Trải nghiệm không tới đích

Lượt xem: 2,210

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

caubetihon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/19
Chủ đề
12
142
129
31
0 ₿
Đầu tiên cho mình hỏi là sử dụng code free thì không được quyền yêu cầu số mình thích???? Nếu code có chỉ định số ktv thì không được quyền thì mình k có ý kiến còn đằng này thì lần đầu tiên mình nghe là sử dụng code thì không được yêu cầu số mà phải đi theo sự sắp xếp vì trải nghiệm, vậy nếu trải nghiệm mà hoàn toàn không có cảm xúc thì ai chịu trách nhiệm cho mình???

Hôm qua thật sự đi chơi mà mất hứng hoàn toàn, cho mình ngồi đợi 20’ trên phòng rồi mới bảo là đi code free thì không được quyền yêu cầu số mà từ đó tới giờ đi mới nghe luôn :)))))) đầu không xuôi là đã thực sự khó chịu nên để cơ sở tự đưa số luôn, lên phòng đợi thêm tầm 5-7’ thì bé vào, nói bé chứ mặt cũng hơi cứng tuổi một chút, nhưng thôi tự nhủ k để chuyện kia ảnh hưởng đến bé vì bé k biết gì hết, bé vào cũng tươi tắn cố gắng bắt chuyện các kiểu

Mass khỏe: người mình dây mà làm khỏe tốt quá trời, làm chậm rãi, đầy đủ bài và lực thì quá tốt luôn, chưa kể có mấy bài bấm huyệt nữa

Mass mệt: thật sự thì phần này bé k có kỹ thuật làm Thái gì nhiều, đi Thái hoàn toàn không có cảm giác, đi lưỡi thì hôn hôn một chút, lật ngửa lại thì còn ít hơn, lick ti một chút rồi quay ra BJ mà BJ ..... tỷ lệ BJ-HJ là 30-70 vì chỉ được một chút đầu rồi bé lại thoa dầu lên tay r bắt đầu HJ cho tới cuối buổi, bé cũng cố gắng tạo thêm cảm xúc bằng việc hôn môi nhẹ, lick ti và cho mình sờ v1 nhưng gần 30-45’ gì đó mà vẫn k out nên thôi mình kêu bé vệ sinh lại. Phần này mình chỉ mong cơ sở đào tạo lại ktv kỹ lại dùm mình

SBD: 18
Face: 7₫ hơi cứng nhưng vẫn có nét
V1: 8₫ mềm
V2: 7.5₫ mình dây
V3 + V4 mình k đụng tới

Còn phần code thì mình thật sự mong cơ sở vào giải thích giúp mình, vì đó giờ lần đầu tiên đi mới nghe tới, và code cũng k thể xin dễ dàng gì với hiện tại

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123 and FatBoy

Kevin49

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/8/19
Chủ đề
3
24
14
0 ₿

Hôm qua 11h ngứa ngáy, mình tính ra mà gọi thì bảo tour cả rồi. Một tiếng sau sẽ gọi lại nếu #18 ra sớm. Tới 12h ko thấy gọi, mình ngủ luôn.

May mắn cho mình, xui cho bác. B18

• Like
Điểm cảm xúc: caubetihon

Anh 2 Phê Cần

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/10/18
Chủ đề
3
71
27
32
0 ₿
Đúng rồi bác ơi , đi code free thường thì toàn cơ sở sắp sếp chứ đâu có đc chọn đâu , trừ khi nào cái Code bác LAK phát có số chỉ định mà lúc đó ko có số đó thì bác mới đc chọn số khác . Đơn giản vì có đc code free này là hên lắm rồi , chứ muốn đc trọn vẹn thì hênlắm :)

caubetihon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/19
Chủ đề
12
142
129
31
0 ₿
Bác ơi, cái này là lần đầu tiên mình nghe luôn đó, đó giờ mình đi P.A KH DBBT Shiatsu ML đều được yêu cầu số ktv nếu code k có chỉ định mà bác

caubetihon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/19
Chủ đề
12
142
129
31
0 ₿
Hôm qua thì chủ nhật đông khỏi bàn r bác :))))

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,603
30 ₿
có chút trục trặc kỹ thuật nhưng dù sao pác cũng dc đi trải nghiệm là hơn nhiều ae rồi, kinh nghiệm X tui là có code thì cứ trải nghiệm những cái mới còn muốn chắc cú thì bỏ tiền ra đi luôn. Bữa đi 1 em bên đó phê lắm gặp ku @buzz1020 cũng phê với em 15 kkk

