhắn của mode, thế là ảnh mới chịu vé fee, mà vé fee nên hình như ảnh không vui, ảnh không cho coi ipad lựa nhân viên luôn, mà đi cái này thật sự mà nói, mỗi người mỗi gu, đâu ai giống ai đc, mà thấy tuột mod quá chẳng thèm nói luôn, vào phòng xông hơi, phòng xông khô thì hư cái ron hít ngay cửa, ngồi cả ngày chắc nóng còn không nổi, thôi qua xem xong ứớt ra sao, nhìn thì khá sang, tưởng ok, ai ngờ cha nào thiết kế, ghế ngồi ngay lỗ hơi, thôi thì đen đành chịu, ngồi xíu thì Em ấy vào, nói chung nhìn tạm, qua khu trung Sơn mà tui cứ nghỉ đang đi ven quận 12, hóc môn không, chán đời, thôi thì để Em, ấy làm xong rồi về cho rồi, thật rất nản luôn....
Cảm ơn anh em đã đọc bài,mà nói thật chứ, có vài anh em không biết có phải vì code fee không mà về viết bài như đang pi_a cho cơ sở, lần trước cũng đọc một bài của bác nào viết về bé bên bình Tân, tui đọc xong tưởng tiên nữ không, ai ngờ lên trải nghiệm nói không nên lời, nói chung chúng ta nên vì một diễn đàng phát triển mạnh mẽ, nên viết chân thật, để các anh em mới,họ đọc có chọn lọc và khi họ đi họ sẽ hài lòng.
Tíc :mod tài trợ
Típ :hình như 1200 hay 1000 gì đó bực quá quên luôn
Anh giữ xe 20k
Xin hết....

• Like
Điểm cảm xúc: Solitebam

ĐiềnVũ

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/9/22
Chủ đề
7
112
23
0 ₿
cũng vừa trúng code Trung sơn mà nghe review vậy chắc thôi xongg toang

trancamhuy

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
21/10/20
Chủ đề
9
96
24
0 ₿
Bé số mấy vậy ô, hồi t đi gặp ô quản lý nhìn hiền với lịch sự đứng chờ sẵn, ko biết lúc ô đi có gặp ô quản lý. Ko

• Like
Điểm cảm xúc: Mưa 14

Mưa 14

Binh Nhất
Bé Thích Massage
2/9/22
Chủ đề
5
67
18
0 ₿
Tôi cũng không hỏi số, tại vì đã xác định không quay lại nữa, lúc nói chuyện vs bé làm thì bé có nói ở đây còn tầm 7 8 người mà chia ra 2 ca thì đâu còn nhiu người để lựa, tối đông khách thì điều mấy Em bên khác qua, nghe nói gần đó toàn cổ phần chung hết.

• Like
Điểm cảm xúc: trancamhuy

Solitebam

Binh Nhì
Bé Thích Massage
4/4/18
Chủ đề
2
76
16
29
0 ₿
Cơ sở làm ăn kỳ cục nhỉ. May có bác review chân thực chứ không anh em sụp hố mất

• Like
Điểm cảm xúc: Mưa 14

Massage Trung Sơn

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/10/19
Chủ đề
27
121
37
0 ₿
Massage trung sơn xin gởi đến anh lời xin lỗi chân thành nhất ạ. Bộ phận Quản Lý cơ sở sẽ ngay lập tức làm việc với lễ tân để điều chỉnh lại ngay ạ, cơ sở cũng cảm ơn những góp ý chân thành của anh @Mưa 14 về cơ sở vật chất ạ, Massage Trung Sơn sẽ thay đổi lại để phù hợp hơn ạ. Rất mong các anh cho cơ sở cơ hội để thay đổi ạ, cơ sở xin được mời vé anh đến trải nghiệm lại ạ. Mong nhận được sự phản hồi từ anh ạ