Thủ Đức TRẢI NGHIỆM MASSAGE CỎ THỦ ĐỨC VÀ LỜI KHUYÊN CHÂN TÌNH CHO ANH EM.

Lượt xem: 15,505

Vinhpro

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/2/22
Chủ đề
1
5
6
0 ₿
TRẢI NGHIỆM MASSAGE CỎ TẠI SỐ 28 ĐƯỜNG LINH TRUNG, THỦ ĐỨC (TÊN QUÁN LÀ GÌ KHÔNG NHỚ VÌ CAY QUÁ)
Tối nay có nhậu với đám bạn đại học, xong xuôi các thứ thì anh em có rũ đi massage theo địa chỉ trên mấy tờ rơi người ta phát trong quán nhậu.
Vì cả bọn lân lân hết với cũng sợ công an nên kiếm chỗ nào gần gần quán nhậu đi luôn cho tiện, và quyết định đến quán massage tại số 28, đường Linh Trung.
Tới quán vào giữa đêm, cả bọn cũng mệt hết rồi, mình cũng có kinh nghiệm từng trải nghiệm ở một số cơ sở tốt được anh em review như Dubai, Galaxy... nên vào hỏi về giá và service các thứ.
Lễ tân là một thằng trông đéo khác gì thằng nghiện, đôi mắt cứ lờ đờ mà cứ vật vờ thế đéo nào đấy, nó bảo là có 3 kiểu vé, 200k, 300k, 500k.
Về vé 200k: massage và thư giản bằng tay
Vé 300k: tương tự như vé 200k nhưng dùng miệng
Vé 500k (vé cao nhất ở đây): full service, bao gồm cả BJ, CIA, 69 và đặc biệt là có cả làm tình các bác ạ.
Mình cũng đặt nghi vấn rồi nhưng giờ chung xe bạn, cũng trễ rồi nên cứ book thử 1 vé xem cái mức độ tồi tệ của nó thế nào. Mình book vé 300k và thứ mình nhận được tệ hơn những gì mình nghĩ.
Ở đây đéo có quyền được chọn KTV các bác ạ, thằng điều đào dẫn mình lên phòng, hướng dẫn vào xông (chỉ có xông ướt) và bắt đầu vòi tiền bồi dưỡng, mình cực ghét cái chuyện này, ở các cơ sở lớn mình sẽ chủ động tip ngay nếu dịch vụ ổn, còn đây chưa biết thế nào đã vòi, mình nói lát xong xuống anh tip cho yên tâm, thế là mặt nó thái độ ngay ra.
Mình cũng đéo quan tâm lắm vì loại này mình gặp cũng nhiều, vào xông hơi tầm 5p thì có bé gõ cửa, bước vào thì mình biết tại sao giá vé lại rẻ vậy rồi.
Trước mắt mình, một con bé 2k1 vừa lùn, vừa mập, mình không cố ý body shaming bé nhưng thực sự thì bé xấu tệ vcl, cục hứng lần 1, mình kêu điều đào đổi KTV cho mình, nó vọng lại từ trước cửa "Cho đổi thêm 1 lần nữa thôi đấy". Đcm nhà mày, ghét thì bố mày xông hơi rồi xuống chứ bố massage trả tiền đéo có đi chùa con nhé. Cay lần 1.
Mình xông hơi khoảng 10p thì cửa lại được kéo ra, và đcm thật bất ngờ lại là con bé khi nãy, mình ra hỏi "ủa anh kêu đổi mà", bé đáp "đào gầy gầy hết rồi, anh chờ chút nha", thấy mình có vẻ bực nên bé tự xách đồ đi ra mà không cần nói.
Chờ thêm 10p, thì một chị già vcl già, độ gần 35 vào, gầy thì có gầy nhưng thuộc hàng cựu chiến binh rồi, đcm nản thật sự, thôi, em ra cho chị làm gì chị làm.
Vé 300k nói là thời gian 90p, mà đcm chị tắm cho em 5p, massage khoẻ 5p, trườn cái bầy ngực đã hết hạn sử dụng của chị lên lưng em 5p, vé này thư giản bằng miệng nhưng thực ra chị lại chỉ dùng miệng để click ti, còn lại chị HJ chứ đéo có BJ như lz lễ tân nói. Mình cục hứng nên đéo cương được luôn, chị làm một hồi thấy thằng nhỏ của mình mềm xìu, chị mỉa mai "ra lẹ lẹ đi chứ mấy đứa bạn đang chờ bên dưới", cái lùm má tức thiệt chứ, ráng out cho xong. Out xong đéo kêu mình vào tắm rửa lại, để mình nằm đó rồi kêu "xong rồi đó". Đcm đứng dậy tự đi rửa rồi ném cho 300k tip.
Tổng thiệt hại hết 600k mà nhận lại là 1 cục tức vào người.
Gói 90p vào làm chưa đc 30p.
Dắt xe về lz điều đào còn nhắc nhỏ "anh bồi dưỡng mấy đứa em uống nước", uống cái đcm nhà mày.
Khuyên thật lòng anh em, nên đi các cơ sở được 4rum này review, không thì thôi đừng đi massage cỏ nữa, tốn tiền mà chỉ ôm cục tức vào người.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Đó là tại s massage cỏ ko bước vào được diễn đàn, muốn bước vào đây ngoài trừ tài lực còn cả thực lực, mà 2 cái đó mấy bé cỏ đều hẻm có.kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Thần Long and Duncancubu

chu.chimnon

Trung Sĩ
Angry Brid !!!
chính xác thì chỗ này là Như Quỳnh lúc nào cũng để bảng giảm 50%, thề chán thằng cha locker nói giọng địa phương mình còn ko nghe đc ráng nghe kĩ mới biết chả vòi tiền tip.
Con bé mập chắc là hàng ngon nhất chỗ đó r, lần tui đi cũng con bé mập đó được cái biết điều ko hách dịch như u35 bác nói. Tiếc lần đó đi chưa vào dđ nên ko rp cho ae tránh giờ thấy mới nhớ ra

Vinhpro

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/2/22
Chủ đề
1
5
6
0 ₿
Cũng cảm ơn các bác tạo ra cộng đồng thế này để anh em cùng đam mê chia sẻ nhau mà tránh những chỗ như này.

Vinhpro

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/2/22
Chủ đề
1
5
6
0 ₿
Đúng rồi đm để bảng giảm 50% vào hỏi nó kêu là để cho vui cái đcm nhà nó.

• Haha
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

Con Cóc

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/4/22
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
Vậy Phụng Thuỷ với Minh Tâm không có trên đây cũng là massage cỏ hả bác ?

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Tui nói mx cỏ ko vào đc dđ chứ đâu có nói là ko vào dđ là mx cỏ yociexp38 đừng có mớm chữ vào mồm ng khác chứ ng ta hiểu lầm chết yociexp16

• Like
Điểm cảm xúc: Thần Long