• Like
Điểm cảm xúc: buzz1020 and caubetihon

caubetihon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/19
Chủ đề
12
142
129
31
0 ₿
Mình cũng chỉ thắc mắc mới nghe lần đầu nên hỏi thôi bác :)))) chứ code free thì thế nào cũng có người chửi là đã đi free còn đòi hỏi nên mình cũng đâu dám ý kiến gì nhiều :)))) mà đi k out được cũng ức chế tí :)))

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
Công nhận, chia buồn với bác, vác súng ống đầy đủ đã lên đạn mà ko được bắn thì ức chế kinh khủng :))

• Like

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Mình cũng mới nghe cái này lần đầu nè bác, tại đó giờ bác Lục cho code mà k chỉ định thì cũng được yêu cầu số mà bác, với mình cũng có đi code bên này mấy lần mà đâu bị giống vậy đâu, vẫn yêu cầu số mình thích bình thường mà

• Like

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,538
Xì Gòn
25 ₿
Lox gặp bé 18 rồi nè, bj nhiều chứ không ít , từ trong bồn đã bj nhiều muốn out luôn, ra lúc làm thái thì tạm thôi, nhưng thưa giản có hôn, cl, và bj cũng khá với chịu chìu nữa, hôm đó lox nhậu cũng 4-5 lon mới vào mà vẫn ra bình thường.

• Like

caubetihon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/19
Chủ đề
12
142
129
31
0 ₿
Mình cũng k biết sao nữa bác :( bữa đó bé chỉ BJ được khúc đầu mà kiểu nhịp theo tay ấy xong r chỉ có thoa dầu r HJ tới cuối thôi à, có khi nào đi onsen khác đi Thái hông :(

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,538
Xì Gòn
25 ₿
mình không nghĩ vụ vé đâu vì mình biết bé mới nên vào mình cũng khơi gợi nói chuyện tình cảm, rồi có thể hợp gu quá nên được bonus, đi chơi thì mình cũng sụp nhiều lắm nên kinh nghiệm là làm cả 2 cùng hòa hợp , thành ra mình bắt chuyện và kích thích bé , cảm giác như người yêu kkkk.

• Like

Kevin49

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/8/19
Chủ đề
3
24
14
0 ₿

Đọc report của hai người mâu thuẫn nhau ghê. Mà cũng có thể do Onsen nó khác bọt vì tip Onsen thông thường gấp đôi Vip.

Để giải toả nỗi niềm của bác, mình sẽ trải nghiệm #18 rồi viết 'báo cáo' trong nay mai. :)

• Like
Điểm cảm xúc: 090khong090 and caubetihon

caubetihon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/19
Chủ đề
12
142
129
31
0 ₿
Hoặc cũng có thể tuỳ tâm trạng của bé nữa bác, bé cũng có lúc này lúc kia nên ai đi thế nào thì cảm nhận thế đấy thôi bác

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
mình có xem mấy bài rp của bác @loveofsex thấy khá chi tiết, gu của bác ấy thích hưởng thụ thì phải, nên có thể đối với bác ấy có kinh nghiệm hơn. mà nghe bác ấy bảo bé dáng đẹp vậy chắc mình cũng vào check xem , hy vọng bác lên rp cho anh em xem tình hình với.
cái này cũng đúng, mà bé này nghe nói mới nên có thể chưa có kinh nghiệm lắm.

• Like

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai q1 xin chào anh ạ
Lời đầu cho em xin phép cám ơn anh đã ghé qua ủng hộ cơ sở bên em ạ
Về vấn đề ktv bên em xin tiếp nhận thông tin và sẽ bồi dưỡng thêm tay nghề cho bé ạ
Về việc anh đợi 20p trên phòng thì bên em xin phép trình bày ạ
đầu tiên là về quy chế sử dung code mới ạ
để quý anh em có sự trải nghiệm những pé mới nên cơ sở sẽ sắp số
để quý khách có thể trải nghiệm nhiều pé khác nhau chứ ko chỉ giới hạn vài pé
cơ sở mới nên có những thiếu sót mong dc anh thông cảm
đã để anh lên phòng đợi khoảng 10p do bên nhân viên chưa nắm rõ quy chế sử dụng code ạ
sau đó nhân viên bên em có mời anh xuống ngồi uống trà giải thích cho anh vấn đề và anh cũng đã hiểu và thông cảm cho sự sơ xót của nhân viên bên em ạ . Và bên em cũng đã cộng bù giờ đầy đủ lại cho anh ạ.
Sau cùng em xin đại diện cơ sở cám ơn anh và xin lỗi vì sự bất tiện của anh do thay đổi quy chế sử dụng code ạ.

• Like

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
995
343
37
0 ₿
code hay không code nếu thấy có biến thì ừ thôi em về chứ đừng cố mà thành quá cố.

• Like
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.