Q.5 Trải nghiệm matxa Bigbang - No.10 cô bé miền Trung trầm tính

Lượt xem: 1,112

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
234
1,878
1,373
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hello anh em, hôm nay đi offline tân niên với anh em diễn đàn thì may mắn đc nhận code free của Bigbang Q5, cơ sở mới mở gần đây và cũng ở Q5 tương đối gần nhà, ko quá xa lắc như mấy chỗ Gò Vấp, Q2 hay Q7 nên sẵn tiện lấy code đi trải nghiệm cơ sở mới
Alo book hẹn với lễ tân 17h, đến nơi check in các kiểu #5p và lần đầu đi nên ko có biết số nên lựa qua ipad, lựa đc số 10 xong thì đc dẫn lên phòng
Đánh giá về cơ sở vật chất: 8.5/10
Cơ sở mơí xây đẹp, nội thất hiện đại, phòng ốc rộng rãi hơn so vơí những chỗ khác, hệ thống bồn tắm phòng xông hơi xông khô hình như kiểu của Châu Âu, ko giống vơi kiểu cổ điển mà đa số các cơ sở matxa khác sử dụng, đặc biệt bồn tắm có chế độ sục jackcuzi và nhiều chế độ khác nhưng mình không tìm hiểu hết vì chủ yếu đi matxa là để "thư giãn" mà haha
Sau khi xông hơi xông khô xong thì em gõ cửa bước vào
Face: 6.5, dễ nhìn, có nét xinh nhưng chưa đúng gu của mình cho lắm
Chiều cao: 1m58
Cân nặng: 48kg, kiểu có da có thịt chứ ko phải mập mỡ, mặc dù cũng có chút mỡ nhưng không đáng kể
Xuất xứ: Hà Tĩnh (hơi tụt hứng nhẹ vì gu của mình là gái miền Tây Nam Bộ, và 1 số tỉnh miền Trung như Đà Nẵng, Nha Trang, Khánh Hòa thôi, lần đầu gặp Hà Tĩnh thôi thì sẵn tiện trải nghiệm gái Hà Tĩnh coi sao)
V1: 7đ, vừa tay, ti còn hồng 1 chút, ti thụt, bú sữa ok
V2: 6,5đ hơi có lipd nhưng không đáng kể
V3: 7đ mông to, mềm mịn
V4: 7đ có sờ móc lốp chút thôi vì hơi mất hứng nhẹ nên mình không khám phá V4, mình chỉ có hứng khám phá V4 khi gặp đúng gu và có cảm xúc cao trào
Đánh giá về kỹ thuật
Ưu điểm: matxa khỏe khá tốt, đấm bóp rất có lực đặc biệt đấm lưng uy lực lắm nha, anh em nào chú trọng matxa khỏe giảm mệt mỏi gân cốt thì em này đấm là chuẩn
Nhược điểm:
1 - Khả năng giao tiếp: không biết có phải do em này tính hướng nội trầm tính hay không mà em này im lặng, cực ít nói, gặp tui cũng ít nói nên thành ra như 1 bộ phim không lời, không âm thanh. Em này cần cải thiện hơn về cách tạo không khí, khơi gợi chủ đề tâm sự với khách, thả thính với khách v.v...
2: Tắm onsen: em tắm onsen cũng kỹ lưỡng nhưng thiếu màn thủy chiến, mơn trớn, liếm láp kích thích, tắm xong em BJ shot đầu trong bồn tắm luôn, tuy BJ khá tốt có CIA nhưng không giống như mình đi onsen bên Dubai Q1, có thể em chưa có skill này và em nên học thêm vài skill thủy chiến
3: Nuru - BJ: nuru ban đầu thì ok nhưng về sau thì giảm nhiệt đi, không biết là em quên hay sao mà ko có màn 69, nuru ở Bigbang có điểm độc đáo là nuru trên phao tắm giống như trong mấy phim soapland JAV, nuru xong thì em BJ lần 2 cũng tốt như lần 1 có CIA, khá phê nhưng tiếc là em thiếu kỹ năng tạo không khí để tăng cảm xúc thăng hoa cho cả 2
Làm 2 shot xong vẫn còn thơì gian nên mình nói em đấm bóp thêm cho mình 1 chút rồi mình xuống check out và thanh toán
Chấm điểm ktv: 6/10 nhìn chung em matxa đủ bài, tương đối ổn nhưng kiểu trả bài đủ lên lớp, cần phát triển thêm vài kỹ năng như ở trên mình đề cập để có thể thành ngôi sao
Tổng kết: matxa Bigbang chỉ mơí mở 3 tháng nên vẫn còn rất mơí mẻ, cơ sở vật chất, cung cách phục vụ lễ tân tốt, góp ý là cần tập trung thêm nhiều vào khâu tuyển dụng và đào tạo tay nghề cho KTV. Mình strongly recommend quản lý Bigbang đi trải nghiệm em số 12,01,99,16 bên matxa Dubai Q1, chỉ cần trực tiếp trải nghiệm kỹ năng matxa của những em này là sẽ biết đc cần trau dồi thêm những gì cho các KTV của Bigbang
Chúc cơ sở Bigbang ngày càng phát triển và đông khách
Tic: gói nuru 1200k thư giãn vô cực - code free
Tip: 1200k + 50k phục vụ

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Quá ghê gớm, 2h 2 rưỡi còn thấy ngồi trước mặt mình mà 5h đã có mặt trong phòng matxa. Tác phong nhà binh, Thượng Úy có khác =))

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
234
1,878
1,373
0 ₿
AH, sorry, tui ghi nhầm, đúng ra là 7h tối chứ ko phải 17h đâu, do tui gõ phím bị dính số 1 lúc nào ko hay =))

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang and SC17

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
806
255
0 ₿
Dạ bên e xin chân thành cảm ơn a đã ghé thăm cơ sở và có những góp ý chân thành về cơ sở ,về phần bé bên e hôm qua cũng có làm việc lại với bé về kỹ năng giao tiếp khách hàng để làm việc tốt hơn ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,323
917
41
1 ₿
Hà Tĩnh, hàng hiếm à. Vì mấy em Nghệ An, Hà Tĩnh cho đến Quảng Nam , Quảng Ngãi ko có truyền thống theo ngành này. Mặc dù nhiều em xinh vãi cả ra.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
629
423
35
0 ₿
Ko hổ danh là bậc Cao Thủ Massage, giờ đó em bê xê lếch trong khi bác @Hido86 miệt mài chinh chến với iu tinh nhền nhện :cuteonion4:

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
806
255
0 ₿
Hihi hàng hiếm vậy a có muốn ghé thăm bên e không ạ

• Like