Q.7 Trải nghiệm lần đầu ...

Lượt xem: 1,124

Rahu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/2/20
Chủ đề
17
181
23
28
0 ₿
Mình là newbie ở *** nay mới dám đăng bài. Chủ nhật có chút hơi men với ae cty lướt thấy Hoa Mai gần nhà nên vào trải nghiệm thử.Biết quán xưa giờ mà chưa có cơ hội trải nghiệm. Tới nơi nv đón tiếp nhiệt tình, chưa được 10p ngồi nghỉ thì được mời vào phòng.
Phòng trang trí ổn nhưng hơi nhỏ, khác với chỗ khác có xông khô và xông ướt đây chỉ có xông ướt. Chấm điểm phòng xông rất ok, mình có thói quen xông 3 hơi thì đi ra cũng gặp em vừa vào.
Bé khá nhỏ người, nhìn non chào hỏi nhẹ rồi vào tắm chung, bồn khá nhỏ bé khá ít nói nhưng chăm sóc nhiệt tình.
Tới phần mass khoẻ bé có kỹ thuật khá ok, nhiều bài tuy ít giao tiếp nhưng bé rất nhiệt tình.
Tới phần mệt tuy bé hơi non nhưng được cái lưỡi khá điệu nghệ, rất nhiệt tình có cả băng hoả. Xong việc thường thì bé sẽ nằm nghỉ với mình chút nhưng bé này khá ngại tiếp xúc nên mình cũng làm khó mà tắm lại rồi về luôn.
Quánh giá nhẹ nhàng góp ý:
V1, 2 nhỏ xinh no lipit
V3 cũng bé xinh nốt do bé khá ốm
V4 chấp nhận được sạch sẽ nhé
Mình có góp ý nhỏ bé nên rên nhẹ cho có cảm giác và thao tác tình cảm hơn để khách được khoái cảm hơn, do bé khá non nên mình góp ý nhẹ nhàng nhé...
Ah quan trọng ngại ngùng nhiều nên cũng chưa biết số luôn hehe
Thiệt hại buổi chủ nhật ảm đạm
Tic Onsen đồng giá 299k + Tip 700.
Đang có km đồng giá nên đồng hữu ủng hộ cơ sở nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: duynguyen89 and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
chúc mừng bác, bác xem hình trong bài coi có nhận ra em nào không hehe