Tân Phú Trải nghiệm Luxury Tân Phú

Lượt xem: 1,400

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Yêu Bé Mỡ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/7/22
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Hello các ae, 1 buổi tối đẹp trời mình và bạn mình phóng qua ngay cơ sở Tân Phú nghe đồn mới mở gần đây,

Về phần cơ sở vật chất thì do là cơ sở mới cũng xây khá là hoành tráng, phòng ốc cũng xịn sò, rộng rãi.

Về phần bé thì sau khi nghe tư vấn và xem hình, mình quyết định chọn bé 616, đúng là không làm mình thất vọng, mình vừa từ phòng xông ra, bé bước vào là đúng gu mình luôn, mũm mĩm, dễ thương mà còn nói chuyện vui vẻ nữa, nói chuyện hợp gu cực kỳ. Bé tắm cho mình xong đi vài đường skill là xém nữa mình out trong bồn tắm luôn, sau khi chán chê trong bồn rồi thì bé bảo mình ra để bắt đầu màn massage khỏe, mà tại vì đang khỏe nên mình kêu bé bỏ qua luôn :D.

Massage mệt thì miễn bàn, vừa kỹ thuật tốt vừa tình cảm sao mà chịu nổi, vài phút là mình ra trong sự sung sướng tột cùng rồi sau đó là ôm ấp bé tâm sự tình cảm các kiểu con đà điểu tới hết h lúc nào k hay luôn.

Mình mới đi về mà đã nhớ bé rồi chắc phải quay lại tìm bé phát nữa :D

Đánh giá chung :
Bé 616: Da trắng, mặt xinh, mũm mĩm, dễ thương, làm tình giỏi, vui vẻ, nhiệt tình.

Tổng thiệt hại :
Tic = 200k ( code free onsen + nuru )
Tip = 900k + 100k thêm cho bé

Hi vọng cơ sở làm ăn phát đạt, mình sẽ tới dài dài nha

Massage Luxury Tân Phú

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/7/22
Chủ đề
2
121
8
0 ₿
Cơ sở xin cảm ơn anh đã ghé và trải nghiệm dịch vụ
Luxury Tân Phú tự hào với đội ngũ nhân viên và ktv chuyên nghiệp đảm bảo sẽ mang đến những phút giây thư giãn thực thu
Phòng ốc hiện đại tiện nghĩ mang đến những trải nghiệm mới mẻ nhất ạ
Tuy nhiên cơ sở còn mới và còn nhiều cái chưa thể hoàn thiện hết nên cũng rất mong nhận được những ý kiến đóng góp của các Anh
Một lần nữa Luxury xin cảm ơn và rất mong được phục vụ anh vào các lần tới

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.