Q.1 Trải nghiệm không mấy vui vẻ tại Queen

Lượt xem: 6,196

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Ko đơn giản review đc khi chưa đi đâu bác...mỗi e có skill riêng,nhấn nhá riêng bác rp đại trật khía là bk liền...còn vụ chê khen thì miễn có rp là đc.

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Rp e lolli 11 của ông đi r gặp lại ẻm 1 cách mạnh bạo hơnB36B36B36

• Like

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
107
445
352
0 ₿
Queen xin chào anh ạ, sau khi tìm hiểu sự việc Queen xin gởi đến anh lời xin lỗi vì bé 10 chưa làm anh hài lòng ạ. Như trong bài viết anh có đề cập bé có cố gắng làm cả khoẻ và mệt cho anh ạ, trong lúc tắm bé cũng cố gắng thư giãn 1 shot tuy nhiên có lẽ như anh nói là lần đầu tắm tiên nên có lẽ anh hơi.... nhanh ra 1 chút với màn Bj ở bồn nên chưa tận hứng lắm, nên khi ra giường shot 2 trong 30p với đủ tư thế và kỹ năng bé cũng cố gắng đe anh out lần 2, hihi nhưng trong quá trình 69 có lẽ vì quá hưng phấn nên anh có....cắn hơi mạnh làm bé bị đau, dẫn đến cảm xúc bị ngắt quãng. Queen nghĩ ắt hẳn đây cũng là 1 nguyên nhân làm cuộc vui chưa trọn vẹn. Queen rất mong anh bỏ qua và trải nghiệm lại bé khác nha, lần sau nhẹ nhàng nâng niu các bé nha hihi cũng 8/3 rồi đó nè. Cảm ơn các anh đã luôn ủng hộ queen ạ

• Wow
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿
Ê ê đừng chơi bậy nha chú, thiện taiyociexp98. Em đại diện cho một bộ phận lão làng, uy tín đừng đi rp ảo vì cái lợi nhỏ này nha.

Haizz, bần tăng trên núi cũng không được yên . Hèn gì để ý toàn mấy Bé chưa biết gì mà rp dài như lão làng viết. Rồi còn đâu là công bằng, còn đâu là ý nghĩa diễn đàn rp tham khảo, giờ rp kiếm lợi, rp che mắt thiên hạ s ? Haiz, thiện tai yociexp98yociexp98

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿
Bần tăng thấy toàn nick Bé chưa biết gì, rp cũng chả có tương tác nhiều, với lại ai rp cũng mang tâm lý lấy vé free để đi thì còn để ý người khác rp s ? Mỗi bé làm khác nhưng cảm nhận mỗi thí chủ đi cũng khác không giống nhau sao nói được. Bác dám chắc 100% không có rp ảo không ?
Bần tăng chỉ nói tiếng lòng không thẹn với ai cả .

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
chào sư thầy, lâu quá không thấy sư thầy, hôm giờ cũng hoang mang vì toàn nick mới viết review mà văn thơ lai láng như thầy đây B16 cứ như sắp trở về thời đại điệp vụ hồi xưa ấy, toàn bài viết ảo tung chảoB54

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
thật ra thì tui cũng hơi hoài nghi, bài viết văn vở rõ hay thế mà ko chịu tham gia (EVENT NICK MÀU) gi cả quá đáng tiếc B04 chả bít phải thật hay ảo nữa kkkkkkk

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Rp lặp lại nhiều lần 1 số có đc k bác ? Tui kết ẻm à,ko muốn đi số khác. B05Mình rp số này hôm sau lấy vé đó đi số khác đc không ?B35

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿

Này tui ko bk hình như 1l (hổm nghe qli tâm tình)...
Chỉ đi số mình thích mình rp th chứ ko có đi số khác đc.

• Like

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Kệ tui nha, lo trên núi đi, hừm. Có rp thì cũng tạo nick mới, tạo lần mấy nick, bộ diễn đàn cấm nhiều acc hay gì yociexp21

Het Tien

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/1/22
Chủ đề
0
23
4
0 ₿
@robotbua a Bựa thông tin gấp cho e vài số ở Queen để e tìm 1 suất đv đi a. B36

Gì chứ hồi cấp 3 e học chuyên văn nè. Mấy vụ này sao thiếu phần e đc B35

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Đợi a nhận được thông tin vụ code này s đã rồi phát cho chú 1-2 code coi nhưng sang sẻ miếng cơm cho ae, a đi trước rp ai cũng có phần yociexp40yociexp40

• Like
Điểm cảm xúc: Het Tien

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
anh nói chú em bỏ cái tư tưởng ấy đi, rồi mốt toàn review ảo, không có cái nào là thật thì diễn đàn thành cái chợ hàng nhái tung của ah B17

• Like
Điểm cảm xúc: Het Tien

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Cái vụ này qli sẽ đưa bài rp cho ktv đọc coi ph ko nha...tui đc duyệt bé 79 1l r...nên bk quy trình nó ra sau..ko có dễ ăn thiên hạ z đâu ( ảo ảo rp đại lấy vé khi chưa đi lần nào mà ngay ngày bé ko làm thì 1 sạp quần đội cũng ko kịp)

• Like

Het Tien

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/1/22
Chủ đề
0
23
4
0 ₿

@robotbua e thấy bác Dao Nho nói đúng nè Idol, review của Idol fai chân thật mới đc, dù sao Idol cũng đại diện tiếng nói cho 108 ae CĐ mà. K thể vì chút lợi nhỏ này mà đánh mất chính nghĩa của Idol đc....yociexpress05

Mấy chuyện này .... Tốt hơn là để Bé chưa biết gì như em nèB36

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿
Thiện tai, vậy còn quá cha hơn rp ảo nữa thí chủ à yociexp98 Giả dụ muốn đi free bé đó tiếp thì ngu gì viết chê, chê lần sau vào chắc HJ tới bần tăng về cực lạc luôn, thành ra phải khen, phải tâng bốc cho sướng để lần sau ẻm đọc được mà mê bần tăng.

À cơ mà để mấy bé đọc vậy còn gì công chính, muốn gặp lại cho e BJ thì dám chê k ?

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Thì mình ph thích ph ưng bé nào mới rp để lần sau gặp lại..cái ý nghĩa sự kiện này nó là z mà..chứ còn sụp hầm mà giả bộ khen để gặp lại thì rơi xún vực thẩm à bác...cái này bị khóa 1 số chứ đâu ph rp số này để lấy vé đi số khác đâu mà ham..ph thật sự thích mới rp đi lại chứ.

• Like

Het Tien

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/1/22
Chủ đề
0
23
4
0 ₿
Vị huynh đài này nói vậy có nghĩa là vụ rp có code là thật ah (nếu ktv xác nhận). Vậy sau này e chỉ đi Queen thôi. Tốn lúa đi lần đầu rồi về rp đều đều là lại có code đi típ B35