Q.8 TRẢI NGHIỆM MASSAGE WINDY PLUS (DÂU TÂY CŨ)

Lượt xem: 5,360

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Guard

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/6/20
Chủ đề
3
26
13
29
0 ₿
Chào quý anh em, nay noel lạnh với ko có gấu ghệ nên ta xách xe đi massage với test thử quán mới mở gần nhà luôn. Quán này theo một bài report của bác @Hùng Sarcar. Ok vào vấn đề luôn không dài dòng lê thê nữa.
Quán hiện tên Dâu Tây, nhưng ít hôm đổi tên thành Windy Plus nhá, nên đừng ai thắc mắc cái tên. Địa chỉ 6 đường số 4 phường 6 quận 8.
Quán hiện tại có 3 loại vé: Vé Thái : 400k
Vé Onsen ( vé tắm + 69) : 500k
Vé Sup ( 2KTV) 600k
Ta chọn vé onsen và thằng em giữ xe random cho ta em KTV với lời giới thiêu là “làm ta mê mẩn ’’.B22B22
CSVC: quán mới đổi chủ và tái đầu tư sửa chữa nên nhìn sạch sẽ và không có mùi lạ và xác nhận luôn là quán chuẩn bị kỹ lưỡng cũng như vệ sinh phòng ốc để phục vụ anh em nên phòng luôn sạch và mùi thuốc xông mới dễ chịu chứ ko phải mùi tả pí lù lẫn lộn giữa ẩm mốc mùi thuốc mới cũ nha anh em. Phòng xông hơi khá, đủ để làm anh em tan đi mệt mỏi.
Xông ra chưa ngồi nóng đít thì em ấy vào. Ta đơ người một lúc vì em tướng cao da trắng dáng xinh, tả một xíu nhá.
-Face: nhìn rất dễ thương, có cảm tình liền luôn,khuôn mặt sang, thần thái quý phái. Sáng đèn quá nên soi được vài cục mụn @@. Cơ mà bù lại thì cái làn da chạy từ cổ xuống lưng (lưng láng o, không tì vết luôn) rồi xuống tới tận dưới hai bắp đùi nó mát rượi mà mịn màn, nhiêu đó là ta chết đứ đừ rồi.B25B25
-Vòng 1: Theo người nên dừng ở cam thôi, cơ mà với ta hàng real là đủ rồi, thiếu hơi bù sữa nên cắm mặt cả buổi. B32B32
-Vòng 2: Eo hơi có tý lipit chắc do em ngồi nhiều. cơ mà em cao nên tổng thể hài hòa lắm.
-Vòng 3: Ngon à, so với tổng thể thì bự nha, cơ mà không quan tâm lắm.
-Vòng 4: Chịu vì nó đẹp quá hic hic, nhìn hấp dẫn vcl anh em ạ. Trắng trẻo gọn gàng múp máp. Nói chung là tuyệt.
Service: em làm rất tốt phần onsen khá chu đáo cả 2 dìu nhau vào trong khi nước đã gần đầy, với đầy đủ các kĩ năng tuyệt vời ôm ấp nhau trong bồn tắm . Nhưng phải nói e đẹp mê người , làn da trắng mịn không tì vết khuôn mặt xinh tươi đặc biệt vòng 3 lại săn chắc đến lạ kì . Ngồi trong đấy mân mê chả muốn đi ra nhưng sợ em lạnh nên bảo ra ngoài để còn làm thịt .
Ra khỏi bồn là em lấy khăn lau người ngay cho mình thật là quá ân cần . Lên giường cũng chưa gấp lắm nên kêu em làm vài động tác cho khoẻ người cái đã.
Phần khỏe em là khá tốt do em đã từng làm bên Dubai và Windy q5 nên đấm bóp đủ bài bẻ người các kiểu nên thấy khỏe thật sự. Ta cũng chia sẻ luôn là chị quản lý từng làm ở windy và khánh băng (số 12 cũ) nên mang theo cung cách làm việc của bên ấy sang để phục vụ khách tôt nhất có thể.
Phần mệt thì ta hài lòng về em tuyệt đối ẻm thái độ tốt duyên dáng có nuru cho ta nè, đặc biệt em BJ chuẩn chỉ từ đầu đến cuối chứ không HJ nhá. Anh em cứ đến trải nghiệm sự đê mê mà em ấy mang lại nhá.
Thiệt hại Tic 400 (500 giảm xuống vì là khách diễn đàn), Tip 600. Quán có phục vụ bia và mỳ trứng cho anh em nữa nha
Nói chung là ta khá hài lòng về quán và hẹn gặp lại em lần sau.
P/S: quán đang có chương trình giảm 50% cho khách đến trải nghiệm vào khung giờ 10h sang đến 16h từ thứ 2 đến thứ 5 ae đến trải nghiệm nhá. Dàn KTV quán khá xinh so với mặt bằng quận 8 á ae, và có một số có service 69 cho ae như số 1, số 6 và số 7.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.