Q.1 Trải nghiệm không mấy vui vẻ tại Queen

Lượt xem: 6,197

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Mọi thắc mắc lh qli...còn riêng tui thì hôm đó đi xog qli hỏi hài lòng ko nếu hài lòng thì viết rp lần sau sẽ free cho tui để tri ân ý kiến khách hàng thế thôi..lan man đôi co dài dòng mệt ng wa.

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

Het Tien

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/1/22
Chủ đề
0
23
4
0 ₿
Cũng như bác @Hienly nè bác, e thấy khi bác ấy nói ra số 10 thì ai cũng ngac nhiên kìa, hôm nay sụp đâu có nghĩa hôm sau lại sụp, nhiều khi sau bài này e số 10 gặp lại bác ấy lại nuông chiều hơn thì sao. E là e ủng hộ bác @Hienly trượt ngã ở đâu đứng lên ở đó á....

Mà đang thắc mắc là ad Queen có cho ib kín cho bác Hienly k ta B36

Het Tien

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/1/22
Chủ đề
0
23
4
0 ₿
Cám ơn bác đã soi sáng con đường cho e đi.... Chỉ với điều bác vừa nói ra, e sẽ đồng hành cùng a qly Queen đến cùng trời cuối đất. B44

• Haha
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Sơ sơ 3 bài thôi nhé, toàn viết rồi lặn. Tiểu tăng thấy cơ bản ý tưởng ban đầu viết là để lấy vé rồi thì đâu có để tâm dđ, vậy đây là mem cơ sở nuôi hay là mem diễn đàn.

Đúng là ý tưởng hay nhưng người sử dụng lại đi theo còn đường lấy vé free thì s, thí chủ đặt cảm giác là mình thật sự thích mới rp thì có dám chắc người khác cũng vậy không ? giờ làm khá, chỉ cần không sụp viết tâng lên tận trời nhiều khi lần sau KTV cho xyz luôn không chừng.

Cảm giác mấy KTV đọc bài sẽ soi mói biết cảm nhận của mình thế nào cảm giác làm tiểu tăng không dám công chính mà viết nữa.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Móa quay xe lẹ quá B04thg nào khúc trên còn bảo ng khác làm gương . Giờ đi theo tiếng gọi của vé free lẹ vậy ?B31B31

• Haha
Điểm cảm xúc: Het Tien

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
mấy bố chém gió quá tui đọc muốn chết. đọc tìm mãi mới thấy cơ sở rep mà k thấy ae bàn nè. Trong shot 1 thì k hiểu nguyên nhân bé nói chuyện khá khó nghe (theo lời bác kể).
Còn shot 2 bác kia "CẮN" thế thì hơi toang B18chơi vậy ai chơi lại cha

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Kkk, h tui rút ra đc kết luận r bác Nhím à

Hèn chi viết rp ko dám viết thẳng thắng giấu giấu diếm diếm, sợ điểm mặt gọi tên thẳng KTV sau này khỏi gặp lại luôn.

Mà tôi hỏi thiệt bác @Hienly , giờ rp này của bác được lại vé free thì bác có đi lại bé này k ? Chuyện riêng tư của bác cơ sở đem hết lên trên này r, nào là Yếu sinh lý shot 1 lẹ, shot 2 ra ko nổi, bạo dâm. Thiệt chứ để viết rp v r để mấy e vào đọc đối chất vậy tui làm ko nổi @@ chuyện riêng tư mình nói đc lên dđ thì mấy bé khác trong cs cũng đọc được, lần sau đi thì khoai lắm luôn.

Phi Lu Thit Heo

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/16
Chủ đề
0
19
8
43
0 ₿
Đúng là bác báo số ra sớm thì đỡ phải cái vụ loạn xạ nhốn nháo như vậy. AE bỏ tiền đi chơi đâu ai muốn ôm cục tức về nhà, rồi mấy bé KTV không làm khách hàng happy ending thì nên bị nêu lên, ít ra để ae trong forum tránh ra chứ bắt đầu bằng kiểu này đâu khác bao che cho gái mà bán rẻ ae cộng đồng!

Het Tien

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/1/22
Chủ đề
0
23
4
0 ₿
Nói vậy thoy, chứ e là trưởng ban Fan Club của a Bựa mà. Loi nhoi làm chiện k đúng lương tâm sao đc. Faj k bác @Jenter07 B35

• Haha
Điểm cảm xúc: Jenter07

Mrkuku

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/3/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Bác làm hoang mang quá thứ 6 này về sài giòn công tác mà đọc 2 bài review thấy phân vân ghê.