Trải nghiệm lần đầu sướng đến tận cung trăng

Lượt xem: 2,749

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

giauvoibitcoins

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/2/19
Chủ đề
20
224
105
34
0 ₿
Thân chào các a e đồng dâm,
Thân chào ad Lục A Ka hào phóng tuyệt vời. Cảm ơn ad đã cho mình những phút giây sung sướng
Thông qua bài viết cũng muốn gửi lời cảm ơn đến cô bé 18 đã dành cho a những cảm giác trải nghiệm thoải mái và nhẹ nhàng nhất..
Bé là một trong những cô bé mà mình thấy dễ thương và tuyệt vời nhất qua các lần trải nghiệm ơ nhiều cơ sở khác nhau.. vì vậy mình cũng lưu ý với các bác thích mạnh mẽ, táo bạo, luoin tràn đầy năng lượng thì khi gặp bé nhớ nhẹ nhàng tình cảm thì mới có được trải nghiệm giống mình đó nhé :)
Thôi vào chi tiết đây :) ... được Lục A Ka tạo điều kiện, buổi trưa nóng nực ngày T7 phóng con xe qua 15km để được đến cơ sở.. trải nghiệm đầu tiên là đội ngũ nhân viên rất tận tình và có 1 bé lễ tân cũng dễ thương tư vấn chi tiết các thắc mắc của mình.. sau khi làm xong thủ tục, mình thêm ít ngân lượng để được lên vé thân tiên mái thoải.. cute phô mai queo( thấy các bác đi trước khen quá nên đi thử cho biết )
Lên đến phòng, bé đã đứng sẵn chờ đón mình.. ôi mẫu hình tuyệt vời.. Hot girl chính hiệu, cao ráo, thanh mảnh, khuôn mặt dễ thương, nhẹ nhàng.. mình ko xông hơi bảo bé ngồi chơi xíu vì mới đi xa nên mệt.. thế là bé chủ động ngay và luôn, bảo mình lột sạch sẽ và bé cũng vậy ( cho thoải mái ) .. a hÁ , ngạc nhiên chưa.. thế là 2 a e ngồi trên ghế ôm nhau tâm sự như người yêu.. phó mai que cute.. ngồi một lúc bé tiếp tục chỉ huy ra tắm.. hye za.. nằm trên nệm hơi 2 a e tiếp tục các cử chỉ thân mật.. mình ôm bé, bé tắm gội còn nghịch cậu nhỏ của mình.. 2 a e hành sự 1 lúc cũng tê tái gà mài.. mình chủ tâm ko làm thái trên nệm nên phần tắm cũng nhanh
Sau đó đến phần mát khỏe. Bé làm tốt, đủ lực, chuyên nghiệp, kỹ năng nhưng bên ngoài.. mình khá hài lòng khoản này.. làm rất kỹ và từ tốn, ko vội vàng
Và điều gì đến cũng phải đến, màn thái thần thánh cũng đa đến.. đôi gò bồng dễ thương kèm với sữa tươi đi khắc cơ thể mình.. sướng vãi.. đúng chuẩn làm Thái.. bé đi từ chân lên trên tai kèm với màn đi lưỡi kèm âm thanh như JAV.. thỉnh thoảng còn nghịch thằng nhỏ nữa chứ, suýt bắn pháo mấy lần..
Tiếp theo đó bé chỉ huy lật ngược lại.. đi màn này còn ác đạn nữa chứ.. bé nằm lên người mình, chà thái mà cảm giác như đang ôm người yêu vậy đó.. thóc thật.. thỉnh thoải đang làm trên thì lấn thân chà dưới, lấy tay nghịch dưới .. gồng muốn chết..
sau 1 hồi vật lộn mình cũng chào thua với kỹ năng quanh cây cột của bé.. đủ skill, đủ trò đủ tiểu xảo.. kết thúc cuộc chơi là màn kẹp ngực thần thánh và vừa vặn làm mình out ra trong sung sướng.. phê thật sự giây phút này..
Cuối cùng 2 a e đi tắm lại và ra về.. trải nghiệm 90 phút mà nó nhanh gì đâu..
Thật sự chuyến đi điệp vù kỳ này được bác Lục cho thật vui.. rất mong các a e khi đọc bài này cũng có được trải nghiệm tuyệt vời giống mình
Lời cuối kết bài, gửi lời cảm ơn các a e đã dành thời gian đọc bài của mình.. cảm lên Lục A Ka dã tin tưởng giao mình nhiệm vụ.. và cũng muốn gửi lời đến cô bé, chúc em luôn may mắn và hạnh phúc trong cuộc sống nhé
Tick: Code + 100 k
Tip: tuỳ tâm, tuỳ ý
P/s: các bác lưu ý là e style nhẹ nhàng và tình cảm nhé

AchilleK

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/5/19
Chủ đề
2
50
9
0 ₿
Chắc hôm nào cũng phải phi 14km để đến shangrila trải nghiệm màn tắm phao thần tiên mới được, chúc mừng bác hoàn thành điệp vụ.

• Like
Điểm cảm xúc: giauvoibitcoins

giauvoibitcoins

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/2/19
Chủ đề
20
224
105
34
0 ₿
Chúc các bác go to the moon.. nhớ là nhẹ nhàng tình cảm thôi đó :)

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Ngon quá, chúc mừng bác

Trạng thái