Q.12 Trải Nghiệm ms Chiều Xuân Q12

Lượt xem: 1,765

Alester

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/2/22
Chủ đề
19
285
89
HCM
0 ₿
" Chiều Xuân" nằm trên con đường nhỏ Nguyễn Thị Kiêu Q12, gần quán ăn Thất Sơn. Căng nhà nhỏ nằm trên con đường nhỏ, mình ko nhớ địa chỉ, nhưng con đường dài cỡ 2km mà thui, cũng dể tìm.
Giá vé :
200 , 400, 600
- Theo như mình tìm hiểu thì:
• 200 ktv ko có cởi đồ, tắm cho mình nhưng ko tắm chung, đứng dưới giường HJ.
• 400 tắm cho mình nhưng ko tắm chung, ktv cũng ko cỡ đồ khi ms khỏe, ms mệt mới cởi đồ Hj + Bj, có thể hôn hít, khám phá.
• 600 dc nâng cấp nhiều ah, ktv tằm chung phòng to hơn, bồn to hơn, thư giản 2 cái ( thông tin từ KTV ).

Câu chuyện vào trưa 1 ngày muốn mưa, kiềm nén không dc thằng em nên đi tới cs trai nghiệm thử, cũng gần nhà.
CS nhìn cũng thường thường ko đẹp như mầy cs trong dien đàn, vào tới tt, dc 1 chị tư vấn các gói. Nhưng tới gói 600 thì tư vấn ko dc rỏ ràng, cứ lập lờ, nói với mình là 600 tắm chung thư giản trong bồn. Mình hỏi lại là thư giản mấy cái, tt nói là nếu muốn thì 2 cái rui tiếp thêm cho em ktv. Nghe có j đó ko chuyên nghiệp và đòi tiền. Cảm thấy mình hơi phiêu rồi. Mình chon vé 400 cho lần đầu trải nghiệm.
Lên trên phòng hơi nhỏ, bồn nhỏ, 1 phòng xong hơi chung với tolet, cái này là ko ưng rùi, mình ko xông hơi luôn, ngồi đợi ktv vào xem sao.
Ktv số 59, ko xinh nhưng dể nhìn, đoán chắc U30. Tắm thì qua loa, như phần mô tả vé có nói 400 ko tắm chung và ms khỏe ko cỡ đồ nha. Ms khỏe cho có thui, mà mình cung ko ky vọng lắm ngay từ lúc tt tư vấn. Tới ms mệt, thì cũng ổn, v1 nhỏ, nhưng ti như hạt đậu xanh, nhỏ xíu ah, tuy có chồng con rùi. Dc cái làng da rất đẹp, mịn màng lắm luôn. U30 mà dc vậy là rất ít. Rốt cuộc dc 1 cái hài lòng.
Nói chung chuyến trải nghiệm này chất lượng ko đạt , hơi chát. Ae ở q12 đường Lê Văn Khương - Nguyễn Ảnh Thủ, có thể đi thử, mình thấy nên chon ve 600 trải nghiệm thử nha, chứ 400 thua rồi còn ko 200 đi xả đạn cũng dc. Ah mình quên hỏi 600 có CIA ko, nuru là ko có rùi đó.