Tân Bình - Trải nghiệm lần đầu ko ok cùng bé 63 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Tân Bình Trải nghiệm lần đầu ko ok cùng bé 63

Lượt xem: 174

Tonhoang

Trung Uý
Bé Thích Massage
24/5/24
Chủ đề
28
96
77
Sài Gòn
0 ₿
Tình cờ ngồi lướt Facebook thấy co sở mới mở và hình ảnh khá đẹp .
Phần phòng chờ siêu đẹp và rộng
Góp ý csvc WC nên để ngoài hoặc xây vách ngăn . Để lộ thiên hơi kỳ và có mùi . Máy lạnh pha ngay giường ko tốt cho sức khỏe lắm . Chưa có tu để quần áo . Ghế ko phải loại ghế dài mà chỉ là ghế nhựa 1 người ngồi làm cho phòng kém sang . Giường hơi nhỏ cho massage.phan bồn tắm hơi nhỏ chưa có đèn và suc nước
Bé 63 thì dễ thương phần massage khỏe khá tốt nhiều đong tác như massage khỏe luôn . Phần mệt bé kinh nghiệm có liếm tai rên âm thanh tốt. Bj kỹ thuật cao cia ngam lâu . Có cái bé đang giảm cân nên lưng bé khá nhiều mụn
Lần đầu tiên đi chơi bị kiểm tra. Co sở ko có lịch nên phải mặc đồ hen là làm xong chưa kịp rửa luôn. Các a police chưa chịu về nên vừa mất mấy chục phút bé xuống đưa giấy tờ kiểm tra rồi ngồi chờ các a về. Hy vọng co sở khắc phục chứ đi chơi mà bị vây chắc khách cũng ko dám quay lại
Tổng kết v1 8/10 to tuy nhiên ko phải real nhưng ko cung lắm
V2 8/10 mũm mĩm ôm phê
V3 8/10 to tròn.
V4 ko 69 nên ko khám phá
Thiệt hại tic 200
Tip 1100k

Massage Ngân Hà Relax

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/9/24
Chủ đề
0
4
2
Tphcm
0 ₿
Rất cảm ơn góp ý của bác về cơ sở . Bên e vừa khai trương luôn nên sẽ bổ sung thêm . Có thiếu sót là cái wc trong phòng dùng để đi tiểu thôi . Còn wc ngoài hành lang là để đi nặng .

Tuy nhiên bên em chỉ giám nhận mình sẽ làm phân khúc giá thấp và khách trung bình . Nên để đầu tư thêm được như cơ sở cao cấp bên quận 5 như bác nói thì khó ạ , vì cái giá bên em quá chi là trung bình thập chí thấp

. Chiều nay em ngồi nghe về nói rất rất nhiều về CSVC . Cũng như So sánh bên em với 1 cơ sở bên quận 5 . Em đã lắng nghe tiếp thu và cố gắng góp ý cho chủ ĐT bên em rồi ạ .

Hy Vọng Mai Sau có làm cơ sở mới luxury . Cao cấp e sẽ ibox bác qua trải nghiệm lại ạ . Xin cảm ơn đã góp ý rất nhiều chiều nay và bài viết này của bác . Thân ái :)

Tonhoang

Trung Uý
Bé Thích Massage
24/5/24
Chủ đề
28
96
77
Sài Gòn
0 ₿
Góp ý cho cơ sở tốt hơn chứ vậy là sai ah bạn . Và nếu nói bên kia phân khúc cao cấp thì bạn cứ so về giá chỉ chênh nhau đung 100k . Nếu vậy là đat hơn nhiều chưa bạn. Và bênh kia về phần nhân viên mình cũng có chê có khen chứ phải khen 100% đâu . Đi chơi thấy chưa vừa ý thì góp ý mà bên co sở này có vẻ ko thích lắm

Tonhoang

Trung Uý
Bé Thích Massage
24/5/24
Chủ đề
28
96
77
Sài Gòn
0 ₿
E là khách đi chơi cảm thấy cái nào chưa ok e góp ý co sở có thể làm hoặc ko . Mà e thấy chị có vẻ ko thích nghe e đang nói chị bỏ đi luôn. Còn về phần chị nói phan khúc cao cao cấp bên chị là phan khúc trung bình thấp thì e so thu với giá của các cơ sở ngoài q1 có thể giá cao hơn vì mặt bằng thì giá vậy là ko thấp đau ạ. Chỉ chênh nhau nếu theo giá vé 2 shot vì e nghĩ khách sẽ đi nhiều loại vé này thì chỉ chênh 100k . Cái này theo e nghĩ nó ko lớn đến mức mà dùng từ phân khúc thấp với cao đâu . Nói vậy nghe hơi buồn đó chị ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Ngân Hà Relax

Bear666

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
21
132
100
44
0 ₿
mặt bằng thì tui thấy là cơ sở đầu tư nên thời gian đầu cũng cần anh em góp ý. Còn về KTV thì giá vé là mức đó dùng tip cho KTV thì KTV hưởng. Nên theo mình thì cơ sở nên lắng nghe và có hướng chỉnh sữa để phù hợp với anh em đã từng đi trãi nghiệm sẽ tốt hơn.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Ngân Hà Relax

Massage Ngân Hà Relax

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/9/24
Chủ đề
0
4
2
Tphcm
0 ₿
Em đã chuyển lời của Bác tới CĐT từ chiều qua rồi ạ , sếp cảm ơn còn chả hết ấy ;) . Việc của em là quản lý chung tại Cs . Cá nhân em thấy với total 1tr300k . Thì sung quanh đó ko ai có dịch vụ và CSVC như chỗ em nên em thấy thấp là vậy .

Tuy nhiên chiều qua sếp em bảo thêm mấy thứ decor thì đang thêm rồi nên sẽ full đồ mà giá thì vẫn ngon bổ rẻ cho ae . Chứ total 1tr700k đến 1tr900k như bên cao cấp mà bác nói ,nó to rộng để được đủ đồ là đúng rồi ạ .

Cảm ơn Bác lần nữa đã góp ý và so sánh để em có cái nhìn rộng hơn . Nói với chủ nhiều hơn. Cảm ơn Bác đã nói giúp em từ phòng chờ - qua đến *** - lên thêm bài này - hy vọng mai sau sếp em thuê được cái mặt bằng to hơn để setup cho đàng hoàng hơn . Phục vụ ae tốt nhất . Thân ái Bác