Massage Khoẻ Trải nghiệm không tốt lắm tại PXL

Lượt xem: 2,436

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Chào các bác,

Dạo này lười viết bài vì chỉ đi những em quen thuộc; mà đã quen thì có gì để viết. Nay được dịp không vui nên lên đây báo cáo ae.
Chuyện là quay về HCM sau 3 ngày làm việc tại Đà Nẵng (à, để nào rãnh viết bài sụp hầm tại ĐN), người nó cứ mệt mệt mà chiều lại có hẹn với khách nên tranh thủ chạy qua regen năng lượng.
Sẵn đây xác nhận lần nữa là Orchid đóng cửa ạ, em thấy đang tháo dỡ những kỷ niệm tại đây. Sau khi chạy xe đến PXL, “bảo vệ” nghiệp dư là 1 bé tầm 20 tuổi, xinh cực. Hỏi em có làm hok thì em bảo không làm; chỉ giữ xe giúp bảo vệ 1 chút. Tiếc thật!!!
Vào lễ tân mình có hỏi là mình làm gói 60’ nhanh gọn do mình có hẹn thì được báo là a xông hơi 10’ đi rồi lên phòng luôn ạ. Mình okie vì nghĩ kệ, 50’ ruid về cũng được. Nhưng không, em xông ướt, xông khô xong thì dc bạn locker dẫn vào phòng chờ… và chờ. Chính xác là phút thứ 29, em đứng dậy vì bực mình đợi lâu và cũng tới giờ phải đi nên thôi về chứ ko lại trễ hẹn công việc. Mới đứng dậy thì locker vào mời lên phòng, thôi thì, lỡ rồi. 30’ cũng choie luôn cho rồi.
Lên phòng thì được bé Khanh chăm sóc. Bé có face tạm, nói chuyện vui tính và có tay nghề khá ổn. Thích nhất là khi bé thi triển các đường vuốt lưng rất chi là phê, bé có học huyệt đạo nên ấn và đi theo huyệt đạo rất đã. Những chỗ trên lưng em bị tắc nghẽn, bé ấn rất đã và sau đó thì lưng mình đỏ lên như kiểu cạo gió vậy ak. Mặc dù không dùng mấy vật dụng để cạo gió như thường thấy, chỗ này mình vote mạnh. Tương tự như các huyệt đạo tại chân, đầu. Vì thời gian mình chỉ có 30’ nên mình yêu cầu làm 1 chân để trải nghiệm. Chân phải nhé, ae lầm tưởng chân giữa thì khổ.
Nói chung, khá hài lòng về em ktv.
Xong mình tranh thủ làm các thủ tục tắm rửa để ra về. Câu chuyện là đây, bạn lễ tân với khuôn mặt khó chịu gặp mình nói: vé a 240 hay 260 j đó mình cũng quên rồi. Mình vẫn vui vẻ trả tiền và trả tip 150k :)))))))). Vì đơn giản mình không hài lòng và thời gian cũng chỉ 30’ nên mình tip vậy. (Nói thật, tính mình cọc, ban đầu không vui rùi nên cũng chẳng có hứng nên tip có hơi tệ thật; đừng chửi em :)))))
Và rồi, bạn lễ tân câu xanh rờn: tip bằng vé nhe a :)))))

Tổng kết: tic + tip = 500k
P/s: mình hài lòng về csvc, ktv (em Khanh và Nhi/Mi rất okie, ae nên thử)
P/s2: hơi buồn về cách vận hành, cách xử lý
Không biết mình còn quay lại đây không hay lại quay về bà chị lễ tân tại Sức Khoẻ Vàng đây. The best choice :)))

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
981
336
37
0 ₿
pxl hình như đổi chủ hay sao mà dàn diễn viên hâu như mới hoàn toàn.

Liam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/3/21
Chủ đề
5
81
95
0 ₿
Lạ nhỉ, mình chuyên đi khỏe bên này, lần nào cũng đi về 90' phòng vip là 390k, tip 300k vẫn bình thường k bị báo là phải tick=tip

Mà lễ tân mình gặp là 1 chị chắc là chị chủ.

anhql

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
5
92
54
113
0 ₿
Gần đây chưa đi lại chỗ này, nhưng trải nghiệm cũng như các CS Khỏe khác
Không bao giờ có luật massage Khỏe mà tip = tic nha bạn, chỗ này chắc bị làm sao ấy chứ nói câu như vậy là mất khách hết

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
981
336
37
0 ₿

mem sv giờ dạo này đi massage ở mô???

công tử trà đào

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/7/23
Chủ đề
4
104
51
Vozlwl8989
0 ₿
có nha, bên q5 2 chỗ tui hay đi đều mặc định ít nhất = vé, ghi rõ tại bảng giá ngay quầy.