Q.12 trải nghiệm lần đầu đi massge với cẩm thy

Lượt xem: 1,907

tập tành :))

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/6/22
Chủ đề
1
2
4
23
0 ₿
Chào anh em cộng đồng, bài viết này để kể anh em nghe và lưu lại kỉ niệm về lần đầu đi massage của em . :sprite-144:
Đó giờ em hay ngồi xem anh em review các thứ rất nhiều mà không dám đi . Tự nhiên hôm nay vừa kết thúc 1 học kỳ + thêm do đọc quá nhiều bài review nên đánh liều đi thử . Dự định trong đầu rất nhiều nơi nhưng do gần nhà nên em chọn Cẩm Thy.
Đầu tiên 7h sáng là em đã nhắn tin zalo cho quản lý . Ngồi học trên trường đợi mãi thì anh / chị gì đó mới trả lời (trả lời tin nhắn zalo hơi lâu đợi từ 7h sáng đến 12h trưa @@) chắc do em lạ hay gì đấy , nhắn tin hỏi han các kiểu cho chắc chắn rồi mới hỏi tới ảnh ktv . Đập vào mắt em là 1 đống chị gái xinh đẹp , trong đầu em cứ băn khoăn mãi thì mới chọn được tấm ảnh ưng ý . em hỏi qua số thử để xem lại review nhưng anh/chị quản lý bảo là tới đưa tin nhắn là được.
14h30 em tới quán , check các kiểu rồi có anh dẫn lên phòng em mới biết chị em chọn số 18 ( hot review của anh em)
Em cảm thấy nhân viên khá ổn, chất lượng của cơ sở không tới nỗi nào , cái bồn tắm của phòng em to lắm ( nghe chị bảo phòng khác bé hơn ),
em được hướng dẫn sơ qua rồi cởi đồ nhảy vào phòng xông hơi . Khúc này em cứ thập thò , lâu lâu ngó đầu ra thở cái xong lại chui vô lại (Do ngộp).
:sprite-170:
Được khoảng 1 lúc em chả biết bao lâu, đúng lúc em khó cái đầu ra đớp miếng oxi thì chị bước vào , em ngại quá chui lại vào trong lấy tinh thần rồi đi ra ghế ngồi như 1 thằng mất hồn. chị cảm thấy em ngại hay sao chủ động lại chào hỏi rồi ôm em 1 cái . Cái mùi thơm đó làm cho thằng nhỏ em ngốc dậy sau cái quần mỏng dánh làm em ngại thêm nữa. xong chị cởi đồ và pha nước ( thề lần đầu thấy gái xa lạ cởi đồ trước mặt cảm xúc khó tả thật) . Chị pha nước xong thì thấy em vẫn cứ đứng đực đó không nhúc nhích thì chị mới chạy lại giúp em cởi quần ra. mọi chuyện vẫn còn trong tầm kiểm soát cho tới khúc này . Chị khen em câu : 'nhìn nhỏ nhỏ mà sao dưới to và dài vậy '. Và thế là hết , hồn của em lên tận mây .
Khúc trong bồn tắm về sau thì em không nhớ gì nhiều vì phần thì ngại cứ nhìn chỗ khác, không thì nhắm mắt , phần thì hồn lên mây rồi.Chị nói gì là em làm theo y chang không chút phản kháng .
Chị bảo em tập trung và thả lỏng ra sau đó chị hôn tới tấp và bắt đầu BJ.
sau lần 1 trong bồn tắm thì tới khoẻ . Chị làm khoẻ rất tốt, tay chân rất có lực , lâu lâu hay chọt chọt những chỗ gây nhột rất kích thích .
Sau đó thì tới đại chiến lần 2, khúc này là em đê mê nhất . rất nhiều trò mà em lên mây mất rồi nên chỉ nhớ mỗi khúc chị trườn lên người em cảm giác như đống thạch ở trên người vậy rất sướng :D
Sau đó thì chị massage đầu cho em rồi đi tắm . Ngồi nói chuyện được 1 chút rồi đi về.Chị còn hướng nghiệp cho em đi làm massage đi chứ phí của @@ gắt thật, không biết có phải giỡn không nhưng lần đầu được khen rất thích :sprite-167:

Kết
CSVC: với em là ổn áp . nước uống trái cây đầy đủ.
Loker: nhiệt tình
KTV: không đẹp như em tưởng tượng còn lại tính tình mọi thứ đều ổn áp .
Tổng thiệt hại
tic : 700k( giảm 30%)
tip :1tr
loker : 50k

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Ủa ủa ! Vậy cuối cùng e phê tới nóc rồi còn gì.

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Chúc mừng câu e ngon cơ rym và đã định hướng đc cái hướng nghiệp ý đó chưa :still-dreaming:

• Like
Điểm cảm xúc: tập tành :))