Bình Tân - Trải nghiệm lần đầu ko như ý cùng số 66 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Bình Tân Trải nghiệm lần đầu ko như ý cùng số 66

Lượt xem: 559

Tonhoang

Trung Uý
Bé Thích Massage
24/5/24
Chủ đề
27
93
76
Sài Gòn
0 ₿
Thấy co sở trên cama gần nhà có vài trăm m nên đi thử. Bữa giờ đi xa hoài cả 10km cũng oải
Hỏi lễ tân thì nói đang làm chưa khai trương nên xin thông cảm về phần csvc khá tệ.co sở ko có thang máy, phòng thì cua hư ko đong đc . Trong lúc massage cứ sợ ai vào rồi tiếng động um xùm ko thoải mái ty nào Máy lạnh ko có remote nên phải mở bằng cách đứng lên thành bồn tắm. Xông hơi cũng hư luôn . bé này mới làm nên cũng ko biết chỉnh bồn nóng lạnh thế nào . Rồi co sở nói có suc có đèn cũng ko thấy
Nhan sắc của bé 66 này cũng tạm. Bé làm mệt với khỏe cũng ổn . Đc cái bé cia ngam rất lâu tới khi mình hety phê mới nha ra. Có cái bé nói bé đang bệnh nên bé ít nói với ko niềm nở lắm
Tổng kết
Csvc 1/10
Vòng 1 7/10 real vừa tay
V2 8/10 ổn
V3 8/10 tròn to
V4 bé nói bé sau sinh bị lãnh cảm nên cũng ko đung vào
Thiệt hại
Tic 250 cama
Tip 1000k

• Wow
Điểm cảm xúc: andanh3697 and Súng máy

Massage Thiên Kim

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/8/24
Chủ đề
3
10
6
0 ₿
dạ tks a trai đã ghé qua ủng hộ
Sớm em cũng có giải trình là đang sửa chữa cái nhà vệ sinh bị nổ gạch. Nên gấp rút xử lý trong ngày. A thông cảm
Còn v2 mới đặc bồn rộng vô cho ae thoải mái ( và mấy lỗi a nhắc e sẽ sử lý lun trong hôm nay)
Còn ae phục vụ vs ktv với đồng giá vé vẫn ổn đúng ko a trai.

Để e gấp rút cơ sở cho ae sau
Cảm ơn a đã góp ý và ủng hộ
Love a ❤️

• Like
Điểm cảm xúc: Tonhoang

Massage Thiên Kim

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/8/24
Chủ đề
3
10
6
0 ₿
Phòng hồi chìu a đi . Lúc e đang đi mua bộ bàn ghế
Cái xh kêu là cái miếng nhựa khít cho hơi khỏi lọt ra ngoài ák a trai
Tks a trai ghé ủng hộ cho cơ sở và góp ý cho cơ sở phát triển thêm

thiêntrương1986

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/9/24
Chủ đề
0
1
0
hồ chí minh
0 ₿
mấy cha đi chơi vé giảm còn 250k mà còn chê khen.tôi đi xưa giờ chả cần giảm đâu.giảm quá cũng tội cơ sở người ta.làm ăn kinh doanh đủ thứ hết mấy cha ơi.mà tôi thấy phòng cũng tạm ok mà.chủ yếu mấy em thôi.còn ngon thì chơi ngọc trinh đi kaka

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
99
1,630
1,246
38 ₿
Tui đảm bảo cơ sở nào cũng chung quan điểm là vé giảm hay miễn phí đều phải đặt khách hàng lên đầu. Càng chạy chương trình giảm giá quảng bá trên các càng phải làm chuẩn chỉnh vì khách đi các chương trình đó sẽ là người tiếp xúc nhiều công nghệ thông tin càng dễ lên bài review. Mình đâu thể dùng cái lý do giảm này kia bịt miệng được

Cơ sở nói trước csvc đang không ổn định mà bạn thớt đồng ý đi thì nên bỏ qua phần đánh giá 1/10 như vậy theo tui k công tâm. Chỉ nên chú trọng phần đánh giá ktv thì sẽ hay hơn

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Thiên Kim and Jusin

Tonhoang

Trung Uý
Bé Thích Massage
24/5/24
Chủ đề
27
93
76
Sài Gòn
0 ₿
Bạn hiểu sai
Bạn hiểu sai ý mình nhé . Lúc mình vào chơi ko hề nói gì cả . Đi xong ra mình ý kiến mới nói rồi mới xin loi nhé . Mình đi lần đầu lên nhìn phòng ốc vậy chẳng lẽ đi về chứ thật lòng là muốn về thiệt đó

andanh3697

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/22
Chủ đề
19
106
104
0 ₿
Rút kinh nghiệm nha bro, nếu cơ sở đã nói trước là đang thi công sửa chữa thì hãy delay lại ngày khác để trải nghiệm tốt nhất có thể

Vuốt Trụ

Tập Sự
Nhập Môn Massage
26/2/23
Chủ đề
0
138
70
0 ₿
T chỉ quan tâm ktv làm tốt hay hok thôi, còn lại mấy chuyện vặt khác hok quan trọng, bỏ qua được thì bỏ qua, dù gì cs cũng nhận là đang sửa chữa còn nhiều thiếu xót

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Thiên Kim