Q.10 Trải nghiệm ML 18++ ^^

Lượt xem: 4,761

Heobuabu

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/9/22
Chủ đề
6
98
10
0 ₿
Nhận được code của MOD Uchiha khi tham gia Event dự đoán tỉ số liền tranh thủ sắp xếp để đi khám phá ML để trải nghiệm, book bé 18 trước với cơ sở sau khi làm thủ tục trình code mình bù thêm tiền để nâng lên Osen chơi cho thoải mái @@.

Được lễ Tân dẫn lên phòng để xông hơi chờ bé lên, phòng hơi cũ xông hơi lâu nóng. Mình xông tầm 15 phút thì bé lên chu choa bé mới vào chào a rất lễ phép ^^ . Bước ra bé đấm lưng bóp vai cho mình khi chờ nước đầy điểm cộng cho bé.

Sau khi bồn đầy nước 2 đứa quần nhau bồn tắm kkk bé cho mình hôn môi cháo lưỡi rất phê, rồi mình khám phá v4 bé thì BJ cho thằng nhỏ của mình sau 1 hồi chịu ko nổi mình out ra trong sung sướng.

Xong hiệp 1, bé lau người cho mình và nói em làm khỏe cho a nhé. bé cũng chịu khó giao tiếp 2 đứa nói đủ thứ chiện hihi vào hiệp 2 thằng nhỏ mình lại lên lần này nó ra cứng đầu hơn lần trước bé BJ liên tục mà nó ko chịu ra@@ mình thì khám phá phía dưới của bé bú bình rồi cháo lưỡi liên tục mà thằng em vẫn ko ra. Bé vẫn ko bỏ cuộc tăng tốc BJ cho mình lút cán thế là mình phụt ra phát thứ 2 xém vào hết miệng bé huhi.

Làm xong 2 phát thế là 2 anh em đi tắm lại và bé lại tiếp tục massage đầu và tâm sự với mình.

Đánh giá Bé 18:

Face: có nét xinh

V1 hệ cam việt
V2 bé có tập thể dục eo thon
V3 nẩy nở bóp rất đã
V4 nước nôi lênh láng

Tip bằng tic nâng vé Thái lên Osen bù 200k.

Cảm ơn MOD Uchiha,cơ sở và bé 18 đã cho mình trải nghiệm 1 ngày sung sướng ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii and Myth

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914