Q.1 - Trải nghiệm lần đầu massage với 36 bưởi hàng nhập khẩu | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Trải nghiệm lần đầu massage với 36 bưởi hàng nhập khẩu

Lượt xem: 782

upon of star

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/8/24
Chủ đề
1
1
2
Sài Gòn
0 ₿
Đây là lần đầu em viết bài review nên có sai sót gì mong mọi người thông cảm và chỉ bảo em ạ.

- biết tới diễn đàn và khái niệm massage mệt củng từ 2 năm về trước, không hiểu sao dù chưa trải nghiệm nhưng lại thấy nó cuốn hút lạ thường đối với chàng trai tuổi mới lớn. Nhờ diễn đàn mà củng chọn cho mình được cơ sở và các số mình thấy hợp gu nhất, nhưng cũng vì cái tính nhát mà đến ngày đi lại nhục chí và viện lý do, cứ vài tháng lại vào diễn đàn tìm cơ sở với các số hot rồi lại bỏ ngỏ, đến tận hôm nay mới thật sự quyết tâm và nhất cái mông lên mà đi trãi nghiệm thực tế.

- qua lễ 2/9 cũng là lúc sắp xếp xong mọi việc và có nhiều thời gian rảnh nên tối trước ngày đi củng nhắn tin cơ sở hỏi những bé có đi làm ngày mai và Bùm, hiện lên trước mắt là số 36, k chần chờ 1s nào nữa chấm số 36 liền ngay, hỏi cơ sở lịch làm việc của bé và chốt là đi ca đầu của bé luôn.
Đêm hôm ấy sao mà nó dài quá, mới sáng 6h đã tự động thức dậy trong khi báo thức là 7h, vội nhắn tin book nhưng do chưa tới giờ mở cửa nên cơ sở chưa trả lời, tắm, vệ sinh cá nhân xong thì chạy đi ăn sáng uống cf chờ. Cuối cùng cũng được báo là đã book bé thành công, đang ngồi cf mà bỗng trời lại mưa nên trong lòng củng hoang mang không biết lỡ mưa lớn quá không qua được có sao không, củng may là mưa 1 tí rồi tạnh. Còn 1 tiếng nữa mới đến giờ nhưng do sợ đến trễ nên đi sớm cho chắc, đến nơi theo sự chỉ dẫn của chị Google thì không dám chạy vào, làm vài vòng trên con đường đó mới hạ quyết tâm chạy vào.
Vào cất xe xong thì được bác bảo vệ hướng dẫn lên, nhìn thấy cơ sở cũng còn đang xây dựng chưa xong, lúc vào thì được anh lễ tân mở cửa, chào hỏi rất lịch sự, ngồi ghế thì được giới thiệu các gói trong cơ sở, chốt luôn gói 120p cho có nhiều thời gian trãi nghiệm.
Ngồi 1 lúc thì được anh lễ tân báo rằng bé ngủ quên, giờ mới dậy, hỏi ý kiến mình rằng có đang bận việc gì không, do mình cũng dễ tính và đang rảnh rỗi nên quyết định đợi bé, khoảng 1 tiếng nữa là bé chuẩn bị xong, nói với lễ tân mình chạy ra quán cf ngồi tí chút quay lại, thế là phi sang Phúc Long gần đó uống.
Đến giờ thì chạy lại cơ sở và được dẫn lên phòng, lần đầu bước vào phòng massage nên k biết gì, may mà có người hướng dẫn hướng dẫn, đang ngồi xông thì được báo có muốn đổi phòng lên tầng trên không tại đang xây nên phòng này khá ồn, thế là mình được dẫn lên phòng trên. Lúc lên thì thấy nhiều phòng còn đang xây nên củng khá ngổn ngang, vừa tới cửa phòng là đã thấy bé mặc bộ cosplay học sinh muốn bỏng mắt rồi, vào phòng thì có ngồi xuống ghế nói chuyện với bé thì mới biết bé người miền bắc sinh năm 2k5, mình bảo đây là lần đầu đi massage nên ngại lắm, biết thế bé củng nhỏ nhẹ dịu dàng với mình lắm, hỏi thăm nhau 1 tí thì mình vào phòng xông, còn bé thì ra bồn bật nước, đang xông mà nhìn qua tấm kính mờ ảo thấy dáng của bé mà rạo rực cả cơ thể, ngồi lát thì bé gọi hỏi anh xong chưa ra với em nè, đừng ngại quá mà trốn trong đó luôn nha, nghe xong mình chỉ biết cười rồi rón rén bước ra và được bé lau khô người.
