Massage Khoẻ Trải nghiệm massage khỏe Thảo Mộc, Q11

Lượt xem: 4,355

straightforv

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/1/22
Chủ đề
28
169
94
0 ₿
Số là mình mới chơi thể thao nên cơ thể chưa theo kịp, ê ẩm hết cả người, lướt một vòng diễn đàn thấy Thảo Mộc cũng ở gần nên đi trải nghiệm thử để cho cơ thể được phục hồi.
Hôm mình đi trải nghiệm là chủ Nhật nên gọi điện trước đặt phòng, mình đặt lúc 11h. Đến nơi thì hình như là khách hàng đầu tiên thì phải, hình như cũng đặt 11h có thêm mấy khách nữa nhưng mình tới trước nên các em KTV nhao nhao xác định coi ai làm ai. Mình chọn gói 90 phút giá 170k + xông khô 30k. Chọn xong thì bé KTV nhỏ nhỏ xinh xinh dắt lên phòng, leo lên lầu 3 hay 4 gì đấy, không thang máy nên cũng hơi đuối tí xíu. Thay cái quần rồi em nó dắt lên thêm 1 tầng nữa để xông khô. Tóm cái vái lại là xông khô trên tầng 4 hoặc 5 gì đấy, không có xông ướt nhé.
OK không sao, chỉ xông khô thôi nên mình ngồi lâu một tí tầm 15p gì đấy, mồ hôi ra cũng khá OK, phòng xông nhỏ nhưng mới, không mùi nên không vấn đề gì.
Xông 15p thì ra, leo xuống lầu, bé KTV đưa mình cái quần khô để thay và bắt đầu quá trình matxa.
Đầu tiên là em nó đắp mặt nạ dưa leo, chân thì ngâm vào thao nước ấm, có các dụng cụ gồ ghề giúp matxa chân khá hay. KTV bắt đầu matxa đầu, cổ và vai, theo mình nhận xét thì lực matxa đầu, cổ và vai nhẹ hơn các em matxa mệt nhưng cảm thấy hiệu quả hơn. Có thể matxa đầu, cổ và vai không nên dùng lực nhiều quá. Chừng 5 hay 10p gì đó thì xong màn matxa này, cảm nhận rỏ cơ thể bắt đầu nhẹ nhàng ra, hai vai được relax khá tốt.
Tiếp theo là maxa chân, bước này được làm khá tỉ mỉ, cẩn thận từng chút, matxa bàn chân, ngón chân, cẳng, bắp đùi, xoa bóp các đường gân, hơi đau thí nhưng sau đó thì rất sảng khoái, thoa dầu rồi lặp lại các bước như trên, kết thúc bằng quấn khăn nóng xoa bóp nhẹ. Được matxa phê quá nên mình ngủ luôn lúc nào không hay, giật mình thì chỉ mới xong 1 chân, em KTV lặp lại các bước ở chân còn lại. Matxa chân chắc phải hơn 30p gì đó, đúng mong muốn của mình vì đang mỏi chân.
Xong màn chân thì tới matxa tay, bước này cũng được làm tỉ mỉ, cẩn thận như các bước matxa chân nhưng do tay nhỏ hơn nên chừng 10p là xong phần tay.
Xong phần tay rồi đến phần lưng, lưng được matxa ban đầu nhẹ, sau đó mạnh dần, nhưng lực vừa phải, các khớp được matxa cẩn thận, tỉ mỉ. Cũng giống như chân và tay, lưng cũng được thoa dầu và matxa lặp lại các bước đầu. Khi lưng đã quen với lực thì em nó bắt đầu dùng cùi chỏ tay matxa dọc hai bên lưng, lực tăng hơn ban đầu, matxa vài lượt như vậy thì tạm ngưng cho lưng được thư giản. Tiếp theo em KTV dùng đầu gối chân để matxa nhưng mình kêu pass qua vì cảm giác như lực chân mạnh quá. Matxa lưng được kết thúc bằng màn bẻ lưng kêu rôm rốp, thêm màn dùng hai chân nâng bổng cơ thể mình lên. Em ktv nhìn nhỏ xíu mà khỏe, nâng lên một cách nhẹ nhàng.
Và đây cũng là màn kết thúc liệu trình matxa. Đứng dậy thay đồ rồi về. Trước khi matxa thì cơ thể như bị dồn ép, nhưng giờ thì cảm giác sảng khoái, nhẹ hẵng ra, muốn đi chơi thể thao tiếp luôn ấy.
Tổng kết:
CSVC: tạm ổn, OK so với tầm giá.
KTV: tên Ngà, 22 tuổi, thon gọn nhỏ nhắn mà khỏe lắm. Gương mặt nhìn trong bóng tối rất có nét, như học sinh cấp ba vậy.
Tic: 170k + 30k
Tip: 200k
Tóm lại là ổn, sẽ đi lại khi cơ thể mệt mỏi.
Thuần khỏe nhé các bác, em hoàn toàn không gợi ý bất kỳ gì khác vì muốn cơ thể relax hoàn toàn.
À, lần sau đi sẽ bỏ qua màn matxa bằng cùi chỏ chân và bẻ người vì cảm thấy lực hơi quá mạnh so với cơ thể mình.

codon123

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
29/7/22
Chủ đề
1
106
38
0 ₿
ở đây phòng riêng hay chung bác. tôi thích yên tĩnh