Gò Vấp Trải nghiệm lần đầu tại GALAXY Gò Vấp cùng bé 68

Lượt xem: 1,407

namtt

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/12/21
Chủ đề
3
41
4
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Nay đi thử chỗ mới thấy ổn áp về chia sẻ cho anh em

Tới nơi vô quầy làm thủ tục check code này nọ cũng nhanh chóng, nhân viên vui vẻ nhiệt tình , ngồi làm ly nước rồi được mời lên phòng

lên phòng thay đồ xông hơi cái đã , thấy bé đẩy cửa vô pha nước này nọ sẵn thì cũng đi ra , bước ra ngắm kỹ em nó thì ngon lun, body trắng ngực to thu hút quá tí muốn bay vô hiếp bé nó rồi, may mà kềm chế được thú tính, vô bắt chuyện mà tay chân không yên cứ mò chỗ này chỗ kia của bé , bé cũng không phản kháng mà còn khám lại nữa , bé dắt vô bồn là mình bắt đầu mò mẫm liền , ngực săn chắc lắm, éo ót cũng ngon , v4 thì mới sờ xíu đã thấy ướt rồi , mò em nó hứng quá thằng nhỏ chào cờ lên được em chăm sóc ngược lại , hết vuốt rồi ngậm , làm mình xém out hên là giữ lại kịp, bé lau khô người rồi mời lên giường

lên giường nằm được bé bóp tay bóp chân cũng khỏe khỏe, chà đá nóng cũng sướng ổn áp phê

Trước khi qua phần mệt là được ăn cháo lưỡi ngon ngọt
phần Thái với cặp ngực nóng bỏng thì phần này em rất đã , cái cách em đi lưỡi rất kích thích, lật lại tui cũng tranh thủ bú bình, sờ vuốt bướm em để tạo hưng phấn một lát thì nước ra quá trời , tiếng rên rất dâm đảng , từ thế truyền thống em đổi sang 69 , gồng được cỡ 10p cũng phải rùng mình xả vốn , nằm chơi với em hết giờ rồi về

v1 to tròn bóp đã

v2 éo ót ngon lành

v3 căng mộng , doggy thì chắc 30s hy sinh

v4 ướt sũng

chấm bé 8/10 nha

tic 500K tip = 600K pv lễ tân 100k

Tăng A Ngưu

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26