Trải nghiệm Matxa Thụy Điển

Lượt xem: 1,754

xicloxxx

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/11/16
Chủ đề
3
13
7
30
0 ₿
Nhân mấy ngày cuối năm mệt mỏi tìm kiếm mấy cơ sở matxa khỏe để hồi phục lại sức khỏe. Đi thử vài nơi không thấy ứng ý lắm vì lực các ktv không đủ đô. Nhớ tới PXL là matxa khỏe gần nha nên tranh thủ đến hồi phục và sãn khám phá. Đến nơi cơ sở giới thiệu dịch vụ mới là Matxa Thụy Điển. Từng đi một vài cơ sở rồi nên trải nghiệm xem ở PXL sẽ như thế nào.

Cơ sơ thuần khỏe nên không có abc, xyz, ktv tay nghề rất tốt. Nằm úp xuống, ktv ấn khá lực vào gáy đúng huyệt là đã thấy chất lượng rồi.

Mình đi 2 lần, gặp 2 bé KTV. Tay nghề của 2 bé đều khá tốt. Một bé matxa Thụy Điển và có phần bonus mang chất art nên mình quyết định xin số và để lần sau vào hưởng thụ tiếp. Bé còn lại tay nghề cũng ổn mà không có bonus nên thôi khỏi xin số.

Cả 2 lần đi mình đều tip 200k và các bé rất vui vẻ, hài lòng không quạu. Sẽ tiếp tục ghé cơ sơ mỗi khi mệt mỏi, nhất là được gặp chân ái ở PXL

Liam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/3/21
Chủ đề
5
81
95
0 ₿
Đợt trc tết khá lâu mình có đi bạn tên Gi**
Massage khá tốt, 15' cuối có ngồi banh háng gác đùi mình lên chân rồi vuốt và ấn huyệt tê tái luôn

xicloxxx

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/11/16
Chủ đề
3
13
7
30
0 ₿
Ah.. ha... đúng người rồi bác.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,773
1,556
Xì Gòn
25 ₿
đi phòng riêng hay phòng chung bác.

anhql

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
5
92
54
113
0 ₿
xong có được happy ending ko bác, ko ra được thì cũng tức mình lắm á :cuteonion33: