Q.8 Trải nghiệm Lan Quế Phường cùng bé teen 02

Lượt xem: 1,162

Alone Boy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/9/20
Chủ đề
1
19
35
0 ₿
Lúc trước có chạy ngang qua thấy cơ sở mới mở định về nhà ngồi chờ anh em chuột bạch trước rồi vài tháng nữa đi mà ma xuôi quỷ khiến sao mấy hôm trước bên Lan Quế Phường free vé luôn đúng lúc đang bí bách nữa nên chạy qua làm cái vé 1tr2, do đang free vé nên mình chỉ tốn tiền tip thôi. Bên đây mới mở cũng chưa được rp nữa nên vô thì mình nói với quản lý là chọn cho mình em nào teen là được nên mình chốt được em số 02 lúc đầu cũng hơi lo lắng chút không biết là ở đây mới mở mấy bé nuột không, mà lúc gặp được bé thì quá ok luôn mấy bác phải nói ấn tượng Face xinh kiểu teen đó mấy bác giọng dễ thương nữa nghe giọng bé là thấy phê phê rồi được thêm cái body chuẩn nữa. V1 bé này bóp đã cực chắc lắm mấy bác, phần eo thì nuột nà nên ôm thích lắm còn bờ mông thì nhìn là muốn sở rồi, cái mông của bé góp phần làm cho sự teen của bé pha thêm chút dâm thích cực, về V4 thì được cái nhiều nước lắm do lúc massage nước ra quá trời nên biết. SV bé này làm ổn lắm nha các bác mình thấy thích nhất ở bé này là biết chiều khách với làm nhẹ nhàng lắm cái phần massage nuru thì thích nhất là lúc em nó lấy cái bím để miết đó mấy bác ở trên thì miết lên miết xuống nước ra quá trời dính vcl còn ở dưới thì bj cho mình đã lắm mấy bác làm được tầm 10p là out luôn, dịch vụ ở đây cũng ổn nữa vừa out xong kêu phần ăn để sạc lại rồi quất tiếp thích nhất phần này vừa ăn xong ngồi được một chút thì mình ra dấu cho bé bj cho mình bé này ngoan cực được bé nó bj mà cảm giác mình như chủ của bé vậy ^^!, còn về kỹ thuật bj thì khá ok làm chuẩn chăm sóc từ thằng em đến thằng anh lúc nhanh lúc chậm nên phê lắm bé nó đang làm nhiệp nhanh mình không chịu nổi nên out luôn. Out hai lần rồi nên hết sức ngồi tâm tình với bé chút rồi vô tắm đi về, bên đây thì thấy mới mở nên csvc ok còn ktv thì biết chiều khách nên khá ưng chym chắc để canh khuyến mãi rồi lần sau lại thăm bé nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: tstssolo123