Q.2 Trải nghiệm ko tốt ở Gold

Lượt xem: 1,737

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

stephen579

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/9/22
Chủ đề
1
5
1
0 ₿
Đọc review thấy csvc và dịch vụ cũng ok lại gần nhà nên chạy qua thử ( các lần khác đều đi toàn Q3, Tân Bình ). Sau khi làm thủ tục check code giảm giá xong đc dẫn lên phòng. Nhân viên hỏi có xông hơi ko thì mình nói không để khỏi phải chờ lâu. Nhưng cuối cùng cũng chờ lâu thiệt y như là xông hơi.
Bé lên thì nhìn dáng và hàng họ cũng ok. Tắm rửa xong lên giường massage
Phần massage khoẻ thì đúng nghĩa bóp các bác ah. Mình ko có cảm giác gì lun vì làm sơ sài
Massage Thái thì chỉ làm lúc nằm up và đúng 1 luợt từ trên xuống. Nằm ngữa thì ko có massage Thái nữa mà thay vào đó là HJ + BJ phối hợp. Trong đó HJ hơn 50%. Đắp gói thảo dược, thư giãn nóng lạnh, 69 gì đó ko có lun mặc dù gói có ghi. Nói chung là chán toàn tập thằng em ko lên đc lun nên chỉ làm tầm 10p là mình kêu thôi ngưng đi
Cuối cùng đi về cảm thấy quá phí tiền. để đi mấy quán khác trong sài gòn còn ok hơn. Hoặc có thể mình xui gặp bé ko có kinh nghiệm mà lại ít nói chuyện nữa chứ

Tic 700k có mã giảm cama
Vé bằng tic
Hẹn ngày ko gặp lại

stephen579

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/9/22
Chủ đề
1
5
1
0 ₿
Thêm cái nữa là ở đây massage Thái xài cái dầu gì ngộ lắm cứ rít rít truợt ko đi khó chịu vl

kentubo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/6/21
Chủ đề
0
5
2
0 ₿
Xin lỗi ông, vì tôi đi hôm 16/9 mà không Review cho ông đỡ tốn công, tồn tiền
+ tôi vào 12g45 đợi đến 13g20 mới có NV lên, hỏi thì bảo bên quận 7 chạy qua
+ Bé 19 (nhìn ngon phết, nhưng phục vụ thì không ngon tý nào) quấn khăn từ cổ xuống chân, không Thái, không 69 luôn, mình đi vé 700k mà làm như vé 250k chỗ khác vậy,
Mấy ông chưa đi đừng có và Review vớ vẩn mất công anh em.
Bye be Sala chỉ 1 lần duy nhất

• Like
Điểm cảm xúc: stephen579

Mai Ghế

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/9/22
Chủ đề
6
48
26
0 ₿
bác xuyên không từ hôm nào vậy :v nay mới ngày 14 mà :cuteonion50::cuteonion50:

stephen579

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/9/22
Chủ đề
1
5
1
0 ₿
lỗi bác. đền bù đi

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,269
1,022
31
0 ₿
Sala Q2 có lẽ thiếu KTV nên phải chạy cơ sở chứ Sala Q7 tui đi rất OK, bé 77 rất nhiệt tình

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
57
188
132
0 ₿
Dạ Anh @stephen579 vui lòng cho em hỏi anh đi bé số mấy và lúc mấy giờ ạ, để bên em xác minh lại và có câu trả lời sớm nhất cho anh ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.