Phú Nhuận Trải nghiệm Linh Cherry - càng trải nghiệm càng ưng ý

Lượt xem: 3,161

trieutulong92

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/3/22
Chủ đề
17
109
36
0 ₿
Sau lần trải nghiệm ưng ý cách đây 1 tháng thì lần này mình tiếp tục lựa chọn Linh Cherry làm chỗ dừng chân.
Bước vào vẫn như lần đầu được tư vấn khá kỹ càng, nay tiền phòng có tăng lên 100k so với trước. Nghe đâu đc phép chọn trực tiếp nhưng mình cũng ngại nhỡ bé nào cũng vừa ý lại không biết chọn sao nên chọn luôn qua điện thoại. Xem hình một lúc thì mình chọn được bé 27 - giờ viết review mới thấy cũng nhiều bác khen wa, may sao mình book trúng phóc :v
Mình ghé tầm 15h ngày CN mà ko biết sao cũng vắng nên đc dẫn lên phòng luôn. Vừa ngồi xún là bé gõ cửa vào. Đập vào mắt là cô bé xinh tươi mơn mởn, theo mình thì xinh hơn trong hình nhiều. Bé mở nước rồi xin mình xông đợi bé ăn xong hộp cơm, nghe là mún thương liền.. haiza
Mình xông hơi 1 lúc xong thì bé đã vào, chắc sợ mình đợi nên ăn nhanh thấy mà tội bé... ngồi nc với bé 1 lúc thì hỏi đc bé tên My sinh 2k1, bé ngồi xà vào lòng mìn tâm sự đời tư thấy thương bé wa mới 16t đã phải xa nhà bôn ba từ Bình Dương tới Buôn Mê Thuột rồi mới về SG. Được 1 lúc thì vào tắm, bé tắm cũng khá kỹ, vòng 1 mướt mát xoa rồi bóp thôi cũng đủ phê lòi :v Bé hỏi muốn thư giãn đâu thì mình kêu lên giường cho thoải mái.
Bé này hoạt ngôn, nói chuyện vui.. 2 đứa bật nhạc rồi bé còn hát theo. Trên nền nhạc du dương mình và bé cùng làm cho nhau shot 1, bé BJ gần như 100%.
Xong tới làm khỏe thì vừa làm 2 ae vừa tâm sự đủ thứ, bé làm cũng vừa đủ lực. Tới mệt bé bôi sữa rồi trườn, ôi cảm giác nó phê với cặp bưởi bự của bé. Mình chịu không nổi nữa kêu bé vào 69 luôn rồi phọt trong sung sướng.
Minh đi Linh Cherry 2 lần thì cả 2 lần đều gần hết giờ mới về, những chỗ khác hầu như mới 2/3 thời gian đã xong rồi. Cảm thấy đi ở đây đáng đồng tiền, cũng may mình gặp đc các bé vừa xinh, vừa nc hợp gu...

Nhận xét về bé: có lẽ là số hot do vừa xinh vừa nc dễ thương nữa
Face: xinh hơn trong hình nhiều chắc hợp gu mình nên đánh giá 8.5/10, nghe đâu bé cận 3.5 độ
V1: 8.5/10 cận bưởi
V2: 8/10 ko quá ốm, ko quá mập ôm sướng
V3: 7.5/10 hơi lép xíu, to thêm tí nữa thì nghiện cmnr
V4: phê wa ko còn nhớ gì

Lần trước mình đi bé 69 cũng ổn, face thuộc dạng tầm trung (ko xinh bằng 27), nói chuyện vui vẻ hoạt ngôn...

P/S: ae nào thích tình cảm như mình thì nên thử đi Linh Cherry, đáng đồng tiền bỏ ra.

An Việt

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/2/22
Chủ đề
7
76
57
0 ₿
Lâu rồi k ghé LC thấy bài review của bác lại thấy nhớ.