Bình Tân Trài Nghiệm massage Z Bình Tân

Lượt xem: 17,319

Cha nuôn

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/6/18
Chủ đề
10
170
17
26
0 ₿
Tình hình là em cũng vừa mới biết Massage Z ở Bình Tân mới lên diễn đàn mình. Cũng gần em nên em mạnh dạn đi test về chia sẻ với anh em diễn đàn.
Đầu tiên tới nơi cũng không khó kiếm, gửi xe có a zai dắt lên lầu, em nhớ có 4 mức giá đủ cho anh em chọn theo nhu cầu và kinh tế, đặc biệt hình như theo em biết bên đó hiện có khuyến mãi.
Tới nơi em book bé số 10, ngồi nói chuyện với locker 1 tí thì em lên lầu, chuẩn bị trải nghiệm hê hê.
Bước vào thì em thấy phòng ốc ok, giường nằm rộng thoải mái, bồn tắm ổn, csvc theo em là 8đ. Thôi giờ ta nói cái chính mà anh em đều muốn nghe.
Em nằm xông hơi 10p thì bé cũng vào, 1 bé nhỏ nhắn dễ thương nhìn cái yêu luôn, à em đi vé 700 là ons và cia 2 lần.
Với mức giá đó là quá hời, đầu tiên vào bồn bé tắm cho em núde sờ nắn thoải mái, tí bé luồn xuống liếm mọi ngóc ngách em cứng hết cả người phải nói làm trong bồn tắm đã lắm các bác ạ.
sau cùng em ra nghỉ ngơi bé tiếp tục với em 1 hiệp, sau đó là mas khoẻ và khi đã khoẻ xong thì th dưới bảo tiếp tục đợt 2, em tưởng e k gượng dậy được nhưng mà tay nghề cao quá em lại cia lần nước. Về em run hết tay chân các bác ạ.
Em đánh giá các em ở đay khá nhiệt tình.
Về V1: 7đ
V2: 8đ
V3: 9đ rất đã
V4: 10đ nước tràn bờ
Hứa hẹn sẽ quay lại thêm. Chúc cơ sở làm ăn phát đạt

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Z Massage and kimcuongdainhan

SoDeep

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/3/21
Chủ đề
2
37
12
0 ₿
mấy bé vui vẻ dễ thương ko bác?, hqua lên app lấy code xong về trễ quá nên chưa đi

Z Massage

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
1
6
5
0 ₿
e cảm ơn bác đã quan tâm và đến trải ngiệm dịch vụ ạ. toàn thế ace Z massage kính chúc bác luôn vui vẻ , hanh phúc, làm ăn phát đạt và ủng hộ bên e hơn nữa ạ

• Love
Điểm cảm xúc: Cha nuôn

Nguyenhung19941994

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/3/21
Chủ đề
1
40
8
0 ₿
Mới ra nên còn giá khuyến mãi. 700k mà giảm còn 350, CIA nữa thì ngon. Mai đến mới được. Đi về review cho ae xem

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
chúc mừng bác, chuột bạch ngon dữ ta