Trải nghiệm mới cùng bé 26

Lượt xem: 1,457

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Song Sát

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
24/10/19
Chủ đề
3
4
7
34
0 ₿
Chào bác Lục và các bác trong cộng đồng.

Số là hôm qua ra Bùi Viện nhâm nhi vui vẻ cùng anh em. Lúc tối có người bạn giới thiệu ở đây có cơ sở mới mở nên cũng muốn có sự trải nghiệm mới và quyết định vào đây, vì từ Bùi Viện qua đây cũng khá gần.

Ở đây đặc biệt sẽ chọn ngẫu nhiên các bé vào phòng, nếu mình cảm thấy không ưng thì có thể yêu cầu thay đổi bé khác, mình đồng ý và lễ tân book bé 26 lên phòng chuẩn bị. Ngồi ở phòng chờ đợi tầm 5p thì nhân viên dẫn lên phòng bằng thang máy, tuy nhiên có phần hơi nhỏ, tầm 3 người đi là cùng. Cơ sở vật chất khá là okie, nhìn rất sang trọng.

Trước phòng là bé nhìn cũng dễ thường, giọng em nhỏ nhẹ mời vào phòng. Sau khi cởi hết quần áo, tôi nói với em tắm luôn mà không cần xông hơi, vì cũng hơi sỉn rồi. Sau khi tắm xong tôi "lên giường" cùng em. Cũng tối và do chuẩn bị về nhà nên tôi hạn chế dùng xà phòng, sợ cô gái ở nhà phát hiện =))), do đó tôi bảo tôi đừng dùng dầu và chườm đá. Như hiểu ý tôi, bù lại em massage lâu hơn, từng bài bản làm tôi rất dễ chịu và thoải mái.

Vừa massage em vừa trò chuyện rất cởi mở, thay vì sẽ xuống phao cùng người đẹp, tôi yêu cầu em làm thái trên giường luôn. Mặc dù không thoa "chất xúc tác" nhưng cặp ngực em vẫn rất trơn tru trên người, khiến tôi phải rên vì sướng. Rồi có cả màn đánh lưỡi kết hợp với tay lướt khắp cơ thể, phần BJ bất ngờ làm tôi suýt ra trong miệng em luôn rồi, nhưng cố kìm chế. Sau khoảng 15p bị "tra tấn" tôi cũng out trong sung sướng khắp người em. Em muốn tắm lại nhưng tôi từ chối, chỉ tự rửa cậu nhỏ rồi mặc đồ lại. Còn lại ít phút, tôi ngồi nghỉ ngơi rồi xuống phòng thư giãn.

Mặc dù làm khó em nhiều điều, nhưng em vẫn làm rất tốt, còn biết tự bù lại bằng những điều khác khiến tôi khá hài lòng.

CSVC ở đây khá khang trang, nhân viên cũng nhiệt tình.
Bé: face nhìn tạm được 7.5đ, hệ cam, eo không thon lắm, bù lại vòng 3 đầy đặn.
Thiệt hại: TIC 700 + TIP bằng vé

Cơ sở và dịch vụ ở đây khá hài lòng, các bác có thể tới trải nghiệm và đánh giá thêm. Chúc các bác gặp được đào ngon.

Chuột Bạch Mun

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/9/17
Chủ đề
6
286
60
37
0 ₿
bác có thường đi đây không, lập hội đi , mua 1 vé tặng 1 kìa.

• Like
Điểm cảm xúc: Song Sát

Massage Pattaya

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/8/19
Chủ đề
4
11
9
0 ₿
Pattaya cám ơn các bác đã quan tâm và ủng hộ cơ sở. Anh em có thể theo dõi các chương trình khuyến mãi, săn code hoặc ngại gì mà không ib AD để được tư vấn chi tiết hơn, để có thể thư giãn cùng các em tại đây nhé. Trân trọng.

• Like
Điểm cảm xúc: Song Sát
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.