Trải nghiệm lần đầu và không bao giờ quay lại.

Lượt xem: 2,476

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Peter2014

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
5
105
24
0 ₿
Hi các bác,

Số là em tham gia event đoán tỷ số trung giải 1 code ViP thái ở P.A.Relax. Do em muốn chọn trải nghiệm thử lần đầu tiên ở chổ này và em thất vọng.
1. Vô gặp tiếp tân là 1 anh khá đứng tuổi, mình nghĩ là quản lý ở đây hỏi mình đi vé nào mình bảo vé Vip Thái. Sau đó mình xuất trình code vip Thái thì anh này cứ kêu mình úp lên C2 và Onsen. Và thái độ phục vụ rẩt khác.
Ủa đi code free là thái độ như vậy ah ???
Sau một hồi mình không chịu thì mới hỏi mình có biết số nào không, mình trả lời không và nói anh này có sô nào cũng dc, lúc này anh ta vẫn ko chịu nố gì mà cũng ko nói anh chọn ipad xem. Mắc dù đã bảo là không quen số nào.
Sau một hồi lâu thì bảo mình chọn ipad đi. Mình chọn đại số 79.
Ở PA với vé Vip thái các bác chỉ dc sờ V1, còn muốn các vòng khác thì nâng cấp vé C2, Onsen các kiểu gì đó. Mình thấy lạ nhĩ, ủa Vip thái mà cho sờ dc V1 vậy ah ? Mình nói là sờ nha các Bác. Dù rằng cung hệ thống có Dubai, Minh Long cung ko có nhu vậy.
Điều thấy bực mình ở đây là khi thấy đi code free ViP thái thì thái độ thây đổi rỏ hẳn ra.
Lần đầu em vào đây và không bao giờ bước chân tới đây.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Chào huynh. Muội thật sự đáng tiếc về sự việc ngoài ý muốn sảy ra. Muội sẽ làm rõ sự việc này. Ngày mai muội sẽ cho huynh câu trả lời thoả đáng nhất

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Chào huynh! muội đã làm việc lại với lễ tân và ktv 79. Đã xác minh lại sự việc và đã đưa ra hình phạt phạt với lễ tân và ktv 79. Mong huynh thông cảm và cho lễ tân và ktv 79 cơ hội sửa sai. Thay mặt cơ sở xin lỗi huynh về trường hợp này.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Rico

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/2/20
Chủ đề
1
18
6
0 ₿
Hi vọng cs tiếp thu và chấn chỉnh. Mình đã gặp trường hợp đi vip thai mà dịch vụ và thái độ coi thường lắm. K phải k có tiền mà là mình k thích onsen hay dưới sen ji cả.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
cái này có khi do mình cảm giác vậy không ? l.o.x đi cũng vé thái thấy vào làm cũng đầy đủ mà.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
xin lỗi thế là xong hả ?
mình từng đi P.A rất nhiều lần nhưng chưa bao giờ thất vọng. chắc bữa đấy nhân viên " tới tháng" .
P.A nên giải quyết triệt để . dạo này dễ mất khách lắm

Rico

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/2/20
Chủ đề
1
18
6
0 ₿
Ko phải cảm giác mà tỏ thái độ hẳn lun sau một hồi níu kéo nâng cấp k thành công. Trường hợp này ít xảy ra nhưng nếu nói k có thì k thể...

• Like
Điểm cảm xúc: Peter2014

thanhtung93

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
31/12/15
Chủ đề
59
803
149
0 ₿
Chia buồn cùng bác, nói chung ăn chơi tiết mục này đi lâu lâu cũng gặp 1 vài trường hợp oái ăm khiến mình khó chịu hỏng 1 ngày ăn chơi và những ai đã từng bị thì mới hiểu được cảm giác bực tức đến nhường nào. Làm con gái đôi lúc có những ngày nũng nịu khiến máu chảnh nổi lên làm ảnh hưởng đến công việc đang làm nhưng thật sự mấy em mà nhiệt tình với bất kỳ vị khách nào đảm bảo các em sẽ nhận lại xứng đáng với những gì đã làm được. Về khoản nhiệt tình và thái độ tốt nhất theo đánh giá cá nhân ở thời điểm hiện tại chính là mấy em ở Minh Long. Thôi thì cũng qua rồi hi vọng bác bỏ qua cho cơ sở và chúc bác sẽ có được 1 cuộc vui viên mãn hơn ở lần đi Thái tiếp theo.

• Like
Điểm cảm xúc: Peter2014

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
103
67
0 ₿
Mình nghĩ do hôm đó bé KTV tâm trạng không tốt, nhắc nhỏ em đó vậy ổn rồi.

Lovelystory33

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/10/20
Chủ đề
0
1
1
0 ₿
Chia buồn cùng bác..cách đây vài ngày mình đi đến đây cũng chiều rồi mình cũng k biết em nào nên đi random. vô tình cũng gặp em này em làm như trả bài còn nói chuyện kiểu tiền này nọ đi nhiều nơi rồi mà giờ mới nghe lần đầu Quá thất vọng và mình nghĩ rằng 1 cơ sở như vậy mà tuyển mấy em như vậy sao hả?? Mình nghĩ là mình cũng không muốn quay lại giống như bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Buồn làm chi em ơi

Peter2014

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
5
105
24
0 ₿
Chuẩn đấy bác ah, mình hok phải chưa đi massage bao giờ mà thái độ cực kỳ. Mình nghĩ ở đây thấy đi vé Event nên thế, ép úp vé, KTV thì cũng thế kêu up C2, onsen. Mình thấy Minh Long, Du bai, cùng hệ thống mà vẫn rất ok. Tính đi PA cho gần chổ làm thấy ok thì rủ anh em đi, ai nhè....

• Like

Peter2014

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
5
105
24
0 ₿
Mình thì hok nghĩ như vậy, ở đây muốn ép úp code lên C2, và Onsen từ lể tân tới KTV.
Mình nghĩ lỗi do cái code free vip thái ấy =))

Peter2014

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
5
105
24
0 ₿
Chuẩn không cần chỉnh luôn, Minh long anh lể tân rất dể chịu, cả Dubai cũng thế.

• Like

thewalkingdeads1

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/7/20
Chủ đề
0
42
13
0 ₿
mình cũng đi PA được mấy lần nhưng mình đi vé onsen không
mấy em nhiệt tình vui vẻ lễ tân cũng bình thường nên cũng chưa gặp trường hợp của bạn bao giờ

Peter2014

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
5
105
24
0 ₿
Quan trong là cách phục vụ, Vip Thái mà tự lao mặt, tắm xong tự lau luôn =))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.