Trải nghiệm ngọt ngào cùng Massage Tokyo Q.10

Lượt xem: 1,229

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Minh Lâm

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/12/19
Chủ đề
6
10
10
28
0 ₿
Hễ đến cuối tuần là thằng em lại ghiền được chăm sóc thế là như một lời mách bảo rằng đến thẳng Massage Tokyo ngay và luôn. Đến nơi thì gửi xe xong là vào thẳng quầy chọn vé cho nhanh gọn, chôt luôn một vé Vip 2 để sướng tột đỉnh luôn, rồi theo anh phục vụ lên nhận phòng để chuẩn bị xông hơi các thứ.
Vào phòng thì cũng tranh thủ phòng vào xông hơi để sướng người trước cái đã rồi có chuyện gì để sau, ngồi một lúc đã được hơn 15p thế là bước ra để giải nhiệt thì cô bé sẽ chăm sóc mình cũng lên đến phòng. Với dáng người thon gọn và các vòng vừa chuẩn nhìn vào là thằng em mình đã không thể nằm yên. Cô bé chậm rãi và lễ phép chào hỏi mình một cách ân cần và rồi là chuẩn bị và đưa mình vào bồn tắm phần em ấy cũng bước vào tắm chung cho mình thấy sướng hơn.
Bé chậm rãi dùng tay xoa nhẹ khắp người rồi bắt đầu cạ nhẹ cặp bưởi mềm mại và ấm áp vào người mình, cơ thể min màn của bé lướt qua người mình một cách nhẹ nhàn để bé có thể thực hiện động tác BJ vô cùng chuyên nghiệp giúp thằng em mình sạch sẽ hơn và cũng như là màn dạo đầu cho cơn sướng.
Xong phần tắm là đến ngay với màn Massage Nuru chuẩn Nhật với một loạt các kỹ thuật vô cùng phê pha, trước đó bé đã thoa lên người một ít gel bôi trơn nên cá động tác của bé các trở nên kích thích hơp. Tại vùng lưng bé bắt đầu trườn nhẹ và chậm rãi đồng thời là kết hợp ép V1 tròn và ấm áp của bé rà chậm khắp lưng mình, V1 của bé lướt khắp cả người mình không bỏ qua một điểm nào. Rồi sự ngọt ngào lại càng tăng lên khi bé lướt nhẹ và chậm rãi V4 qua thằng em mình, cứ thế chậm rãi khiến sự sung sướng thăng hoa mà không cần xúc tác khác.
Cơn sung sướng chưa dùng lại tại Massage Nuru khi bé bắt đầu chăm sóc đặc biệt cho thằng em mình bằng một loạt các kỹ thuật BJ vô cùng sung sướng. Bé nhịp nhàn đưa mình từng bước lên đến với đỉnh cao của sung sướng và rồi là một phút thăng hoa vỡ òa cảm xúc với một loạt xả đạn cực phê và sướng khó tả bằng lời. Massage Tokyo lúc nào cũng khiến mình hài lòng và càng lúc càng thích nơi này hơn bao giờ hết.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.