HTGD - Trải nghiệm HTGĐ Mã Lò | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

HTGD Trải nghiệm HTGĐ Mã Lò

Lượt xem: 1,636

An Anh

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
28/2/22
Chủ đề
14
69
49
0 ₿
Một buổi tối mưa nhẹ nhàng sau khi nghe giang hồ đồn đại về cung đường mã lò huyền thoại mình đã quyết định dắt xe lên và đi check thử đúng là tuyệt với như lời đồn
Mình chạy xe hường từ tktq qua mã lò, đầu tiên mình chạy hết một vòng để xem tình hình và check đào đúng là nhiều vô số như anh em nói tuyệt với, sau khi lượn vài vòng mình thấy khá hứng rồi mình quyết định check thử mình đi 2 quán cụ thể như sau :
Quán đầu tiên mình đi là tiệm htgd tên sao mai mình vào thấy quán này có 4 em
2 em trẻ nhìn rất có nét , một em lại hỏi mình có massa ko anh. em này xinh theo mình thấy là đứng thứ 2 do mình thấy em kia xinh hơn nhưng em hỏi mà nhìn mặt em củng ok luôn.
em dắt mình lên lầu 2 phòng có máy lạnh nhìn sạch sẽ còn về em này thì tướng hơi chuppy sau khi lột đồ ra
Face 6,5 điểm
V1 6 điểm( to nhưng hơi sệ)
V2 hơi có mỡ
V3 to dành cho ae nào thích đít to thì hợp lý
V4 nhiều nước mình móc chảy nhoe nhoét
Đến phần hấp diêm em đưa lưởi kháp cơ thể mình từ đầu ti rồi tới 2 quả trứng cút của mình tuyệt vời bj ngậm sâu kỹ năng điêu luyện bj 90% một lúc sau mình bắn xối xả vô miệng em
Sau khi xong việc mình thấy đói nên đi làm tô phở bò trứng trần cho có sức check tiếp. Sau khi ăn no mình lại tiếp tục
Lần này mình xuống quán cách quán sao mai khoảng 2 3 quán gì đó mình ko nhớ tên quán
quán có khoảng 6 em ngồi ở ghế từ máy bay đến xì tin đi qua dễ dàng nhận ra do toàn ngồi phía trước mình tia đc một em nhìn khá xinh nên chạy vào luôn lần này rút kn mình ko chọn người hỏi mình nữa mà kêu chị gọi cho em bé kia
Mình lựa bé nhỏ nhất nhìn khá là xinh xắn mà ko ngờ em dâm đến vậy em dắt mình vào phòng,
Phòng ở đây củng có máy lạnh sạch sẽ khá là ok
Tên Mình thấy gọi là Mai thì phải mình nghe gọi Mai khách kiu kìa
Theo mình đánh giá thì
Face 7,5 ( mặt xinh nhìn rất dâm)
V1 6 điểm ( ngực hơi bé nhảo)
V2 thon thả nhưng có xíu mỡ
V3 6 điểm to nhưng không căng lắm
V4 non ngon không có cà vạt ( nhưng hơi khô chắc do làm cả ngày)
Skills của em này phải nói là tuyệt vời dù nhìn em còn khá nhỏ tuổi liếm lắm khắp người đá trứng cút xúc bình xăng bj 100% mình out trong sung sương lúc ra rồi em vẫn bú liên tục hút cho bằng hết tinh dịch của mình thì thôi phải nói là quá phê không ngờ em còn nhỏ mà nhiệt tình như vậy quá sung sướng sau đó em rủ mình làm thêm cái nữa dù muốn lắm nhưng bắn nhiều quá ko đủ sức nữa nên xin phép em ra về
Kết thúc buổi đi chơi hôm nay tổng thiệt hại 500k 2 shot mõi shot 250k qua hợp lý cho một buổi tối sung sướng.

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
258
2,784
2,071
0 ₿
Bộ môn này cũng phê lắm