Q.1 Trải nghiệm không mấy vui vẻ tại Queen

Lượt xem: 6,273

Hienly

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/3/22
Chủ đề
7
56
26
0 ₿
Đầu tiên là xin chào các bác
Hôm nay đầu tháng em có trải nghiệm dịch vụ tại Queen, vì là lần đầu đi loại hình giải trí như vậy nên vẫn còn bỡ ngỡ. Em đến vào lúc tầm 6h30 chiều và được anh quản lý giới thiệu và tư vấn về 1 ktv xx ( xin phép k nói số ), anh quản lý có recommend là ktv số xx này tay nghề cao nên cũng đặt niềm tin vào anh. Anh quản lý còn giới thiệu các chương trình và sự kiện đang có tại cơ sở nên cảm tưởng chất lượng dịch vụ sẽ oke lắm đấy.
Đầu tiên là về csvc, cũng oke, nhưng khá tối với 1 đứa cận gần 7 độ như em ( tối quá chả thấy gì cả ))), cả anh bảo vệ và các nhân viên khác đều 10/10.
Em sẽ không bàn về vấn đề ngoại hình ( nói chung cả 3 đều oke đối với 1 thằng lần đầu trải nghiệm ), công nhận là tay nghề massage khỏe đúng là cao thật, nhưng chắc đấy chỉ là điểm tốt duy nhất. Cái em không hề hài lòng chính là về thái độ các bác ạ.
Về thái độ thì ktv xx trông có vẻ khá khó chịu, gần như không nở 1 nụ cười nào trong suốt 90p hành sự. Lần đầu trong bồn tắm đúng là lần đầu được tắm tiên nên cảm thấy khá bỡ ngỡ, chưa tầm 10p từ lúc vào bồn tắm đã out, tắm như kiểu qua loa chứ không chú tâm gì đến khách. Trong lúc ấy em cũng có cố gắng bắt chuyện nhưng toàn nhận lại những câu nói nghe khá khó nghe. Sau đó được ra giường massage và bắt đầu hành sự, vì em khá to con nhưng mà ktv xx vẫn dễ dàng làm việc. Sau ấy thì đến vòng 2 trên giường, đầy đủ service từ trên xuống dưới, từ trái sang phải. Nhưng ktv vẫn như lúc đầu, kiểu gáng làm cho em out ra lẹ cho xong, tuy nhiên lần này thì trái ngược vs lần 1 trong bồn tắm, ktv làm đủ chiêu thức nhưng thằng em của em nhất quyết không ra các bác ạ ))) , đến nỗi ktv hỏi ra đc k nữa cơ(?). KTV vẫn tiếp đãi đầy đủ từ trườn cho đến sờ mó nhưng thằng nhỏ vẫn k đầu hàng. Và sau hơn 30p hành sự thì cuối cùng thằng em cũng đầu hàng. Sau ấy thì chỉ tắm sơ rồi đi về để viết bài đánh giá này.
Em xin phép k nói số ktv vì không muốn người ấy bị gặp rắc rối.
Tic 450k ( đã đc giảm )
tip 900k
Tổng thiệt hại là 1350k, chất lượng cũng oke nhưng xui là gặp trúng ktv không mấy vui vẻ. ☹

• Angry
Điểm cảm xúc: Neo

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
bác làm thế là chết mấy anh em đi sau rồi, bít số mấy mà né hầm B04B04 gặp kiểu thái độ này về còn ức chế hơn

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
thế anh em đi gặp người đó bị y như bác thì bác ko tội ah ? B04

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
dạ Queen xin chào anh ạ, anh xin cho Queen chút thời gian để tìm hiểu sự việc nha. Queen rất cảm ơn anh vì đã suy nghĩ cho KTV khi không nêu số, Queen sẽ tìm hiểu ngay để có câu trả lời sớm cho anh ạ. Đối với các anh đã dành thời gian ủng hộ cơ sở và có những góp ý chân thành là một động lực rất lớn để Queen hoàn thiện hơn nữa ạ

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Bác bảo ko nói số để tốt cho ẻm nhưng người ngoài nhìn vào ko bik, r lại nghi kỵ em nào trong đó cũng thấy độ v, v tội cho mấy e ko liên quan.

