Massage Khoẻ Trải nghiệm mới lạ tại YHCT

Lượt xem: 5,231

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
210
33
5 ₿
Chào các đồng dâm,

Đã lâu lắm rồi mình không viết report, không phải vì không đi (vẫn đều đều 1 lần/tuần) mà là chưa thấy gì đặc biệt để report cho ae. Nay, thichkhampha69 tôi đây sẽ review 1 em mới toanh tại cơ sở YHCT quận 5.
Cơ sở này đã được quá quen thuộc với ae chúng ta nên em sẽ đi nhanh như sau:
Csvc: trung bình, hiện có 4 phòng VIP và tầm 7-8 phòng thường.
Giá tick: 130k vé thường (này t ko nhớ rõ lắm vì đi vip thui), vip thì 220k
Thời lượng: 60p thường và 90p vip
Cosplay: y tá :))))))
Ktv: đa dạng từ trẻ con đến người lớn, từ tay nghề non đến lão làng. Em sẽ cố gắng viết review chuỗi series về các số tại đây.
Con số ngày hôm nay: con số quên :))). Chỉ nhớ tên Trang vì mình hay gọi tên chứ ít gọi số.

Kỹ thuật khoẻ: trung bình, đang được đào tạo
Kỹ thuật mệt: level kém, nhưng dc cái là ngoan, kêu gì làm đấy.
Tuổi nghề: 1 tháng, mới từ quê lên
Tuổi đời: 20

Nãy giờ không có gì đặc biệt đúng không ae? Thực ra đặc biệt ở đây là bé đó là mẹ bĩm sữa, lên thành phố mưu sinh (con đang gửi nhà cho bà ngoại) nên em ấy rất nonnnnn và đặc biệt ae nào khéo khéo thì vắt được sữa nha. Hâhhahahahahahahaahaha.
Ae nào muốn thử trải nghiệm cảm giác mới lạ này nha. Lưu ý: anh em nào yêu cầu cao về kỹ thuật massage khoẻ/mệt thì bỏ qua bài này nha.
Cảm ơn anh em.
À quên, tic 220k, tip 300 (do mình đánh giá tay nghề còn yếu kém nên chỉ tip nhiêu đây, còn các ktv khác ae lưu ý tip cao hơn nhé)
Thân chào ae

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
500
587
52
0 ₿
chỗ này mình với Vicky113 rất quen thuộc, hình như là số 6 mới thì phải, chưa đi

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
210
33
5 ₿
Report!!! Nơi văn minh mà nc kiểu j vậy bác. Ae ở đây tip ko dưới 300k nhé. Hài lòng là 500-600 bình thường.

Grey Nguyen

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/6/22
Chủ đề
0
5
1
0 ₿
Không biết bác được phục vụ gì mà tip không dưới 300k chớ mình đã đi và chỉ tip bằng tic, và không bao giờ quay lại vì phòng ốc quá dơ

• Haha
Điểm cảm xúc: SoHuong

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Trước tiên
Thanks rp
Thỉnh thoảng Vic có đi chỗ này thấy cũng ổn
- k biết có thanh niên nào bất mãn, cứ lập nick ra cm tào lao vs Vic. Nếu người ẢE nào đọc dc tin nhắn này. Vui lòng cho biết lý do. Hãy chứng tỏ mình là đàn ông
- Vic đi ms dc 17 năm, trước giờ toàn đi 1 mình, k thù k oán vs ai hay cơ sở nào. Đi từ thời diễn đàn anchoi.com.

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui and tanthanhle

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
210
33
5 ₿
Sao gay gắt thế ôg. Mình đi choie vui vẻ thôi, tip min = tic. Hôm nào thấy vui, làm ăn được thuận lợi thì mình chia sẽ chút cho các e ấy. Còn ở đây là massage tay nghề okie, làm HJ, chỉ có thể thui.
Phòng ốc quá dơ thì og đi Vip ak. Vip 2 là okie nhất trong 3 phòng Vip. Còn sạch sẽ hơn thì cungz có nhiều lựa chọn cho og ak.