Trãi nghiệm Massage Hưng Thịnh. Quận Tân Phú

Lượt xem: 4,575

vuluong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/9/22
Chủ đề
2
2
2
0 ₿
Xin chào a.e mình chia sẽ cùng a.e là , ít bữa trước mình đã tset thử và kết quả khá là hài lòng, cũng như dịch vụ cùng giá tiền hợp lí.
Lúc đó mình vào khoảng 5,6 giờ và lễ tân Chào 4 loại vé .mình chọn vé Nhật và được đưa xuống phòng .phòng khá ok thì mình đi chơi mà , ai ko muốn mấy e trẻ đẹp,! Thế là mình cho anh phục vụ 100k để xếp bé .và ko làm mình thất vọng bé rất ok trẻ đẹp và chiều chuộng nhiệt tình.mình cùng bé tắm chung rồi pj nhẹ trong bồn ,sau đó lên giường bé đấm bóp rồi lăn đá nóng v.vvv cuối cùng là cùng bé lên đỉnh. Xong xuôi bé nằm trò chuyện ăn trái cây với mình .rất vui, a.e nào muốn rõ hơn thì trãi nghiệm thử đi ok lắm.thanks a.e đã xem tin.!

• Like
Điểm cảm xúc: Thanh Bui and Lạnh 69 Xii

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Cứ mỗi lần vào ks ngủ ngay lễ tân là cứ nhìn thẳng vào cái đg hành lang đi vào khu massa thui

Chonconlonton

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/6/18
Chủ đề
8
188
50
0 ₿
Mấy bác có biết bé 08 HT cũ giờ làm ở đâu ko?! Đi bé mấy năm mà sau dịch cơ sở đổi chủ đổi hết dàn ktv cũ nên ko gặp được bé nữa.

Thanh Bui

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/10/23
Chủ đề
0
8
2
Tp.HCM
0 ₿
Dịch vụ gồm những gì ko thấy nói!

Thanh Bui

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/10/23
Chủ đề
0
8
2
Tp.HCM
0 ₿
Mình cũng đã đi thử. Phòng ốc đẹp, nhưng ktv ít đâu chừng 5-6 em mà chẳng có hình ảnh ipad gì để chọn lựa. Đi vé NHẬT có massage khỏe, đá nóng nhưng ko đạt Massage mệt làm sơ sài, qua loa chủ yếu cho chịch.Tc: 2c cho 1 lần xuất tinh. Với mình thì hơi đắt & ko sướng bằng đi massage mấy chỗ thư giản ko giới hạn cia giá rẻ hơn 1.5c. Sẽ không quay lại!