Q.2 Trải nghiệm không mong muốn tại Sala Riverside - Quận 2

Lượt xem: 1,996

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hoangtu1996

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/1/23
Chủ đề
1
2
1
Tp HCM
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Trải nghiệm lần thứ 2 không mong muốn tại Sala Riversede Quận 2.

Đây là lần thứ 2 mình ghé ở đây. Mới bước vào tiệm thì thấy nhân viên nhốn nháo tụ tập đánh bài như cái chợ.

Mình có sử dụng code giảm của Cama, chọn vé Body Vip. Được locker dẫn lên phòng. Mình vào xông hơi thì ra gặp bạn KTV, giới thiệu sinh năm 94 (mình mới 98). Lần thứ nhất mình ghé thì KTV sinh năm 93. Haizz do xui hay ở đây là như vậy? Thấy giới thiệu quảng cáo toàn những em 2k 2k1.

Phòng sàn ướt và có mùi thuốc lá.

Sau khi tắm xong thì tới massage khoẻ cũng okie, nhưng thực sự làm không có tâm. Cửa phòng thì có người gõ cửa hoài. Mình không nhận xét bạn KTV vì cũng không muốn chê bai body hay gì nhưng thấy không như mong đợi. Cả hai lần mình không đánh giá cao nơi đây.

Không xứng với số tiền mình bỏ ra.

Bii Ngố

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/10/22
Chủ đề
10
290
199
0 ₿

Maura Lucas

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/12/21
Chủ đề
1
20
11
0 ₿
Có mod nào xác nhận issue này của thớt không. Đang tính đi trải nghiệm mà lăn tăn rồi...chắc N1 quá.

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
Thường người ta một đi không trở lại, bạn rất can đảm khi đến lần 2 !?!?!

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,837
4,605
30 ₿
ghi số luôn bác để cơ sở vô xử lý, với bác đi vé nào nè

Hoangtu1996

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/1/23
Chủ đề
1
2
1
Tp HCM
0 ₿
Lần đầu đi thì thông cảm là tết xong thấy ít nhân viên vs nhu cầu tăng nên thông cảm được. Lần thứ 2 đi cũng đâu phải cuối tuần, mình đi lúc tầm 9h. Nhân viên nhốn nháo. KTV thì thực sự làm hời hợt, nói chuyện không đâu vào đâu.
Đây là cảm nhận cá nhân của mình còn bác nào muốn trải nghiệm cứ đến.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
889
41
1 ₿
Nghỉ khỏe bạn ei. Còn đầy cơ sở ra mà. Bị một lần thì đừng vào chỗ đó nữa. Thanks bạn đã báo.

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
56
187
128
0 ₿
Massage Sala xin gởi đến anh lời xin lỗi ạ, cơ sở sẽ chấn chỉnh và khắc phục ngay việc này ạ. Cơ sở mong anh thông cảm bỏ qua, cơ sở xin phép mời anh đến trải nghiệm free vé với bé khác ạ

Hồ hi namm

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/12/22
Chủ đề
3
11
9
Sài gòn
0 ₿
Đã vô tình bi 1 lần mà không biết rút kinh nghiệm ha bạn? Bỏ tiền túi ra mà, nói 1 câu “ cho anh yêu cầu bạn trẻ đẹp được không, hoặc cho anh chọn ảnh ktv được không ? Nói câu đó ngại lắm hay gì, cơ sở bỏ tiền ra thì cũng có ktv này ktv kia chứ, random không ưng vẫn có quyền đổi.

LordQ

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/12/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
M10 mình cũng có ghé, NV cũng tập trung đánh bài ngay lối đi, mình dễ tính nên cũng bỏ qua. Nhưng mình qua Cs 2 lần rồi nhưng chưa lần nào đc chọn KTV cả, thấy hơi thất vọng nhẹ.

Ghien mass

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/1/23
Chủ đề
0
2
0
Adgvv
0 ₿
Chung tâm trạng! Phòng ốc rất đẹp nhưng ướt nhẹp! Mình vào 1 lần nhưng nhân viên sv k dc tốt (có khi nào do dùng code cama…)! Bạn than thở làm khách mệt! Làm rất qua loa! Chạm V1 thì bảo là e khó chịu khi động vào vếu! ! Thế là mình nhìn và mlem thôi!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.