Gò Vấp Trải nghiệm không vui với 06- Dubai Gò Vấp

Lượt xem: 3,493

Hồng Thất Công

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
24/2/22
Chủ đề
9
37
12
0 ₿
Vốn dĩ là thành viên thường trực của Dubai Gò Vấp vì tháng đi tiếp khách ở đây ít nhất cũng 5~6 lần, vì thích cách phục vụ chu đáo của Dubai GV nhưng chuyện gì đến cũng sẽ đến, vấp ngay cái gò ,quán quen mới buồn.
Chả là thằng đệ nó rủ đi DB, thế là xách xe từ Q.10 phi qua GV, trước khi đi cũng không quên book trước với QL để giảm 30% như thường lệ. Hai anh em đi vé 3.SexQueen vì trước giờ toàn đi vé này để thoải mái thời gian. rồi được locker dắt lên phòng, locker hỏi hôm nay chọn số mấy, như mọi lần thì tất nhiên chọn số quen rồi, hôm đó ngu ngu sao nói random đi cho nó hồi hộp. Vào xông ướt được 5p thì ẻm bước vào, trong lòng nghĩ sao nay nhanh vậy chứ bình thường cũng khá lâu mới có người, cũng ngồi xông thêm 10p nữa rồi mới ra, bước ra thì gặp 1 em trẻ khá dễ thương, hỏi ra thì là em số 06. Chuyện chẳng có gì nhưng mới vừa dạo đầu em đã nói. Anh cố gắng mau ra nha. U là trời, tại lâu rồi chưa đi HTGD nên giờ mới nghe lại câu này. Hi vọng em chỉ nói thôi còn hành động thì khác ,nhưng không, lời nói đi đôi với hành động, em đứng dưới đất BJ được mấy cái xong HJ, muốn chồm lên hôn vòng 1 mà bé né né mình bỏ cuộc luôn, thôi ra luôn chứ còn gì nữa đâu mà kiềm lại. Xong phát đầu mình rửa sơ để làm khoẻ, tuy tuột mode nhưng cái nào ra cái đó bé làm khoẻ khá tốt, đấm có lực, đủ bài, trong đầu vẫn còn chút hi vọng cho lần thứ 2, biết đâu em chừa chiêu lại cho lần sau. Nhưng không, sau màn chà Thái thì lần 2 không khác gì lần 1, có thêm 69 nhưng mà nó lạ lắm, muốn xong lẹ lẹ đi về chứ công nghiệp vậy có gì đâu mà tả cho anh em nghe. Uống xong lon bò húc đi xuống định gặp Trung QL mà bạn hết ca , xu cà na quá không đợi thằng đệ nhắn tin cho nó xong bỏ về luôn, 30p sau nó mới xuống gọi lại cho mình. Tóm lại là bé xinh, massage khoẻ ổn nhưng mà công nghiệp, tổng thời gian 40p.
Face 8/10
Vòng 1 real: 9/10
Vòng 2 lipit: 7/10
Vòng 3 ổn : 8/10
Tip = Tic chưa giảm.
Không biết có lần sau nữa không nhưng tạm thời về Trung Sơn.

• Sad
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,145
446
0 ₿
Lời đầu tiên Dubai chân thành xin lỗi bác vì buổi trải nghiệm ko vui và tụt md của bác… Ad xin chuyển toàn bộ thông tin bác phải hồi đến đội ngũ Q. Lý và tổng Quản Lý để xử lý triệt để vấn đề này…. Đồng thời Cơ sở sẽ tạm đình chỉ công tác của bé để dạy lại thái độ của bé…
Trân trọng cảm ơn bác đã có những lời góp ý chân thành… Chúc bác nhiều sk & thành công!

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,856
4,625
30 ₿
Hay do bạn bận đồ môn phái nên em nó ko biết bạn là bang chủ, đâm ra.... Lần sau phải lên đồ như hoàng dược sư nha

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Bi Phạm

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/3/22
Chủ đề
1
9
3
0 ₿
Bữa thằng bạn mình cũng trúng bé 06, nó nói làm masage mệt ko chuyên nghiệp, đi *** queen mà làm thằng bạn ra dc có 1 lần thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Hồng Thất Công

Hồng Thất Công

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
24/2/22
Chủ đề
9
37
12
0 ₿
Đã nhận được cuộc điện thoại của QL Trung, viết bài là biết ai liền. Ghi nhận tấm lòng của cơ sở nhưng mình xin không nhận vé free, vì bài viết khách quan, mình vẫn sẽ mua vé ủng hộ những số quen.

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: Massage DuBai and Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Haizz sướng thế, mình sụp chả ai gọi mình, chỉ có tên @Ngũ Phát 92 ,pm cười hả hê,haizz cuộc đời bất công mà

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,145
446
0 ₿
Dubai xin ghi nhận và cảm ơn bác.