Sóc Trăng Trải nghiệm lần đầu ở Thượng Hải

Lượt xem: 4,808

Kẻ Háo Sắc

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/5/22
Chủ đề
2
8
9
0 ₿
Chào các anh em,
Box Sóc Trăng thấy cũng hơi vắng nên tui quyết định làm liều 1 chuyến Thượng Hải xem sao.
Vừa đến là có 1 em dắt xe, 1 anh locker cũng nhiệt tình, mình có dặn là lựa cho mình pé nào teen xíu vì gu mình thích teen loli:big-smile:. Mình đi super vip 300k được anh locker dẫn vào phòng.
Đánh giá về csvc : mình thấy hơi tối nên cho khoảng 5đ, 1 điểm trừ là bồn đứng đái cho cánh mày râu đặt ngoài góc phòng trông hơi mất mỹ quan. Xông hơi có mùi xả nên thấy cũng tạm ổn. Được tầm 5-10’ thì pé vào. Mình quên hỏi tên với số nhưng pé có nói là SN 2000 quê quán Cần Thơ. Đánh giá xíu về pé:
Face: mình khá dễ tính nên cho khoảng 7đ
V1:9đ to khủng bố, đầu ti nhỏ liếm láp khá phê, cho bro nào thích vú to bự
V2: 7đ thon gọn
V3: hơi nhỏ nên cho 6đ
V4: tối quá nhìn không rõ nhưng thấy cũng tạm ổn cho 7đ
Lúc vừa xông hơi ra thì pé bảo là ngồi xíu đỡ mồ hôi thì tắm nha anh. Tui như con mèo thoả sức cho em sai bảo. Lúc vào bồn thì em cũng thoát y để lộ cặp vú làm tui hoảng hốt. Em tắm cho tui cũng sạch sẽ nhưng không BJ trong bồn. Tắm xong em ra lau người sạch sẽ xong kêu tui ra giường nằm em massage cho.
Massage khoẻ: Do csvc ở Sóc Trăng nên tui nghĩ mấy pé cũng không được train nhiều khoảng này. Pé làm hơi công nghiệp. Pé hỏi làm đá nóng không thì tui bảo không tại trời cũng đang nóng. Phòng mở máy lạnh thêm cả cây quạt mà vẫn đổ mồ hôi hột. Với lại cửa không che kín hết mà để lại 1 khoảng nên pé kêu tắt với che hết đèn không thì người ta đi tới lui sẽ thấy. Mình thấy khoảng này hơi fail.
Massage khoẻ xong tới phần mát xa mệt. Em lật thân hình đồ xộ của tui lại mà thoả sức hành hạ. Em lick đầu ti khá là phê. Em son môi hơi đậm nên 2 đầu ti của tui còn đọng lại chút son của em. Em mò xuống khám phá thằng nhỏ đang đợi chờ sự chăm sóc của em bên dưới. Em BJ khá giỏi. Em có tuyệt kĩ đá trứng cút điêu luyện. Vừa đá vừa ngậm thằng nhỏ làm tui xém out trong miệng bé. Được khoảng 10’ thì bé đổi tư thế bảo là bây giờ tới lượt anh làm cho em đó.. Sau 1 hồi vật lộn ở trong hang tui cũng out trong sung sướng cùng em. 1 buổi giao hoan tuyệt vời giữa những ngày nắng nóng. Tiếc là quên hỏi tên và số của em.
Tổng thiệt hại :
Tic :300k
Tip : 700k
Locker : 100k
Giữ xe: 20k
Tổng 1120k
Cám ơn anh em đã đọc bài review khá dài này của tui vì thấy box khá yên nên tui làm chuột bạch vậy. Mong anh em có những lần ngon trym tại Thượng Hải.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui and Kiếp Ve Sầu 9x

Kiếp Ve Sầu 9x

Đại Uý
Trinh Thám
17/12/21
Chủ đề
44
473
241
0 ₿
Ghi nhận công sức của bác. Review thêm các địa điểm Sóc Trăng cho xôm xôm lên nha bác