World Cup Q.1 Trải nghiệm khó quên với bé 39, trả report WC cho mod

Lượt xem: 1,275

vosidao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/3/16
Chủ đề
16
234
58
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Nhận code từ mod cũng lâu mà ko có thời gian nên nay mới ghé được , mình tranh thủ report để báo cáo tình hình. Chắc ko phải nói nhiều về cơ sở vật chất, locker, lễ tân ai cũng dễ thương, chủ yếu nay đặc tả chân thật về số 39.
Em khá nhẹ nhàng, lịch sự nói chuyện rôm rả dễ gần ngay từ lần gặp đầu tiên.
Điều mình đọng lại là những tâm sự chân thật của em (ko biết thật ko mình cứ tin đi nhe do mình hay tin người các bác ạ), những chia sẽ về cuộc đời và sự nghiệp của em mình thấy em cũng có nhiều tâm sự, đa phần các bé ở đâu cũng có đôi chút hoàn cảnh
Về chi tiết thì em làm khỏe rất tốt, về phần mệt phải nói là rất mệt luôn từ bồn ra giường mình thiệt sự mệt với êm. Tại bồn mình phải cho ẻm ra 1 lần mà nó lâu quá trời , nước nôi thì tràn ngập mà hồi lâu ẻm mới lên đỉnh được, đúng là ai mà đáp ứng cho nổi.
Về phần ẻm làm cho mình thì đủ hết tư thế nhưng có thể thế mạnh của em là bắt mình chổng mông để đi lưỡi , lưỡi em thật sự là một đỉnh cao ko sót chỗ nào mà ít có em nào làm được. Kèm theo là tiếng rên m xuyên suốt cuộc vui muốn bể phòng. Mình ít khi rên nhưng nay cũng phải rên theo ẻm. Cuối cùng là màn bắn tung toé khắp người em.
Các màn thái hay nuru ko còn quan trọng khi so với chiếc lưỡi của em. Nhìn tổng quát đây là một số có thể gây nghiện , ko lung linh như 16, 11 hay 19 nhưng em có thế mạnh riêng với kỹ năng làm tình thật sự đưa đàn ông vào đam mê. Đánh giá chung
Face: 7đ em hơi cứng chút
V1: 8đ
V2: con kiến 9đ
V3: 8đ
V4: nhiều nước rất dâm 9đ
Một số đáng đi nhe các bác
Tic: code Onsen 1
Tip 1000k
Cám ơn mod Event

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Mừng huynh đã gặp chân ái :3onion15: Mong huynh sẽ luôn ủng hộ cơ sở DuBai lâu dài ạ:cuteonion57:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cám ơn huynh đã dành ít phút report cho bé ạ. Hotline 0941012041 mong gặp huynh lần tới ạ :cuteonion7: