Cần Thơ Trải nghiệm lần đầu với bé 20

Lượt xem: 674

1thoidamchot

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
26/8/22
Chủ đề
12
25
13
0 ₿
Tết nhất lu bu nhiều công việc quá ko có thời gian đi massage mệt và nhiều cuộc nhậu quá nên cũng muốn đầu năm khai xuân vừa khoẻ vừa mệt vừa hay trong lúc nhậu có thằng bạn giới thiệu nên 2 thằng tìm đến massage DUBAI LUXURY số 12 Trần Phú quận Ninh Kiều. Vô tình book đc em 20 vừa xinh lại đáng yêu. Vào xông ướt chừng 15p thì bé vào thế là cả 2 cùng lao vào bồn tắm, quá trình tắm chung là cả vấn đề nha mọi người yếu yếu bóng vía gặp bé là phụt ngay trong bồn rồi. Vì là lần đầu đến đây nên mình chỉ trải nghiệm vé thư giãn 1 lần nên thằng nhỏ mình cũng cứng đầu lắm nha. Sơ bộ về bé 20 nè mình vây, số đo 3v ok ko chê vào đâu đc, mặt xinh xắn. Massage khoẻ thì vuốt lướt là nhiều. Hôn môi đá lưỡi là chuyện bình thường rồi mình thích nhất là 69 với bé, lúc bé lau cột đèn quét dậu đá trứng cút thì khỏi chê. V1 ko to lắm nhưng đc cái vừa tay và chắc bo. Nói chung lần đầu đến với Massage DUBAI dc trải nghiệm về cách bố trí phòng, kỹ thuật massage và KTV như bé vậy là quá ok. Lần sau nhất định mình sẽ quay lại để trải nghiệm những dịch vụ cao hơn đặc biệt là tìm bé 20.