Em cảm giác có mùi quá a @hitaro , sợ là ko phải mem đi mà là cs khác quấy phá á @@.

Mong cs vào đính chính ko tội mấy bé mang tiếng vô cớ

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
tui thì ủng hộ việc công khai để anh em biết , chứ im im thế này anh em chả biết đường né và cũng không biết phải chiêu trò cạnh tranh bẩn ko, cũng chả thể kiếm chứng được bên cơ sở có khắc phục hay không ? quá nhìu nghi vấn chỉ vì không minh bạch...

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Kkk, e đâu bik mà s thấy kể ra hết điểm xấu, điểm ko tốt, điểm đủ để hình thành cái hầm á mà lại có khúc mơ màng, mông lung là s ? Bữa h có ai chê gì đâu tự nhiên h có phốt bự v, nếu nhỏ nhỏ sương sương điểm ko tốt thì còn ng bỏ qua, ng chăm chức chứ 1 điểm ko tốt to bự thế này s tồn tại lâu v đc ở một cơ sở được ae yêu mến rp bữa h v ?

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Dàn số cũ hầu như tui đi wa hết r đều good chỉ còn 99 12 11 là chưa thử...nay thấy mấy bé mới có 37 hot tính mai đi mà đọc xong thấy quíu giò wa.B04B04B04B04

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

Hienly

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/3/22
Chủ đề
7
56
26
0 ₿
Nếu anh không tin thì cũng đành chịu chứ em sẽ không nói số để ng đó bị nghi kị, chỉ cần anh quản lý hồi nãy có giới thiệu cho em biết là được. Lúc nãy em còn thấy có trên bảng có dịch vụ đc free cosplay và ktv mặc áo thủy thủ nữ màu xanh trắng kiểu nhật tiếp em nữa cơ.

Hienly

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/3/22
Chủ đề
7
56
26
0 ₿
Vâng cảm ơn ad.

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Bác có thể bật mí có phải 37 hay ko dùm tui đc ko ?B11B11

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
chú e tính nóng như kem thế, chắc gì rp đã là thật, sáng suốt lên B16 nay thời tiết có vẻ oi bức quá hay gì mà mất bình tĩnh vậy B17

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,857
4,625
30 ₿
Tất cả bình tĩnh giơ tay lên, nga đánh uraina chớ có đánh cdms đâu mà ae căng thẳng. Hehe
P/s 11-12 ngon đó nha bác j ơi

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
À tôi hiểu r :))) bác viết đủ để quản lý lên đọc tự hiểu, kiểu vừa đấm vừa xoa, vừa gây áp lực vừa ko muốn sát phạt cơ sở ? Vậy là đang kiếm đền bù s ? Kiểu lấp lửng, nhắn riêng thì ko đủ áp lực, lên dđ rp thì vừa đủ áp lực kiểu đánh tiếng h liên lạc riêng đi :D

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
tui nói với ông thế này, ông làm thế anh em càng hoang mang hơn, bỏ tiền đi chơi chứ ko xin xỏ mà vô gặp đúng thiên thần của ông ôm cục tức về ah ? ông nghĩ cho gái ko nghĩ cho anh em bỏ tiền chơi thì ông hơi ích kỷ rồi đấy , ông thương bé đó quá sao không xuống nói với qly ngay lúc đó để giải quyết theo kiểu anh em trong nhà mà giờ lên diễn đàn viết bài phản ánh sự khó chịu của ông ?
nếu tui là 1 người muốn đi thử queen mà đọc bài này xong tui ko dám đi lun vì chả bít có xui dính lại đúng thiên thần này của ông ko nữa B54

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Hic, tức á a, đang tính rp cho 11 mà chưa gì ẻm mang tiếng chung v tội nghiệp, mới làm lại đây.

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Vấn đề éo phải tin hay ko tin, số bn thì nói ko phải mập mờ, lập ra cái dđ làm cái qq gì để rồi lên phốt này phốt kia, rồi cái ng đáng lên án thì lain che giấu, còn những ng khác lại chịu thiệt thòi. Không làm rõ dc đề nghị mod xóa bài đi