Gò Vấp Trãi nghiệm lần đầu đi Dubai Gò Vấp, đúng là trăm nghe ko bằng 1 lần thử

Lượt xem: 6,359

Tranvannghia

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/12/21
Chủ đề
1
5
2
0 ₿
Chào mấy anh em chuyện là tình hình dịch bệnh cũng vừa ổn áp nên mình quyết định đi ms để giải toả 1 chút sttess trong công việc. Quanh quẩn Gò Vấp thì mình cũng test thử vài tiệm nhưng mình cũng ngại nói tên cơ sở ra vì sợ ảnh hưởng đến chén cơm của họ, nhưng thật sự là những lần mình trãi nghiệm ko vì gái xấu, kỹ năng kém cũng bị phục vụ nó kiểu ko tận tâm tận tình với mình. Trong 1 lần ngồi chém gió kể lể với mấy đứa bạn chắc ở sg, cụ thể là khu vực GV chắc mss cũng chỉ có thế thôi thì thằng bạn nó cứ bảo vậy chắc mày chưa đi bên DuBai 206 Nguyễn Văn Lượng, mình với nó cứ mãi tranh cãi, cơ sở nào mà chả như nhau, nó mới phân tích mãi, cãi nhau 1 hồi nó còn bảo mình ếch ngồi đáy giếng này nọ thế nên mình mới cay cú. quyết đi thử dubai 1 lần xem sao.
Nghe thằng bạn bảo dịch nên mở kín muốn vào chơi phải alo quản lí nên mình cũng alo thử, nào ngờ A quản lí này người Bắc. Nói chuyện rất là nhả nhặn làm quản lí nhưng lại nch rất chân thành tư vấn rõ ràng và ân cần, còn bảo anh gọi trc em giảm cho a 50% vé *** queen a cưz tới quán e cho lính em đón. Thấy 1 điểm cộng tuyệt vời.
Sau đó mình tới quán và có dịp đc trãi nghiệm cụ thể, bạn lễ tân cũng người bắc tư vấn cho mình rất nhiệt tình. Ko như 1 số cơ sở mình từng đi. Thêm 1 điểm +.
Sau đó khi bạn phục vụ dẫn mình lên phòng. Vì e này nói giọng Gia Lai cùng quê với mình nên đc 1 phen trò truyện, thấy em ấy rất là chu đáo hướng dẫn cho mình từng chi tiết phòng ốc, chỗ treo đồ đạt, phòng xông hơi...... Quả đúng là thêm 1 điểm + cho cơ sở, mình vẫn ko sao nhớ đc câu nói của em ý " dạ anh ơi anh đã tin tưởng tới ủng hộ cơ sở của em rồi thì a đừng ngại nhà em có rất nhiều nhân viên nữ, nếu e đưa lên phòng a ko vừa ý hay ko đúng tiêu chuẩn của anh thì a cứ đổi thoải mái nha anh anh đừng ngại, chúc anh chơi vui vẻ"... 1 điểm + quá lớn cho cơ sở, vì đây là vấn đề mình cũng khá khó chịu khi lần trc mình đi chơi ở cơ sở khác, cũng bạn phục vụ dẫn mình lên phòng nhưng lại bảo anh chỉ đc đổi 3 lần, vậy khác nào 3 lần mình ko ưng thì mình vẫn phải cắn răn nhắm mắt mà đi cho xong hay sao. Thật sự tới khúc này mình đã vô cùng ấn tượng về cơ sở.
10 phút sau khi mình xông hơi thì có 1 bé gái rất dễ thương, ôi trời ơi, mình ko ngờ là ở gò vấp lại có bé dễ thương như vậy, mình cũng nói luôn trên đây để anh em có dịp đc gặp bé, hôm ấy hình như là mình đi bé số 24, bé có nụ cười rất là dễ thương mê hoặc lòng người, tới lúc này mình thật sự mãn nguyện, vì mình biết rằng ngày hôm nay đồng tiền mồ hôi mình làm ra đã đc xử dụng 1 cách xứng đáng, mình ko phải nói phét chứ minh chưa thấy ai mà xinh xắn dễ thương đáng yêu như bé này, ai ko tin lời mình cứ tới kiểm chứng, mình đã từng trãi nghiệm bao nhiêu quán rồi đi biết bao nhiêu lần nhưng đây quả thật là lần đầu có 1 bé xinh đến vậy. Em ấy quê Đồng nai, có đôi mắt híp nụ cười xinh, dáng người cao ráo, giọng nói lại ngọt ngào và đáng iu, không biết bạn nam nào phải thực sự là may mắn lắm mới có đc cô ngiu như này, chứ mình thì ngày hôm đó chỉ sở hữu em í đc có 2 tiếng là lại chia tay trong tiếc nuối và xao xuyến.... Nhìn vẻ đẹp của em ấy chỉ làm mình có thêm nhiều động lực để kiếm tiền, để sau này ghé thăm em ý thường xuyên.
Về phần kĩ thuật, mình chỉ nói sơ qua thôi nhé vì ko còn nhiều thời gian, bé ấy nói trc khi làm nghề mss này bé đã làm ở spa mss khoẻ từ năm 15 tuổi, như vậy thôi là đã biết tay nghề bé và cách bé dùng lưỡi uyển chuyển như thế nào, phải nói là may mắn lắm mới gặp đc em í. Vậy mà thằng ku phục vụ cứ bảo ko hợp gu anh đổi thoái mái mà mình thì vừa gặp em í thôi đã muốn ở bên cạnh em í suốt đời.
Tóm lại là phê banh nóc, sau khi mặn nồng với em trong phòng 2 giờ đồg hồ, em í nhẹ nhàng đưa mình xuống quầy, cái này mình phải nói là điểm + rất lớn của cơ sở, vì bé làm quá tốt nên mình ko có gì phải chê, mà mình vừa xuống quầy là y như rằng các bạn nam phục vụ mời mình uốn nc, ăn mì, hỏi han mình rất chu đáo, đặc biệt là bạn nam cùg quê Gia Lai với mình, bảo bé phục vụ anh có tốt ko, có jk ko hài lòng anh cứ góp ý để tụi em phát triển thêm..... Tự dưng nhớ lại vài ngày trc mình đi cơ sở bên Phan Huy ích, khi mình xong xuôi tính tiền cái phục vụ nó bỏ lơ mình luôn coi như ừm thôi chơi xong rồi ông về đi. Còn bên dubai mình rất thích khâu quản lí nhân viên nam của cơ sở, các bạn rất tận tình làm bằng cả tâm huyết, riêng mình thì thật sự mình rất xúc động về vấn đề này, nên cũng mới về nhà dành hẳn cả tiếng để lên đây viết bài cho anh em tham khảo. Sau đó các em tiễn mình xuống nhà xe và dắt xe cho mình, thật sự rất trân trọng và cảm ơn cơ sở. Chúc cơ sở cứ vậy mà phát triển nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Đội ngữ quản lý và nhân sự Dubai xin trân trọng cảm ơn bác đã tin tưởng ủng hộ cs…. Chúc bác nhiều sk và hp

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
Chà ông này tâm đắc với bé lắm hay sao mà kể lể ghê thế B11. Số 24 này chắc cúng là số 24 bên AD không ta thấy nói người Đồng Nai. Tướng em cúng cao ráo và xinh xắn. Em cũng có chiêu quỳ gối bj phê lắm nếu đúng là số 24 bên AD.B05

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Dạ chính xác nhé bác… Hiện Ad đang xây dựng cs mới , bé 24 biên chế chính thức về Dubai nhé bác.

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Cơ sở đang có ưu đãi rất tốt nhé bác 30-50%