Sóc Trăng Trải nghiệm Massage Aroma Sóc Trăng

Lượt xem: 4,255

Kẻ Háo Sắc

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/5/22
Chủ đề
2
8
9
0 ₿
Chào anh em đồng dâm!!!!

Hôm nay tiểu đệ xin mạo mụi giải bày với các huynh đệ đồng dâm về chuyến đi massage ở Aroma Sóc Trăng.

Chưa thấy anh em nào review về Aroma nên hôm nay làm chuột bạch review cho anh em.

Chạy tới cơ sở lúc chiều nắng nóng. Vừa tới có anh locker chào cũng nhiệt tình dắt đệ lên phòng. Xin lỗi cơ sở nếu có đọc được bài viết này, vì muốn review chân thực cho anh em cộng đồng nên đành phải nói lời cay đắng, theo đệ csvc ở Aroma khá tệ, phòng khá là tối, nhà vệ sinh hơi xập xệ ko có bồn rửa tay, phòng xông hơi thì hơi dơ và cũ, đệ thấy cũng ớn nên quyết định không vào xông. Được khoảng 5-10’ thì em gõ cửa bước vào. Ấn tượng đầu thì thấy em hơi ốm so với quy định. Đệ hỏi thì em nó bảo tên Hiền, 24 cái xuân xanh. Nhận xét tổng quan về em:

Face: đệ chấm khoảng 7đ
V1 : 5đ vì quá nhỏ
V2: 6đ vì ốm
V3: 5đ vì quá lép
V4: 6đ mấy huynh tự trải nghiệm

Em vào bồn tắm cho mình sạch sẽ xong bảo mình ra giường nằm em massage cho. Qua 1 hồi trò chuyện thì em bảo là em làm khoảng 1 tháng nữa em bỏ nghề. Đệ thấy tính tình em cũng khá hiền nói chuyện dễ thương nên đệ đi tour cuối 700k.

Em làm massage khoẻ cũng bài bản đủ bài đá nóng các kiểu. Qua tới phần mệt thì em nó lấy khăn ra lau thằng nhỏ đệ cho sạch rồi bắt đầu hành hạ tra tấn bằng cái mồm điêu luyện. Em hỏi đệ muốn 69 không đệ cũng muốn check xem sao nhưng lúc xoay lại thì thấy V4 không được đẹp như mấy em teen cho nên thôi bỏ qua.

Được khoảng 5-10’ thì em móc bảo bối gia truyền nhà em đeo vào cho thằng nhỏ của đệ rồi em leo lên người đệ, em coi đệ như là con ngựa yêu quý thoả sức cưỡi. Phần này em làm cũng khá tốt nhưng thực ra gu của đệ là xôi thịt 1 tí nên đệ ko mấy có hứng.

Được 1 tí em bảo mệt lả người nên đệ đổi tư thế la hán đẩy xe bò huyền thoại. Đệ hì hục quá mà vì ko phải gu của đệ với lại em hơi có “ xương” 1 tí nên đệ ko out được. Thấy em cũng thấm mệt nhưng bướm của em thì nước đục nước trong chảy xối xả. Anh em nào thích nước nhiều thì đi em này. Đệ nằm xuống cho em HJ 1 tí đệ cũng out cho em nó nghỉ mệt. Xong em ra rửa mình cho đệ sạch sẽ rồi em dẫn đệ ra về.

Tic: vé super 250k 90ph
Tip: 700k
Locker: 50k

Nói về độ hài lòng thì đệ thực sự ko hài lòng lắm. Mấy huynh đài nếu muốn trải nghiệm cũng được nhưng đệ hơi khó tính nên chắc sẽ ko quay lại Aroma. Cám ơn các huynh đã dành chút thời gian tham khảo bài review này. Chúc các huynh thành công trên con đường massage.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: