Q.8 Trải nghiệm lần nữa Massage Trung Sơn gặp em 26

Lượt xem: 1,659

Trải Nghiệm Tà Đạo

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/3/22
Chủ đề
22
270
81
1 ₿
Vào 1 buổi chiều mưa gió, đang rảnh rỗi nên thằng nhóc nhỏ sinh nông nổi đòi đi thư giãn. Do mưa quá nên đi gần nhà và test lại Trung Sơn xem sao. Qua đến nơi book vé check code thì lên phòng xông hơi vì lạnh quá B13.Khoảng 5p sau em vào, em giới thiệu là số 26.
Đánh giá: Face tạm ổn, mặt có chút mụn: 7/10
vòng 1: gu em to tròn hehe real nha mấy bác 8/10
Vòng 2: có lipit 7/10
Vòng 3: căng vừa đủ xài 8/10
Vòng 4: 8/10
Massage khoẻ: lực vừa đủ, bài bản, từ lúc tập tành massage toàn gặp các bé massage khoẻ tốt, tẩm quất cho tấm lưng hao gầy của em.
Massage mệt: Ngực to nên trườn bao phê từ bàn chân lên đến cổ. Tiếc cái ẻm đi lưỡi ít qua, hầu như chỉ liếm ti vài cái. Bù lại kỹ thuật BJ tốt nha các bác, Vừa mút tay thì sờ 2 hòn bi của em. Em cũng chuyển thế qua 69. Sau 1 hồi quần nhau thì em cũng out trong sung sướng. Tắm lại và ra gọi 1 tô mì trứng vừa ăn vừa xem VN đá chung kết Seagames.
Các bác nào đi Trung Sơn có thể book thử bé để trải nghiệm nhé. Hình như bé làm ca từ 12h trưa - 12h đêm, full tuần.
Tổng chi phí: 1120k bao gồm tic + tip + tiền cafe locker, giữ xe.
Nay tâm trạng hơi buồn nên cũng lười, chỉ review ngắn gọn, súc tích. Cảm ơn các bác đã xem!!!!

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

Massage Trung Sơn

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/10/19
Chủ đề
27
121
37
0 ₿
Cảm ơn anh trai đã ghé trải nghiệm và gặp được bé ưng ý, rất mong được phục vụ anh cho những lần sau

• Like
Điểm cảm xúc: Trải Nghiệm Tà Đạo