Đến màn lên bồn thì lúc này nhìn rõ cơ thể bé nhất, lúc liếc sơ qua cơ thể bé mình đã rạo rực rồi, giờ nhìn trực tiếp thì đôi mắt cận 5 độ bỗng dưng thấy rõ lạ thường, rồi thằng em củng thức dậy đứng nghiêm như buổi chào cờ sáng thứ 2 hàng tuần, vào bồn được bé kì cọ tắm rất kĩ, tự hỏi lần cuối mình được người khác tắm cho là khi nào thì đến đoạn bé kêu nằm thả lỏng để bé trườn cặp bưởi hàng nhập khẩu đó lên khắp người, một hồi hết chịu nổi nên kêu bé dùng miệng đi và rồi shot 1 ra trong sung sướng, bé rửa lại rồi kêu mình lên giường massage khỏe cho, học theo mấy anh lớn trên diễn đàn là nằm ôm trò chuyện thôi, thế là cả 2 lên giường tám chuyện, do thuộc thể loại hướng nội nên củng không biết nói gì nhiều, may được bé dẫn dắt câu chuyện, nói chuyện 1 hồi thấy mình còn nhát vs ngại nên bé hỏi muốn vừa massage khỏe vừa trọ chuyện không, thế là đồng ý liền, mình chưa được massage khỏe ở những chổ massage mệt khác lần nào nhưng đánh giá bé làm massage khỏe rất tốt, xương khớp kêu rắt luôn mà.
Massage khỏe củng xong bé kêu nằm úp xuống rồi chà cặp bưởi siêu khủng đó lên, lướt tới đâu sướng rân người tới đó, lúc này thì thằng em bắt đầu biểu tình tiếp rồi, tới màn nằm ngửa thì mới cảm nhận được hết cái tinh túy, lướt lên trên thì bé áp cả cặp bưởi vào mặt luôn, xuống dưới thì kẹp xúc xích, khiến cho mình như lên mây, xong thằng anh thì tới lúc bé tập trung vào thằng em, skill đá bi, vuốt trụ, đi lưỡi của bé làm mình phải kìm dữ lắm, hì hục được 1 lúc thì thấy bé quay người lại, thấy cặp mông và cô bé trước mặt thì mình mới biết đây là tư thế 69 huyền thoại, hồi trước không ham tư thế này lắm, nhưng khi được bé làm thì mới nhận ra tại sao người đời lại nghiện cái tư thế nào đến thế, sướng, quá sướng, sướng như thể được lên tận 9 tầng mây luôn, quá khó để kìm nổi với cái tư thế đầy hủy diệt này thế là out trong miệng bé lần 2 luôn, xong rồi bé có hỏi mình muốn làm tiếp shot 3 không, tại vì thấy mình cũng còn cứng lắm, nhưng mình thấy đủ rồi nên lại thôi, do là mình thích đi để lấy trải nghiệm với nằm ôm nói chuyện thôi, bảo bé nằm ôm nói chuyện tiếp, nằm ôm rồi lại xuống bú bình, bú ngập mặt luôn, gần hết giờ thì thì cả 2 dẫn nhau ra tắm lại, tám đủ loại chuyện trên đời tới tận lúc ra cửa luôn.
Lúc xuống mới nhận ra cơ sở không có thang máy, đàn ông con trai khỏe mạnh thì leo cầu thang vô tư nhưng các bé ngày leo cầu thang mấy lần nhìn tội quá, xuống tầng trệt thì chào tạm biệt bé và được anh lễ tân tiếp đón, hỏi thăm mình và hỏi bé có làm tốt không, xong xuôi hết thì mình xuống chổ giữ xe và được bác giữ xe dắt xe ra cho, kết thúc 1 buổi massage đầy thỏa mãn.

- Chốt: bé 36 kĩ năng massage mệt khỏe đều quá là oke, không hổ danh là số hot của quán.
V1: hệ bưởi nhập khẩu, mấy bác nào gu bú bình, bú ngập mặt thì tha hồ luôn
V2: có tí da thịt sờ rất đã
V3: trắng, tròn, vỗ đã tay luôn

Tic: áp mã giảm 30%
Tip: = tiền vé chưa giảm
Tip bác giữ xe cf
Quên tip anh locker vì lúc mới vào phòng bỡ ngỡ quá nên k kịp.

• Like
Điểm cảm xúc: dark_knight and Súng máy

dark_knight

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/11/14
Chủ đề
6
167
87
0 ₿
@Massage Queen sao mình ko thấy hình bé 36 này trong bài ktv tháng 9?