Q.5 - Trải nghiệm lần 8 như người yêu cùng bé 52 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Trải nghiệm lần 8 như người yêu cùng bé 52

Lượt xem: 659

Tonhoang

Trung Uý
Bé Thích Massage
24/5/24
Chủ đề
28
94
76
Sài Gòn
0 ₿
Hôm nay đi làm về gần black pink san qua chơi luôn. Vào quầy a quản lý nhiệt tình tư vấn bé 52 ok nên book luôn .
Vào phòng bé xinh hợp gu mình . Đặc biệt bé có 1 vòng eo nhỏ rất đẹp . Theo mình chắc nhỏ nhất black pink . Nói chuyện thì đc biết bé đã làm massage lâu rồi nên phần gọi đầu làm như NV goi đầu ngoài tiệm . Khá chuyên nghiệp. Phần nuru trên phao bé có tuyệt chiêu liếm lỗ tai và bé có móng tay nên bé vuốt lướt khắp cơ thể rất phê . Mình đi massage chắc ít có bé làm chiêu này. Lâu lắm rồi mới thấy có bé làm . Lúc out bé làm như phim JAV luôn. Cho thằng e xoa vòng một . Bé chắc cũng fan JAV hay sao mà thấy như phim vậy . Đang bj bé ngước mặt lên khuôn mặt xinh làm đàn ông có cảm giác thỏa mãn lắm . Bé làm lâu nên chăm sóc chu đáo . Lúc vào bồn bé tuột quần cho khách rồi nắm tay khách vào bồn. Tắm xong lau mình cho khách . Đc cái bé rất tâm lý . Out xong bé nằm với mình ôm ấp 1 lúc rồi mới tắm . Làm vậy khách sẽ thích ko cảm thấy co đơn. Ra ghế là bé gọi nhân viên đem lên mì nước cho mình ăn lại sức . Bữa giờ đi có bé ko hỏi có bé đi xong mới kêu . Cái này cũng rất tâm lý . Vừa out xong mệt bé biety cần bồi bổ lấy lại sức. Lên ghế bé chơi chiêu *** bồng con . Trời ơi muốn xử bé luôn tại chỗ mà dan lòng phải kiem chế lại . Thế này mình thích nhất. Lên giường bé thư giãn lần 2 ngồi dựa vào tường ngắm khuôn mặt xinh đẹp bj phê lắm các bác. Lúc sau chắc thấy mình dễ thương bé có thưởng 1 màn hôn môi nhẹ nhàng nữa. Nói chung về độ nhiệt tình chiều khách và kinh nghiệm làm khách hài lòng thì ko chỗ nào chê đc.
Có cái theo mình bé hơi ít nói
Tổng kết
Nhan sắc 8/10 hợp gu minh
V1 8/10 real vừa tay săn chắc ko xe
V2 11/10 mình day eo siêu đẹp . Quy lên là thấy có rãnh trên lưng. Bé này ông nào mê eo nhìn chắc ra luôn
V3 8/10 eo đẹp nhưng ko vì vậy mà v3 kém nha rất ra gì đó
V4 ko thích 69 nên ko khám phá. Nhưng bé có cao sạch sẽ cho các ae đam mê 69
Thiệt hại free ve
Tip bằng ve

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Blackpink

Massage Blackpink

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
21/10/23
Chủ đề