Phú Nhuận Trải nghiệm lần đầu ko được tốt

Lượt xem: 4,910

Tartan

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/2/22
Chủ đề
1
1
1
0 ₿
Đọc review các bác thấy ngon quá, mình hào hứng đi thử lần đầu tiên tại Linh Cherry. Tiếc là hơi thất vọng nên tạo nick để chia sẻ trải nghiệm của mình, với mục đích giúp Spa làm tốt hơn.

Bước vào gặp lễ tân (dễ thương), được dẫn vào phòng chờ. Sau khi được giới thiệu các gói dịch vụ mình chọn Super 800k (đang giảm còn 500k) + Tip 1tr. Nằm đợi 5p thì lên phòng. Vào phòng thấy sạch sẽ, có vẻ ok. Dặn bạn locker gu của mình là cụ thể như thế này rất kĩ . Bạn gật đầu bảo em hiểu rồi, anh an tâm. Mình thay đồ ra xong thì 3 bé bước vào, phòng tối đèn mình cận thị ko đeo kính, nhìn thấy mờ mờ, chọn đại 1 bé thấy dễ thương. Xong mình vào xông hơi cho khỏe người Trong lúc chờ bé nó mở nước bồn. Xông hơi 10p thấy khoẻ khoẻ mình bước ra thì em đã cởi hết đồ ra đợi sẵn. Lúc này mình mới nhìn kĩ, thì mới thấy ko đúng gu: bé cao tầm 1m5, ngực cam nhỏ xíu mới lớn (22t) , mình mất hứng luôn!

Lỡ đến lúc này rồi chẳng lẽ đổi bé nó tội. Nên thôi đành massage khỏe thôi. Em nó tắm cũng đàng hoàng , mình ko có hứng nên ko ra shot nào lúc tắm. Một lúc sau tắm xong lên giường dặn em nó massage khoẻ trước, khi nào có hứng thì ra. Bé làm massage khoẻ tầm 45p rồi sau đó dùng ngực massage lưng, mình bắt đầu thấy từ từ có hứng . Và bé làm HJ cho ra 1 shot cho đỡ ấm ức. Lau người xong thì bé tắm lại cho mình rồi mình xuống tính tiền rồi về, ko cần shot 2 (trong gói dịch vụ có). Mình cũng ko muốn hỏi bé đó số mấy luôn.
Trải nghiệm nói chung hơi bị thất vọng vì đã dặn kĩ locker rồi. Lỗi cũng ở mình một phần là chọn đại 1 trong 3 em mà ko xem kĩ (vì nghĩ đã nói kĩ với locker để chọn ktv đúng gu rồi).

Đánh giá chung:
- csvc: ok 8/10
- nv: 6 (ko đúng gu)
- kĩ thuật: 6.5 (massage khỏe ổn, massage thư giãn bình thường)
- tổng thiệt hại: 1.5tr

Khi xuống locker có hỏi mình có hài lòng ko thì mình bảo ko. Bạn đó có nói là đang Tết mấy bé ngon hơn chưa lên đủ.
Chắc số mình xui, lần đầu ở đây trải nghiệm ko đc như ý.

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: KINGOFKINGS and emhamvui

mhxt08220

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/1/20
Chủ đề
1
74
9
33
0 ₿
massage khỏe mà tận 45p là quá ok rồi, kệ đi bác đừng bùn nữa

KINGOFKINGS

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/21
Chủ đề
2
37
25
0 ₿
Gói dịch vụ 1tr và 1tr2 khác chỗ nào, gói 1tr mà chỉ có HJ với 2 shot thôi sao, ae đi rồi tư vấn giúp, admin Linh cherry hỏi mấy bữa nay không thấy ai trả lời, thanks

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
1tr 90p, 1tr2 120p. Đại khái là lâu ra hoặc thicha ở vs KTV thêm 30p thì chọn gói sau, service 2 gói ko khác

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: KINGOFKINGS and Thích Xúc Bình

Thích Xúc Bình

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/19
Chủ đề
9
149
71
36
0 ₿
chym cò yếu cần tip lâu ra của bác Bựa B11, trùm durex perfoma trước ở nhà, sau đó lên nhận phòng rồi lột ra có ăn thua ko nhểB03

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Bác cũng khó quá đi massage mà muốn gặp em hợp gu như ý mình sao mà được. Nói thật bác đừng buồn chứ mình thấy bác khó chịu vl mặc dù em nó chẳng làm gì sai cả.

• Sad
Điểm cảm xúc: KINGOFKINGS

KINGOFKINGS

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/21
Chủ đề
2
37
25
0 ₿
Bác ấy chủ yếu phàn nàn "vấn đề locker", đã dặn kỹ nói rõ trước yêu cầu sở thích, mà khi đưa mấy bé lên vẫn ko sàng lọc trước, thì nhiệm vụ locker làm gì? Hơn nữa bỏ ra 1tr5 cho lần trải nghiệm ko vui dịp đầu năm, thiết nghĩ ae nào gặp phải cũng thấy bứt rứt mà.
Dịp tết đúng là nhiều số hot về quê, nhưng cơ sở đã mở cửa làm ăn thì cũng phải uy tín một chút, chỉ tội mấy bé, cơ sở biết ngồi thu tiền vé và bất chấp tất cả để mấy bé tự đối diện với khách (@Massage Linh Cherry check lại vấn đề locker ngày hôm đó), chăm sóc khách hàng kiểu đó thì cơ sở phải xem xét lại.
Admin Linh cherry dạo này ko thấy onl trên diễn đàn, nếu không cải thiện cách phục vụ (rút kinh nghiệm như Windy Tân Phú đợt trước) thì sớm muộn ae sẽ bỏ sang chỗ khác. Mắc gì phải bỏ tiền ra để ko vui!!!

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Locker đã dẫn 3 em lên cho bác ấy chọn rồi là locker ko sai. Chính bác ấy cũng thừa nhận mình đã nhắm mắt chọn đại 1 em vậy sao đổ tại locker được bro.

• Like
Điểm cảm xúc: luongnho_maxxa

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,603
30 ₿
Chủ yếu do là bác chọn xong nhưng lại chưa hợp gu của bác ấy. Nên cảm xúc cũng sẽ bị tụt, bên linh cherry thì là vé này có Bj , thái, 69, tắm tiên và 2Shot. Bác lại chưa tận hưởng được nên uổng ghê, X thấy cái hay của Linh cherry là cho chọn trực tiếp lại cho lên nhanh để chọn nên nhiều lúc anh em đang xông hơi thì các bé vào, có lúc đi nhậu mình vô đang tè thì mấy em lại vô làm ngại vl kaka. Nên mình nghĩ cơ sở nên lựa lúc phù hợp để dẫn mấy em vô, như trường hợp bác chủ topic để chọn cho đúng nè

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Hoi hoi, hổng tin đâu. E biết a đi nhiều tới nổi canh giờ mấy e zdo chuẩn luôn, làm gì mà ngại ko bik nữa :3

Hukata

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/7/15
Chủ đề
1
33
7
37
0 ₿
Do bác chọn thôi, mih cũng đi ở đây cũng chọn nhưng ko vừa ý. Quản lý lên mang hình giới thiệu từng bé còn ai thì chọn người đó thôi.

Lequy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/3/22
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
LC có dịch vụ CIA ko bác??