Cần Thơ Trải nghiệm lại bé 05 ở dubai

Lượt xem: 870

1thoidamchot

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
26/8/22
Chủ đề
12
25
13
0 ₿
Chào ae hôm nay tui chia sẻ trải nghiệm lại bé 05 lần thứ 2 như mọi lần check in xong các kỉu đặt ngay vé osen vào phòng thư giãn chờ tí cho các em blockker mở phòng khoảng 5- 10p blockker đắt mình lên và hướng dẫn về phòng và cách thiết kế ae cũng đã biết rồi 10/10

Xong hơi 1 tí thì bé vào niềm nở chào mình và pha nước cho mình tắm bé rất là dâm nên mình khám phá lun. Làn da bé trắng mịn màng sợ vào nó đã gì đâu bé kĩ cọ sạch sẽ mọi góc ngách của mình đặc biệt là thằng em mình nó cứ đu đưa theo cơ thể của bé sướng thì thôi xong xuôi hết thì bé lau chùi khô ráo cho mình.
Về phần maxa khoẻ bé đấm bóp rất mình cảm thấy rất thoải mái tay nghề của bé rất chuyên nghiệp đến phần maxa đá nóng và thoa nuru bé làm rất nghệ và đặc biệt làn 2 quả bưởi của bé trường khắp cơ thể mình như đang bị cuốn theo bé và thằng em mình nó cũng mún out như đang trêu đùa vậy cặp bưởi của bé cứ vuốt vuốt thằng em mình đến phần móc cua thì mình móc bé rên la nước nôi lên láng và mình cũng out lun phần 69 thì ở dưới của em mình bú phê tê tái lun bé cũng bú khá là chuyên nghiệp mình thấy rất là sướng.
Tổng quan
Lần này là lần thứ 2 mình trải nghiệp bé cảm khá hài lòng bé rất chi chìu khách.
Face: như đã nói ở lần trước mặt bé cũng ưa nhìn nhưng bì lại bé rất dễ thương và chìu khách
V2 theo mình cảm nhận bóp rất sướng tay và vừa đủ
V3 căng đét
V4 sạch sẽ gọn gàng và rất thơm

• Like
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

1thoidamchot

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
26/8/22
Chủ đề
12
25